એક સમયે કરવાની હતી આત્મહત્યા પરંતુ આજે ઘરે બેઠા બેઠા કમાઈ છે આટલા લાખ રૂપિયા

પ્રેમ એક એવી ભાવના છે જે દરેક વ્યક્તિના જીવનમાં ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવે છે. પરંતુ જો બેમાંથી એક ભાગીદાર આક્રમક અથવા હિંસક બને છે, તો જીવન નરક થઈ જાય છે. સમાન સંબંધના એક મોડેલે તેની વાર્તા લોકોને શેર કરી. મોડેલે કહ્યું કે તે કેવી રીતે તેના જીવનમાં ખુશ હતી પરંતુ એક ખોટા નિર્ણયને કારણે તેણે આત્મહત્યા વિશે વિચારવાનું શરૂ કર્યું. પરંતુ છોકરીએ હાર માનવાની જગ્યાએ પોતાની ભૂલ સુધારીને સંબંધ તોડી નાખ્યા. આજે આ મોડેલ ઘરે બેઠા દર મહિને 75 લાખ રૂપિયાની કમાણી કરે છે. મોડેલની સ્ટોરી સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ ટ્રેંડિંગ છે.

લીલી એડ્રિયનનું જીવન બદલાઈ ગયું જ્યારે તેણીએ તેના મિત્રને ડેટિંગ કરવાનું શરૂ કર્યું, જે તેના બધા મિત્રોની ઇર્ષા કરે છે. તે વ્યક્તિ તેના જીવન ઉપર નિયંત્રણ રાખતો હતો.

ન્યુઝીલેન્ડના ઓકલેન્ડમાં રહેતી 27 વર્ષીય લીલીએ કહ્યું કે બે વર્ષ પહેલાં તેનું જીવન સંપૂર્ણ હતું. અભ્યાસ સિવાય તે પર્સનલ અને જીમમાં વ્યસ્ત હતી. પછી એક છોકરો તેના જીવનમાં આવ્યો.

બંનેને પ્રેમ થઈ ગયો. શરૂઆતમાં બધું સારું હતું. છોકરાને કોઈ પણ જાતની સમસ્યા નહોતી. છોકરીના મિત્રો, કે તેના ડ્રેસ પર કોઈ ટિપ્પણી કરી નહીં, વસ્તુઓ ધીમે ધીમે બદલવા લાગી.

છોકરાએ તેને જીમમાં જવાનું બંધ કરાવર્યું. અગાઉ, યુવતીએ ઘણાં બધાં શૂટ માટે ન્યૂડ ફોટોશૂટ કરાવ્યાં હતાં, તેણે તે તસવીરો ના લીધે પણ છોકરીની હાલાકી શરૂ કરી હતી.

યુવતીનું કહેવું છે કે ધીરે ધીરે તેનું જીવન નરક બનવા લાગ્યું. છોકરાએ મેક-અપ કરવા માટે તેના ડ્રેસ પર ટિપ્પણી કરવાનું શરૂ કર્યું. લીલી પાસે બ્રેસ્ટ ઇમ્પ્લાન્ટ હતું, પરંતુ છોકરાએ સતત તેને સ્તન ઢાકવાનું કહ્યું

લીલી પ્રેમ માટે દરેક વસ્તુનો સામનો કરી રહી હતી. તેનો એક્સ પ્રેમી નાઇટ શિફ્ટમાં કામ કરતો હતો. એકવાર લિલીએ તેના ફોનમાં બીજી છોકરી દ્વારા મોકલેલા નગ્ન સંદેશા જોયા અને એમ પણ વાંચ્યું કે બંને રાત સાથે હતા. બીજા દિવસે આ વિષય પર ઘણી લડત થઈ પણ લીલીએ તેને માફ કરી દીધો.જોકે, છોકરાએ ફરીથી લીલીની છેતરપિંડી કરી. આ વખતે લીલી તક આપવાને બદલે તૂટી ગઈ. લીલીએ આ સંબંધને સમાપ્ત કર્યો અને તેના જીવનમાં આગળ વધવાનું નક્કી કર્યું.

આજે લિલી વિશ્વની સૌથી સફળ ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટાર્સમાં ગણાય છે. લીલી ઘરેથી તેના ચિત્રો અપલોડ કરીને મહિનામાં 75 લાખ રૂપિયાની કમાણી કરે છે. તેની સફળતા જોતા, તેના એક્સએ પણ તેની પાસે માફી માંગી, પરંતુ લીલી હવે નરકમાં જવા માંગતી નથી.

લીલીએ બીજી છોકરીઓને પણ સંદેશ આપ્યો કે જો તમારો પ્રેમ તમને આગળ વધતા રોકે છે તો સંબંધોનો અંત લાવવો એ શ્રેષ્ઠ નિર્ણય છે. તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે આપણે છોકરીઓ આગળ વધવાને બદલે તેમના અપશબ્દ નઈ પણ ભાગીદારને બદલવાનો પ્રયત્ન કરીએ છીએ. તેથી, ચાલો આ નરકનો સામનો કરીએ. પરંતુ આ આપણી સૌથી મોટી ભૂલ છે. તેણે છોકરીઓને આવા અપમાનજનક સંબંધોને તોડવા અને તેમની કારકિર્દી અને તેમની પસંદગી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા જણાવ્યું છે. આજે લીલી એક સફળ મોડેલ છે. તેનું જીવન ઘણી મહિલાઓને પ્રેરણાદાયક છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …