લ્યો બોલો, શારીરિક સંબંધ બનાવવા આ યુવતી પાછળ પડ્યું હતું ભૂત, સબંધ બનાવીને કર્યું આવું કામ…

દુનિયા વિચિત્ર વાર્તાઓથી ભરેલી છે. આવો જ એક આશ્ચર્યજનક સમાચાર વિશ્વાસ શહેર હરિદ્વારનો છે, જ્યાં એક ભૂત બધાને પરેશાન કરે છે. ખરેખર, થોડા દિવસો પહેલા આ ભૂતનું હૃદય 26 વર્ષની એક યુવતી પર આવ્યું. જે બાદ ભૂત તેની પાછળ ઘરે ગયો હતોઅને ત્યારબાદ તેણે તેની સાથે શારીરિક સંબંધો પણ બનાવ્યા હતા. અને પછી જે બન્યું તેણે બધાના હોશ ઉડાવી દીધા.

સેક્સ કરવું એ સામાન્ય વાત છે અને તે શરીર માટે પણ જરૂરી છે. પરંતુ ઘણા લોકો સાથે અફેર હોવાને કારણે તેઓને શારીરિક અને માનસિક નુકસાન પણ થયું છે. આજકાલ યુવતીઓ સેક્સની બાબતમાં ઘણી આગળ છે.

તેનું મગજ સામાન્ય રીતે ત્યારે જ કામ કરે છે જ્યારે તે જાણતી હોય કે તે આજે કોની સાથે સુઈ રહી છે. આ છોકરી ભૂતનાં હૃદયમાં આવી, પણ જ્યારે છોકરી ગર્ભવતી થઈ અને નવ મહિના પછી જોડિયાને જન્મ આપ્યો, તો તે બધે આગની જેમ ફેલાઈ ગઈ. આ વાર્તા પૂરી થઈ નથી, પરંતુ તે ભૂત બાળકો સાથે ફરાર છે. હવે તેની માતાને ખબર પણ નથી હોતી કે બાળકો ક્યાં છે.

કહો કે ભૂત બાળકોને જન્મ આપનારી છોકરી ઉત્તરાખંડની છે. જ્યારે કોઈ પણ યુવતીની વાત પર વિશ્વાસ કરી રહ્યો નથી, ત્યારે આ આખી બાબત પ્રકાશમાં આવી ત્યારે યુવતી પોલીસ મથકે પહોંચી અને તેના બાળકોની વિનંતી કરવા પોલીસકર્મીઓને ચીસો પાડવા લાગી.

સંબંધિત પોલીસ સ્ટેશનના જણાવ્યા મુજબ, મહિલા શિક્ષિત છે અને અસ્ખલિત રીતે અંગ્રેજી બોલે છે. મહિલાએ એમ પણ કહ્યું કે તે એક એન્જિનિયરિંગની વિદ્યાર્થી પણ છે.પોલીસના જણાવ્યા મુજબ આ યુવતીની એક ડાયરી છે જેમાં તેની વિચિત્ર દુર્ઘટના લખી છે.

આ મહિલાના દાવાથી હરિદ્વારમાં સનસનાટી મચી ગઈ છે. જો કે પોલીસ મહિલાને અર્ધ સશસ્ત્ર ગણાવી રહી છે. સાથે જ પોલીસ બાળકીના પરિવારજનો આગળની કાર્યવાહી કરે તેની રાહ જોઇ રહી છે.

About bhai bhai

Check Also

આણંદ જિલ્લાનાં આંકલાવ તાલુકામાં, એક સસ્તા અનાજનાં દુકાનદાર, તાલુકા પંચાયત પ્રમુખ બન્યા છે…….

કરેલી સેવા ક્યારેય વ્યર્થ નથી જતી જ્યારે પણ તેનું પરિણામ મળે ત્યારે બમણું જ મળે …