આ 10 ડેન્જર પત્નીઓને કહેવાય છે ક્રૂર, એક એ તો કાપી જ નાખ્યું હતું પતિ નું આ મુખ્ય અંગ,

આજે હું એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમા આપણે જાણીશું ક્રૂર પત્નીઓ 2000 માં કેથરિનએ તેના ભૂતપૂર્વ પતિ જોન ચાર્લ્સ થોમસ પ્રાઈસ પર કસાઈ છરીથી 37 વાર હુમલો કર્યો જેની અહીંયા વાત કરવામાં આવી છે અને ત્યારબાદ તેના શરીરમાંથી ત્વચાને ખંજવાળી અને તેના લાઉન્જ રૂમમાં તેને માંસને હૂકમાં લટકાવી હતી અને આની પહેલા જ તેણે એક ચૂલામાં માથું રાંધ્યું અને તેને શાકભાજી સાથે રાંધ્યું અને બાળકોને પીરસ્યુ હતું અને આમ કરતી વખતે પોલીસે તેની ધરપકડ કરી હતી અને તેની સાથે જ કેથરિન ઓસ્ટ્રેલિયાની પ્રથમ મહિલા છે જેને કુદરતી આજીવન કેદની સજા ફટકારવામાં આવી છે તેવું જણાવ્યું છે અને તેને આજીવન પગારપત્રક પણ મળશે નહીં તેવું પણ કહેવાયું છે.

વેલેરિયા મેસેલિના મહારાણી.તેમજ અહીંયા વાત કરવામાં આવી છે કે જે કિંગ ક્લાઉડિયસે 38 બીસીમાં શાસન કર્યું. તેમની ત્રીજી પત્ની વલેરિયા મેસેલિના હતી. વેલેરિયા તેની કામકાજ માટે કુખ્યાત હતી અને તેમજ તે કર્મચારીઓ સાથે વાઇન પાર્ટી કરતી હતી અને તેમજ વેલેરિયાને બે બાળકો હતા અને ત્યારબાદ જેનું ઉછેર ક્લાઉડીયસની પહેલી પત્ની કેલિગુલા દ્વારા કરાયું હતું. કેલિગુલાના મૃત્યુ પછી વેલેરિયા મહારાણી બની હતી. તે રાત્રે વેશ્યા બની હતી અને વેશ્યાલયમાં ગ્રાહકો સાથે સંભોગ કરતી હતી. એકવાર તેણે રોમની સૌથી પ્રખ્યાત વેશ્યા સિસ્લા સાથે સ્પર્ધા યોજી હતી. તે વધુ અને વધુ પુરુષો સાથે સેક્સ સામેલ કરે છે. વેલેરિયાએ 24 કલાકમાં 25 પુરુષો સાથે સંબંધ બનાવ્યા અને આ સ્પર્ધા જીતી હતી અને ત્યારબાદ તેણે કિંગ ક્લાઉડિયસની હત્યા કરવા માટે તેના પૂર્વ પ્રેમી સાથે કાવતરું ઘડ્યું હતું.

ક્રિસ્ટલ બોર્ડર.તેની સાથે જ આ ટોની અને ક્રિસ્ટલ બોર્ડર 31 વર્ષ અને છેલ્લા દસ વર્ષથી લગ્ન જીવનમાં હતા તેવું માનવામાં આવી રહ્યું છે અને આ બંનેએ વિચિત્ર સેક્સ રમતો પણ રમી હતી અને કેટલીકવાર પ્લાસ્ટિકની થેલીઓની અંદર કેટલીકવાર તેઓ બાથટબનો ઉપયોગ કરતા હતા અથવા પોતાને લટકાવવાની વિચિત્ર રીતોનો ઉપયોગ કરતા હતા અને તેમજ આ એકવાર ટોનીએ ક્રિસ્ટલને સુરક્ષિત રીતે લટકાવવાની રમત રમી હતી.પણ ત્યારબાદ પાછળથી જ્યારે તેનો વારો આવ્યો ત્યારે ક્રિસ્ટલે તેને 15 મિનિટ સુધી લટકાવ્યો હતો પછી જમીન પર ઉતર્યો. તે લગભગ 40 મિનિટ સુધી તેની નાડી તપાસી રહી. તેણે ખુલાસામાં જણાવ્યું છે કે તેણે આકસ્મિક રીતે તેની હત્યા સેક્સ ગેમથી કરી હતી.

કાત્યા ખેરતોવોનોવા.2009 માં, રશિયાના કાત્યા ખારીતોવોનોવા 36 એ તેના પતિ મિખાઇલ 40 નો ખાનગી ભાગ કાપી નાખ્યો. કટ્યાએ પતિને તેની ગર્લફ્રેન્ડ લિસા દમિત્રીયેવા સાથે સેક્સ કરતા જોયો. ખરેખર, મિખાઇલ અને કાત્યાએ લીઝાને ખાવા ઉપર બોલાવ્યા. જમ્યા પછી, બધાએ ટીવી પર મૂવી જોવાનું શરૂ કર્યું અને સૂઈ ગયા. પરંતુ અડધા કલાક પછી, કાત્યાએ જોયું કે તેના પતિ તેની પ્રેમિકા સાથે સંબંધ બાંધતા હતા. તેણે ગુસ્સાથી મિસાઇલનો ખાનગી ભાગ લિસા સામે કાપી નાખ્યો. કોર્ટે કાત્યાને બે વર્ષ માટે મજૂર શિબિરમાં કામ કરવાની સજા સંભળાવી હતી.

સ્ટેસી કસ્ટર.41 વર્ષીય સ્ટેસી કોસ્ટરએ 2005 માં તેના બીજા પતિની હત્યા કરી હતી. પરંતુ તેણે તેને આત્મહત્યા ગણાવી હતી. પરંતુ પોલીસ તપાસમાં એથિનોલ ગ્લાયકોલ ખવડાવતો હોવાનું બહાર આવ્યું છે. શંકાના આધારે તેના પહેલા પતિ માઇકલ વોલેસના મોતની તપાસ શરૂ કરવામાં આવી હતી. તેમણે તેમના મૃત્યુને હાર્ટ એટેક ગણાવ્યો હતો. જ્યારે પોલીસે તેની ડેડબોડી કબરમાંથી બહાર કાઢીને તપાસ હાથ ધરી ત્યારે એથિનોલ ગ્લાકોલ મળી હતી. એરંડાએ તેની કિશોર પુત્રી એશલી પર તેના પહેલા અને બીજા પતિની હત્યા કરવાનો આરોપ મૂક્યો છે. જ્યારે પતિનું પ્રથમ અવસાન થયું ત્યારે એશ્લે 11 વર્ષનો હતો. પરંતુ જાહેર થવા પર કાસ્ટરને 25 વર્ષની સજા મળી.

બેટ્ટી નેમાર.જ્યોર્જિયાની 79 વર્ષીય મહિલા બેટ્ટી નેમાર યુએસની ઉત્તર કેરોલિના જેલમાં બંધ છે. તેના પર તેના ચોથા પતિ હેરોલ્ડ જેન્ટ્રીની હત્યા કરવાનો આરોપ છે. પોલીસ હવે તેના પાંચમાં ભૂતપૂર્વ પતિ બેન્ડના મોતની તપાસ કરી રહી છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે બત્તીને દરેક પતિના મૃત્યુ પર મોટી રકમનો વીમો મળ્યો હતો. પોલીસને શંકા છે કે તેણે વીમા દાવા મેળવવા માટે હત્યા કરી નથી

રિચાર્ડ બટિસ્તા.ડો રિચાર્ડ બટિસ્ટાએ 1990 માં ડોનલ બટિસ્ટા સાથે લગ્ન કર્યા. ડોનેલની પ્રથમ બે કિડની તે સમય સુધીમાં ટ્રાન્સપ્લાન્ટ કરવામાં આવી હતી, પરંતુ તે 2001 માં નિષ્ફળ ગઈ. ત્યારબાદ રિચાર્ડે તેની કિડની ડોનેલને દાન કરી. સ્વસ્થ થયા પછી પત્નીએ નર્સિંગની ડિગ્રી મેળવી. આ પછી તેની વર્તણૂક બદલાઈ ગઈ. બંને વચ્ચે અંતર વધ્યું અને તેઓ છૂટાછેડા લીધા. પતિએ તેની કિડની માટે ડોનેલે પર $ 1.5 મિલિયનનો કેસ નોંધાવ્યો હતો.

વિકી લવિંગ.ઓસ્ટ્રેલિયાની વિકી લવિંગ તેની મગરને ચાહતી હતી. મહિલાએ કહ્યું કે આ મગર તેના માટે બાળક જેવો હતો અને તેની સાથે જ સૂઈ રહ્યો છે. 1996 માં, કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિએ આ મગરને વિકીના ઘરના દરવાજે છોડી દીધો. પતિએ કહ્યું કે જો લગ્ન બચાવવાનું હોય તો આ મગર છોડી દો, પરંતુ વિકી તેને છોડતી નથી, પતિને 2005 માં છૂટાછેડા આપી દીધા હતા.

સાઉદી મહિલા.સાઉદી મહિલાએ ગુપ્ત રીતે તેનો દેખાવ જોવાના આરોપમાં તેના પતિને છૂટાછેડા આપી દીધા. બંનેના લગ્ન 30 વર્ષથી વધુ થયાં હતાં. પરંતુ પતિએ પત્નીનો ઢકાયેલ ચહેરો ક્યારેય જોયો ન હતો. 50 વર્ષીય પત્ની તેના ગામની પરંપરા રાખતી અને હંમેશા પડદા પર રહેતી. એક રાતે પતિએ સૂઈ રહેલી પત્નીનો બુર્કા કુતુહલથી ઉપાડીને તેના ચહેરા તરફ જોવાની કોશિશ કરી, પછી તે જાગી ગઈ. તેણે સીધો છૂટાછેડાની માંગ કરી. પતિએ મનાવવા માટે ખૂબ જ પ્રયત્ન કર્યો, પરંતુ તેણે સાંભળ્યું નહીં.

શ્રીયા પટેલ.ગુજરાતી મૂળની મહિલા, શ્રીયા પટેલને તાજેતરમાં અમેરિકાની ટેક્સાસની અદાલતે તેના પતિને જીવંત બાળી નાખવાની દોષી ઠેરવી છે. આ કેસમાં શ્રીિયાને 20 વર્ષની કેદની સજા ફટકારી છે. આ મામલે એક ચોંકાવનારી બાબત પણ સામે આવી છે કે શ્રીિયાએ તેના બોયફ્રેન્ડને જેલ લાગે તે માટે જ લગ્ન કર્યા હતા.

About bhai bhai

Check Also

આગામી 3 દિવસ ગુજરાતના આ વિસ્તારોમાં પડશે ભારે વરસાદ…..

ગુજરાતમાં હવે વરસાદે વિરામ લીધો છે. હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર રાજ્યમાં આગામી 3 દિવસ સુધી …