હળદર ના આ ચમત્કારી ઉપાયો,બનાવી શકે છે તમને ધનવાન ,એક જ વાર કરી દો આ કામ

હળદર મસાલામાં દરરોજ વપરાય છે. તે ગરમ સ્વભાવ, કડવો સ્વાદ,સુગંધિત અને ઉત્તેજક છે.તે વાનગીઓને સ્વાદિષ્ટ બનાવવામાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવે છે.હળદરનો ઉપયોગ પાવર બૂસ્ટર,એન્ટિપ્રાયરેટિક,પ્રાર્થના-પૂજા, જાદુઈ કાર્યો અને તાત્રિક વગેરેના ઉપયોગમાં પણ થાય છે.સામાન્ય રીતે 5 પ્રકારની હળદર હોય છે.સામાન્ય હળદર,આમ હળદર,જંગલની હળદર નશીલી હળદર અને કાળી હળદર.આજે અમે તમને પીળી હળદર માટેના કેટલાક અસરકારક ઉપાયો જણાવીશું જે તમારા જીવનને ખુશીઓથી ભરી શકે છે.

નજર લાગવું ,હળદરથી રંગેલા પીળા કપડામાં હળદર રાખો અને કાપડનું બંડલ બનાવો, એક દિવસ તેને કાળા દોરા વડે બાળકના ગળામાં બાંધી દો અને પછી બીજા દિવસે તેને નદીમાં વહેડાવો, નજર દૂર થાય છે.પતિનો પ્રેમ મળ્યો – જે મહિલાઓને પતિનો પ્રેમ નથી મળતો, તેઓ ગુરુવારે પીળા કપડા પહેરે છે અને પાસે હળદરની ગાંઠ રાખે છે અને ઓમ રતિયે કામદેવાય નમહ ની ઓછામાં ઓછી એક માળા જાપ કરે છે તો આ કરવાથી પતિનો પ્રેમ મળવા લાગે છે.

પૈસા મેળવવા માટે.પ્રારંભિક લગ્ન અને વૈવાહિક વિલંબ માટે સાત પીળી વસ્તુઓ પીળા કપડા, પુષ્પ, પિત્તળ, ચણાની દાળ, ગોળ, યજ્ઞોપવીત હલ્દી કાથ, વગેરે,શુક્ર પક્ષના ગુરુવારે તેમના ઈષ્ટ દેવની યાદમાં કપડામાં બાંધી. આ કરતી વખતે, તેને ઘરની કોઈ જગ્યાએ મૂકો જે કોઈ જોઈ શકે નહીં. લગ્ન પછી, આ બધી સામગ્રી વહેતા પાણીમાં વહેડાવી દો.

આકસ્મિક ધન પ્રાપ્ત કરવા માટે.કોઈપણ શુભ સમયે હળદર ગાંઠથી હરિદ્ર ગણપતિ મેળવી આકસ્મિક પૈસા સરળતાથી એક મહિના માટે હરિદ્ર ગણપતિ મંત્રની જાપ કરવાથી પ્રાપ્ત થાય છે.

હળદરની મૂળ.ધન-વૃદ્ધિની પ્રણાલી માટે ગણેશ ચતુર્થીને દિવસે હળદરની ગોઠને પીળા રૂમાલમાં રાખો અને હળદરમાં ચોખા, નાળિયેર, સોપારી અને પૈસાની પૂજા કરો અને ત્યારબાદ તે રૂમાલ ઘરની તિજોરીમાં રાખો અને સંપત્તિ જાળવો.

સ્ત્રીઓને તેમના સાસુ-સસરામાં પ્રેમ મળવો.જે મહિલાઓને તેમના સાસરિયામાં પ્રેમ નથી મળતો, તેઓએ આ ઉપાય કરવો જોઈએ. 7 આખી હળદર ગાંઠ, એક પિત્તળનો ટુકડો, થોડો ગોળ,જ્યારે આ બધી વસ્તુઓ છોકરીના હાથમાં રાખીને તેને સાસરી તરફ ફેંકી દો, જેથી સ્ત્રી હંમેશા સાસરામાં સલામત અને ખુશ રહે.

નવા ઘરમાં ખુશ રહો.ખોવાયેલા વ્યક્તિનું વળતર તેજસ્વી લીલા રંગની એક રીલ,લીલો કાગળ, આખું હરિદ્રા,આ બધી વસ્તુઓ સાથે જો ઘરનો વડો મૌન રીતે કુવા,તળાવ અથવા સ્થિર પાણીમાં નાખશે,તો ખોવાયેલી વ્યક્તિ ઘરે પાછા ફરશે.

ઘરને સમૃધ્ધ રહેવા દો.ચાંદીના નાગ નાગીન,ચાંદીના પાત્ર, 5 નાની સોપારી,7 આખા હળદર ગાંઠ લો અને તાંબાની લોટીમાં પાણી ભરીને ઉપર ઢાંકણું લગાવી અને ઘરના પશ્ચિમ ખૂણામાં રાખો.આથી ઇમારતમાં સમૃદ્ધિ અને સુખ રહેશે.

દારૂ મુક્ત કરવા.શુક્લ પક્ષના પહેલા શનિવારે નશામાં રહેલા વ્યકિતના હાથમાંથી 11 હળદર ગાંઠ લો, મોળીનો દોરો લપેટીને દારૂડિયાથી 7 વાર વારીને વહેતા પાણીમાં નાખો.આ ઉપાય સતત 8 શનિવાર સુધી કરવાથી વ્યક્તિ દારૂ પીવાનું બંધ કરે છે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલના પરચા અપરંપાર, યુવક ની માનતા માં મોગલે એક ઝટકા માં પુરી કરી,માનતા હોય તો જરૂર જાણો..

કચ્છના કબરાઉમાં બિરાજમાન માઁ મોગલ ધામમાં વર્ષ દરમિયાન લોખો ભક્તો આવતા હોય છે. માતાજીના આશીર્વાદ …