બાંગ્લાદેશની આ બ્યુટીફૂલ મહિલાને જોઈને તમને થઈ જશે તેનાથી ઈશ્ક, જોઈ લો તસવીરો

આજે બોલિવૂડ ની ઘણી વધી અભિનેત્રીઓ પોતાના હોટનેસ ના કારણે ચર્ચા માં રહેતી હોય છે.અને બોલિવૂડ ની અભિનેત્રી પણ સુંદરતા માં ઘણી આગળ નીકળી ગઈ છે.પણ આજે તમને જે યુવતી વિશે જણાવવા ના છે એ યુવતી બોલિવૂડ ની સુંદર અભિનેત્રી ઓ ને પણ આપે છે ટક્કર એ દેખાય છે એટલી સુંદર કે એની સામે બોલિવૂડ ની જ નહીં સાઉથ ની અભિનેત્રી ઓ પણ પાણી ભરે.તો આગળ જાણીએ આ અભિનેત્રી વિસે.

ભારત ના સિનેમા જગતમાં વિવિધ પ્રકારના ની અભિનેત્રીઓ છે,અહીં કેટલીક અભિનેત્રી નેંચરલી બહુ સુંદર છે. તેમને પ્લાસ્ટિક સર્જરી કરાવવા ની કોઇ જરૂર નથી,તમને જાણવા મળ્યું હશે કે બોલિવૂડ ની કેટલીક અભિનેત્રીઓ પોતાની સુંદરતા વધારવા માટે પ્લાસ્ટિક સર્જરી નો મદદ લે છે.

ગૌરી અને સુંદર દેખાવું તે દરેક ની ઈચ્છા હોય છે, કેટલીક વાર કાળો રંગ હોવાથી લોકો નો આત્મવિશ્વાસ ઓછો થાય છે.પરંતુ હાલ સોશિયલ મીડિયા પર આ એક બાંગલાદેશની અભિનેત્રી ના ફોટો ખૂબ વાઇરલ થઈ રહ્યા છે અને એની સુંદરતાના કારણે તે ખૂબ જ ચર્ચિત થઈ રહી છે.

આ બાંગ્લાદેશ ની અભિનેત્રી ને સોશિયલ મીડિયા પર લોકો ખૂબ સર્ચ કરી રહ્યા છે અને તમને આ લેખ માં આ બાંગલાદેશ ની અભિનેત્રી વિસે જણાવીશું કે જે આ એક સૌંદર્ય ના મામલે આ બોલિવૂડની સારી સારી અભિનેત્રીઓને પણ  તે આપી રહી છે.

ટક્કર.અને લોકો કહી રહ્યા છે આ અભિનેત્રી એટલી સુંદર છે કે એને સામે કેટરીના દીપિકા અને અનુષ્કા પણ પાણી ભરે.સુંદરતા માં એ બોલિવૂડ ની અભિનેત્રીઓ ને પણ પાછળ છોડી દે છે.

અને અમે તમને આ પોસ્ટ માં જે અભિનેત્રી વિસે વાત કરવાના છે એ આ અભિનેત્રી નું નામ છે.અકોલ અખે.અકોલ અખે એ આ બાંગલાદેશની એક જાણીતી એક મોડેલ અને અભિનેત્રી છે.

અને આ એક અભિનેત્રી પૂરુ નામ એ નફિસા જહા એ અકોલ અખે છે. અને આ અકોલ અખે એ બોલિવૂડની આ ફિલ્મ એ ભૂલમાં આ મુખ્ય પાત્રની એક ભૂમિકા ભજવી હતી. અને તે આ અકોલની એક સર્વપ્રથમ ફિલ્મ હતી.

અને જો થોડી વાતો એમના જીવન વિશે કરીએ તો આ અભિનેત્રી નો જન્મ 28 સપ્ટેમ્બર ના રોજ એક ખુફા શહેરમા થયો હતો. અને આ અકોલ અખે ના પિતાનું નામ એ હાજીપુર રહેમાન છે તથા આ તેમની આ માતાનું નામ એ સલમા બેગમ છે. અને આ અકોલે ઢાંકાની એક સ્ટેનફર્ડ યુનિવર્સિટી માથી તેને બિઝિનસ એડમિનિસ્ટ્રેશનમા એક સ્નાતકની ડિગ્રી પણ હાંસિલ કરેલી છે.

બાંગ્લાદેશ ની આ અભનેત્રી એ વિશ્વ માં પોતાની એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. આ અભિનેત્રી આ બાંગલાદેશ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની એક સૌથી સુંદર અભિનેત્રી છે અને તે હાલ તેમની આ સૌંદર્યતા ના કારણે તે આ ફક્ત એક બાંગલાદેશમા જ નહીં પરંતુ, તે સમગ્ર વિશ્વમા ખૂબ લોકપ્રિય બની ગઈ છે.

આ અભિનેત્રી હાલ સોશિયલ મીડિયા અગ લગાવી રહી છે.એને એક ઝલક જોવા માટે લોકો પડાપડી કરે છે સાથે એ પણ જણાવી એ આ અભિનેત્રી ના સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણા ફોલોઅર્સ છે.અને માત્ર બાંગલાદેશ માં જ નહીં પણ આખા વિશ્વ માં ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …