સેક્સ રેકેટમાં પકડાઇ ચુકી છે આ અભિનેત્રીઓ, શુ તમને ખબર છે આ નામો ?

તેમજ અહીંયા થોડા સમય માટે ફિલ્મ અભિનેત્રીઓના સેક્સ રેકેટમાં ફસાઈ જવું એક સામાન્ય બાબત બની ગઈ છે અને તેવી જ રીતે કહેવામા આવ્યું છે કે જો આપણે પાછલા એક કે બે વર્ષ જોઈએ તો 10 થી વધુ અભિનેત્રીઓને સેક્સ રેકેટ ચલાવવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી છે.આ અભિનેત્રી શ્વેતા બાસુમાં નવું નામ ઉમેરવામાં આવ્યું છે, જેને 1 ઓગસ્ટે હૈદરાબાદ પોલીસે ફાઇવ સ્ટાર હોટલમાંથી ધરપકડ કરી હતી. ખાસ વાત એ છે કે આમાંની મોટા ભાગની અભિનેત્રીઓ સાઉથની ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી સાથે સંકળાયેલી છ જેના વિશે આજે આપણે જાણીશું.

શ્વેતા બાસુ પ્રસાદ.તેમજ આ ફિલ્મ અભિનેત્રી શ્વેતા બાસુ પ્રસાદને સેક્સ રેકેટમાં રોકાયેલા હોવાના મામલે હૈદરાબાદ પોલીસે ધરપકડ કરી છે અને ત્યારબાદ જણાવ્યું છે કે 23 વર્ષીય શ્વેતાએ વિશાલ ભારદ્વાજની લોકપ્રિય ફિલ્મ સ્પાઇડરમાં બાળ કલાકાર તરીકે કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ માટે તેને 2002 માં શ્રેષ્ઠ બાળ કલાકારનો રાષ્ટ્રીય એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો. બાદમાં તેમણે બીજી લોકપ્રિય હિન્દી ફિલ્મ ઇકબાલમાં પણ કામ કર્યું. આ સિવાય તેણે ટીવી સીરિયલ કહાની ઘર-ઘર કી અને કરિશ્મા કા કરિશ્મામાં પણ કામ કર્યું હતું. શ્વેતા છેલ્લા કેટલાક સમયથી હૈદરાબાદમાં રહીને તેલુગુ ફિલ્મોમાં કામ કરી રહી છે તેવું કહેવાય છે.

મિસ્તિ મુખર્જી.તેની સાથે જ આ મિસ્તિ મુખર્જીની વાત કરીએ તો 9 જાન્યુઆરી 2014 ના રોજ તે મુંબઇમાં આઈએએસ બેસ્ટ ટીએમના જીએમ ઓપી ગુપ્તા એમના ઘરે દરોડા દરમિયાન એક હાઇ પ્રોફાઇલ સેક્સ રેકેટનો પર્દાફાશ થયો હતો અને ત્યારબાદ આ ચોંકાવનારી વાત એ હતી કે આ રેકેટ બીજુ કોઈ નહીં પણ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મિસ્જિત મુખર્જી ચલાવતા હતા.દરોડા દરમિયાન પોલીસે મોટી સંખ્યામાં બ્લુ ફિલ્મ સ્ટાર્સને ઝડપી લીધા હતા અને મિસ્તિમ મુખર્જીને પણ આપત્તિજનક પરિસ્થિતિમાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી તેવી પણ કહેવામાં આવ્યું છે.

શ્રાવની.તેની સાથે જ આ શ્રાવની તેલુગુ સિરિયલો હિમાબિંદુ અને લાયામાં કામ કરી ચૂકેલી અભિનેત્રી શ્રાવણીને 3 ઓક્ટોબર 2013 ના રોજ એક હાઇ પ્રોફાઇલ સેક્સ રેકેટ મામલામાં માધાપુરમાં લાલ રંગમાં પકડ્યો હતો તેવું કહેવામા આવી રહ્યું છે અને હા એટલું જ નહીં પણ જયરાજ સ્ટીલના માલિક સનરાજકુમાર ગોએન્કાની પણ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી અને ત્યારબાદ આ પોલીસે સ્થળ પરથી 2 લાખની રોકડ પણ પડાવી લીધી હતી તેવું જણાવ્યું છે.

કિન્નારા.ત્યારબાદ આ સેક્સ બ્રોકરની ભૂમિકા માટે દક્ષિણ ભારતીય અભિનેત્રી કિન્નેરા પર આરોપ મૂકાયો હતો અને તેની સાથે જ આ એક ન્યૂઝ ચેનલના સ્ટિંગમાં આ વાત સામે આવી છે અને ત્યારબાદ કહેવામાં આવે છે કે કિન્નારા નિર્માતાઓ અને દિગ્દર્શકોને લાલચ આપી અને ત્યારબાદ આ ફિલ્મોમાં પણ ઘણી ભૂમિકા ભજવી હતી.

ભુવનેશ્વરી.ઘણી તમિળ ફિલ્મો અને સિરિયલોમાં કામ કરીને સારા પૈસા કમાવવા છતાં ભુવનેશ્વરીએ જિસ્મફરોશીનો માર્ગ અપનાવ્યો. 2009 માં, ભુવનેશ્વરી મુંબઈની બે છોકરીઓ સાથે ચેન્નાઇમાં જિસ્મપ્રોશી કરતી વખતે પકડાઈ હતી. ભુવનેશ્વરી પર પોતાની કોર્ટ સાથે સેક્સ રેકેટ ચલાવવાનો આરોપ હતો. આ અભિનેત્રીના પડોશીઓએ પોલીસને ગડબડી થવાની સંભાવના વિશે જાણ કરી હતી અને આ કેસ સેક્સ રેકેટ હોવાનું બહાર આવ્યું હતું.

સાયરા બાનુ.હૈદરાબાદમાં 23 ઓગસ્ટ 2010 ના રોજ એક મોટા સેક્સ રેકેટનો ભંગ કરવામાં આવ્યો હતો. આ રેકેટમાં અભિનેત્રીઓ રંગે હાથે ઝડપાઇ હતી. 9 લોકોએ તકનીકી રીતે પકડ્યા, જેમાં 2 ફિલ્મ અભિનેત્રીઓનો પણ સમાવેશ થાય છે. તેમાંથી એક હતી સાઉથની સર્પિંગ એક્ટ્રેસ સાયરા બાનુ. આ સાથે જ એક ઉઝબેકિસ્તાનની મહિલાની પણ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

જ્યોતિ.તેની સાથે સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો એવું પણ માનવામાં આવી રહ્યું છે કે આ જ્યોતિ પણ સેક્સ રેકેટમાં સામેલ થઈ હતી અને ત્યારબાદ જેમાં દક્ષિણ ભારતીય અભિનેત્રી સાયરા બાનુ પકડાઇ હતી.પણ આ સિવાય જ્યારે 23 ઓગસ્ટ 2010 ના રોજ આ બંને અભિનેત્રીઓ પોલીસના દરોડામાં રેડ હાથે ઝડપાઇ હતી તેવું જણાવવામાં આવ્યું છે.

યમુના.ત્યારબાદ આ વાત કરતા જ તેની લોકપ્રિય ભારતીય અભિનેત્રી યમુનાને બેંગ્લોર પોલીસે આરોપી સેક્સ રેકેટમાં સામેલ કરવા બદલ તેની ધરપકડ કરી હતી અને તેની સાથે જ જો કહેવામા આવે તો આ બેંગ્લોરના વિઠ્ઠલ માલ્યા રોડ પરની એક હોટલમાંથી પોલીસે યમુનાની ધરપકડ પણ કરી હતી તેની પણ અહીંયા જાણ કરવામાં આવી છે.

આશે અંસારી.ચલતે ચલતે અને ઓમ શાંતિ ઓમ જેવી મોટી ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકેલી દક્ષિણ ભારતીય અભિનેત્રી એશ અન્સારી 5 નવેમ્બર 2013 ના રોજ લાલ હાથે સૂત્રોચ્ચાર સાથે પકડાઇ હતી. અભિનેત્રી, અન્ય ત્રણ મહિલાઓ સાથે જોધપરના રાયકબાગ રોડ પરની એક હોટલમાં ઝડપાઇ હતી. એવું કહેવામાં આવે છે કે એશ અંસારી સાથે સંકળાયેલ આ સેક્સ રેકેટ ઓનલાઇન ચાલતું હતું.

નિહારિકા.દક્ષિણની બીજી અભિનેત્રી જિસ્મપોશીમાં વ્યસ્ત રહેવા માટે પકડાઇ હતી. નિહારિકાએ કેટલીક ફિલ્મોમાં જુનિયર કલાકાર તરીકે કામ કર્યું હતું. નિહારિકાને ઝવેરી સાથે રંગે હાથ પકડાઈ હતી. નિહારિકાએ જણાવ્યું હતું કે ઝવેરીએ તેને ફિલ્મોમાં કામ કરવાની ખાતરી આપી હતી. તેણે કહ્યું કે તે સેક્સ રેકેટ સાથે જોડાયેલી હતી કારણ કે તેને ફિલ્મો તરફથી ઓફર મળતી રહે છે.

About bhai bhai

Check Also

આગામી 3 દિવસ ગુજરાતના આ વિસ્તારોમાં પડશે ભારે વરસાદ…..

ગુજરાતમાં હવે વરસાદે વિરામ લીધો છે. હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર રાજ્યમાં આગામી 3 દિવસ સુધી …