હવશની ભૂખી મહિલાએ સતત 4 કલાક સુધી કર્યું આવું કામ, પછી ના રહેવાયું ત્યારે…

આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત થઈ ગઈ છે અને તેમજ છૂટાછેડા પછીબએક મહિલાએ તેના ભૂતપૂર્વ પતિ સાથે આવું કૃત્ય કર્યું હતું અને ત્યારબાદ એ જાણીને કે દરેક સ્તબ્ધ છે પણ જ્યારે આ મહિલાએ તેના પૂર્વ પતિને ઘરે બોલાવ્યો હતો અને સતત ચાર કલાક સુધી સંભોગ કર્યો હતો અને ત્યારબાદ છરીથી હુમલો કર્યો હતો તેવું જણાવ્યું છે અને જેને આ ઘટના બર્મિંગહામની છે પણ જ્યારે આ ડાલ્યા સઈદ નામની 35 વર્ષીય મહિલાએ પૂર્વ પતિ બિલાલ મિયાની આંતરડી બહાર કાઢીને નાખી દીધી હતી.

ત્યારબાદ એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે તે ઇચ્છતી નહોતી કે તેની પુત્રી તેના પતિનો કબજો મેળવે પણ જ્યારે પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર કહેવામાં આવે છે કે લગભગ બે વર્ષ ચાલેલા સંબંધ બાદ 2013 માં બંનેને છૂટાછેડા લીધા હતા પણ ત્યારબાદ પોલીસના જણાવ્યા મુજબ કહેવામાં આવ્યુ હતું કે આ પછી બંને પુત્રીની કસ્ટડી માટે લડતા હતા. દલ્યાને લાગ્યું કે પુત્રીની કસ્ટડી બિલાલને આપી શકાય છે.

તે ડરીને તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યો છે અને તેને મારી નાખવાની કાવતરું રચ્યું છે તેવો ભયથી તે તેને પાકિસ્તાન લઈ જશે પણ જ્યારે બિલાલ ભાગવાનો પ્રયાસ કરે છે અને ત્યારબાદ આ દલ્યા તેનો પીછો કરે છે અને તેણે લાકડાના બેટ અને માંસ કાપવાના છરીથી તેના પર હુમલો કર્યો હતો અને ત્યારબાદ આ ઘટના 2015 માં બની હતી.

પોલીસે મૃતદેહને પેટમાંથી બહાર કાઢવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો અને ત્યારબાદ ટુકડા કરી અને આ તપાસ દરમિયાન પોલીસને ઘરના ફ્લોર પર બિલાલના આંતરિક અવયવોનો કેટલોક ભાગ મળી આવ્યો. જ્યારે તેનો મૃતદેહ સપાટ બાજુ પાસે હતો. તેના આંતરડા બહાર આવી ગયા હતા અને તેના શરીર પર અન્ય 30 ઘા હતા અને જ્યારે આ બિલાલે બર્મિંગહામ કોર્ટને કહ્યું હતું કે આંખ મીંચીને મેં જોયું કે તેના હાથમાં છરી છે અને તેણે મારા પર હુમલો કર્યો હતો અને તે છરીના પલંગ હેઠળ અથવા તેના ઝભ્ભોના ખિસ્સામાં સંતાઈ ગયો હતો.

ત્યારબાદ એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે મારી આંતરડા બહારની હતી અને તેમજ શરીરની અંદરના અન્ય અવયવો પણ બહાર હતા અને તેમજ તે તેમને બહાર ખેંચી રહી હતી અને તેણે તેમાંથી એક અંગ તોડીને ફ્લોર પર ફેંકી દીધો હતો પણ મેં બાકીના અવયવોને કોઈક રીતે પેટમાં મૂકી દીધા હતા અને બિલાલે કહ્યું કે ઘણા ઓપરેશન અને લાંબી હોસ્પિટલમાં રોકાયા પછી તે કોઈક રીતે બચી ગયો. દાલ્યા વૈવાહિક બળાત્કાર અને બાળ કસ્ટડીના આધારે પોતાનો કેસ લડી રહી છે.

About bhai bhai

Check Also

પોતાનાથી 10 વર્ષ મોટી ભાભી સાથે થયા યુવકના લગ્ન,પછી થયું આવું જાણો તમે

આજે હું તમને એક એવા કિસ્સા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યો છું કે જેમાં 10 વર્ષના …