સૌભાગ્યવતી સ્ત્રીઓએ ક્યારેય ન પહેરવી જોઈએ આ વસ્તુઓ, બાકી થશે ખુબજ નુકશાન

ભારતીય સમાજમાં ધર્મ, જ્યોતિષ અને વસ્તુઓનું ખૂબ મહત્વ છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં ઘણી બાબતોનો ઉલ્લેખ છે જે અજાણતાં આપણને અસર કરે છે. એવી ઘણી વસ્તુઓ છે જે આપણે અજાણતાં કરીએ છીએ. પરંતુ આ કાર્યની આપણા જીવન પર નકારાત્મક અસર પડે છે.

ભારતીય સમાજમાં ધર્મ, જ્યોતિષ અને પદાર્થોનું ખૂબ મહત્વ છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં આવી ઘણી બાબતોનો ઉલ્લેખ છે જે અજાણતાં આપણને અસર કરે છે. એવી ઘણી વસ્તુઓ છે જે આપણે અજાણતાં કરીએ છીએ. પરંતુ આ કાર્યની આપણા જીવન પર નકારાત્મક અસર પડે છે. તેનાથી જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. વૈવાહિક જીવનમાં ઘણી વખત આવી પરિસ્થિતિ આવે છે. ઘણી વાર ઘરની સ્ત્રી પણ ઘરની અથવા જીવનની આવી સ્થિતિ પાછળ કંઇક કામ કરે છે. જે નકારાત્મકતામાં વધારો કરે છે. ચાલો હવે શોધી કાઢીએ.

સફેદ સાડી.હિન્દૂ ધર્મમાં સફેદ સાડી અશુભ માનવામાં આવે છે. હિન્દુ ધર્મ અનુસાર, જ્યારે સ્ત્રી વિધવા થાય છે, ત્યારે તે સફેદ સાડી પહેરે છે. મતલબ કે પરિણીત મહિલાએ સફેદ સાડી ન પહેરવી જોઈએ. પરંતુ આજકાલ ફેશનને કારણે ઘણી મહિલાઓએ સફેદ સાડી પહેરવી ખોટી છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે જો પરિણીત સ્ત્રી સફેદ સાડી પહેરે તો તેનું વૈવાહિક જીવન તણાવપૂર્ણ બને છે. પતિ સાથેના સંબંધોમાં કડવાશ છે અને પતિના જીવનમાં દગો છે.

કાળા કંકણ.કાળો રંગ નકારાત્મકતાનું પ્રતીક માનવામાં આવે છે. તમે જોયું જ હશે કે કાળા કપડાં પહેરવાને પૂજામાં ભાગ લેવાની મંજૂરી નથી. આ કલરનું બ્રેસલેટ પહેરવાનું પણ અશુભ માનવામાં આવે છે. બંગડીઓ સ્ત્રીના મેકઅપનો એક ભાગ છે, તેથી કાળી બંગડીઓ પહેરવાથી પતિ અને બાળકોને મુશ્કેલી ઉભી થાય છે.

સોનાના છડા.આજકાલ ઘણી સ્ત્રીઓ સોનાના કડા પહેરે છે. પરંતુ આ ખોટું છે, સોનાને ક્યારેય પગ પર પહેરવું જોઈએ નહીં, કારણ કે સંપત્તિના દેવ કુબેર તેનાથી ગુસ્સે છે. સોના વિશે, એવું માનવામાં આવે છે કે સોનું ફક્ત કમર ઉપર જ પહેરવું જોઈએ. આધારમાં સોનું પહેરવાથી ઘરમાં ગરીબી આવે છે અને સ્ત્રીના પતિની પ્રગતિ અટકી જાય છે

About bhai bhai

Check Also

શુ તમે જાણો છો કે તમારા કપાળની રેખાઓ પણ જણાવે છે તમારુ ભવિષ્ય,જાણો કેવી રીતે…….

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ …