તમારા ઘરના પાથરણા નીચે મુકીદો તમે પણ આ વસ્તુ, ખેંચાઈ આવશે તમારું ભાગ્ય દુનિયામાંથી

માધ માસમાં ગુપ્ત નવરાત્રીને પણ કહેવામાં આવે છે અને ઘણી વાર એવું થાય છે સખત મહેનત કર્યા પછી પણ તમે સફળ થઈ શકતા નથી અથવા જો તમે માતા રાણીની કૃપાને યોગ્ય રીતે જોઈ શકતા નથી તો તમે ગુપ્ત નવરાત્રી પર તેનો ઉપાય કરી શકો છો. આ દિવસે આ પગલાં લેવાથી તમારી બધી ઇચ્છાઓ શક્ય હોય તેટલી વહેલી તકે પૂર્ણ થાય છે અને ગુપ્ત નવરાત્રી દરમિયાન માતા દુર્ગાની પૂજા કરવાથી તમામ દુખો દૂર થાય છે અને ભલે માતાની ઉપાસના કરનાર કોઈ પાપી ન હોય પણ તેને સકારાત્મક પરિણામો મળવા માંડે છે. આ દિવસે માતાની પૂજા કરવાથી બધા પાપ અને મુશ્કેલીઓ દૂર થાય છે અને જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળે છે.

આ દિવસે શું ન કરવું.આ દિવસે માતા દુર્ગાની પૂજા સવારે અને સાંજે સંપૂર્ણ પદ્ધતિથી કરવી જોઈએ અને આ સિવાય તમારે આ દિવસે ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ કે ભૂલથી પણ આ દિવસે કાળા કપડા ન પહેરવા જોઈએ અને આ દિવસોમાં કોઈ પણ શબ્દનો ઉપયોગ ન કરવો જોઈએ અને દરેક સાથે સારી રીતે વાત કરો અને નવરાત્રી દરમિયાન ચામડાની બનેલી કોઈ પણ વસ્તુ ન ખરીદવી જોઈએ. જો તમે ઉપવાસ રાખ્યા છે તો પછી તમારે દિવસ દરમિયાન ઉંઘવાની જરૂર નથી. આ દિવસોમાં કોઈ પણ સ્ત્રી, બાળક કે વૃદ્ધનું અપમાન કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ દિવસોમાં વાળ અથવા નખ કાપશો નહીં અને કોઈને પણ તમારા ઘરમાં નખ કાપવા ન દો. આ દિવસોમાં સવાર અને સાંજ માતા કાલીના ગુપ્ત સ્વરૂપની પૂજા કરો.

ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર આ ઉપાય કરો.ઘણી વખત તમારી નાની નાની વાતો પર ધ્યાન ન આપવાના કારણે તમારે મોટી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે અને તે ખૂબ મહત્વનું છે અને ઘરના દરવાજાનો અર્થ એ છે કે દરવાજો જેનો તમે દરરોજ અને દરરોજ ઉપયોગ કરો છો અને જો તમે નવરાત્રીથી જ તમારા દરવાજાને લગતા કેટલાક ઉપાય કરો છો તો તમને તેનો લાભ ચોક્કસપણે મળશે. તમારા મુખ્ય દરવાજા પર ક્યારેય વિચિત્ર રંગ ન રાખવો જોઈએ અને તમારે હંમેશા તમારા દરવાજા પર ઘેરો રંગ રાખવો જોઈએ. તમારે હંમેશાં તમારા દરવાજાને સાફ અને સુશોભિત રાખવા જોઈએ.

કારણ કે તમારા ઘરમાં સકારાત્મક અથવા નકારાત્મક શક્તિઓ દરવાજા દ્વારા પ્રવેશ કરે છે અને જો તમે ઘરની બહાર ૐ ની નિશાની બનાવો છો અથવા તુલસીનો છોડ રાખો છો તો તમને સકારાત્મક પરિણામો પણ મળે છે. ઘણા લોકો કાલના બદલાતા જીવનમાં આ બાબતો તરફ ક્યારેય ધ્યાન આપતા નથી પરંતુ જે લોકો વાસ્તુ શાસ્ત્રમાં વિશ્વાસ કરે છે તેઓએ આ ઉપાય કરવો જ જોઇએ.

જો તમારા ઘરે બધા નકારાત્મક કાર્ય થઈ રહ્યા છે અને તમારા માટે કોઈ કાર્ય કરવામાં આવી રહ્યું નથી તો તમારે ફટકડીનો ઉપાય કરવો જ જોઇએ અને ઘણી વાર ઘરમાં પૈસાની સમસ્યા આવે છે અને ઘરમાં શાંતિ અને સુખ નથી હોતું તો સાથે સાથે કારકિર્દી, ધંધા અને શિક્ષણમાં સફળતા શક્ય નથી. તો આવી સમસ્યામાં તમારે ઘરના દરવાજા પર ફટકડી રાખવી જ જોઇએ.ફટકડીના ઉપાય માટે સૌ પ્રથમ કાળો કાપડ લો અને તેની વચ્ચે ફટકડીનો નાનો ટુકડો નાખો અને કાળા કપડાને દોરા વડે બાંધી તમારા દરવાજાના ઉપરના ખૂણા પર લટકાવો. આ કરવાથી તમારા ઘરમાં સુખ, શાંતિ અને સમૃદ્ધિ આવશે અને આ સિવાય કાળા કાપડમાં ફટકડી અને કપૂર લઇને ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર લગાવેલા ફૂટબોર્ડની નીચે બાંધવું પણ ખૂબ સારું છે. આ ઉપાયથી તમારા ઘરમાંથી બધી નકારાત્મક બાબતો દૂર કરવામાં આવે છે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલ નો પરચો જાણવા વાંચો આ લેખ,કબરાઉ માં સાક્ષાત હાજર છે માં મોગલ,વાંચો…

ભગુડાવાળી માં મોગલ ના પરચા છે અપરંપાર. આજે પણ દિન દુખિયાના દુઃખ દૂર કરે છે.માં …