વેશ્યાઓ એ જણાવ્યું કસ્ટમર એમની પાસે કેવી કેવી ડિમાન્ડ કરે છે,જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો….

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે આજે આપણે જાણીશું કે સેક્સ વર્કર્સ એવી વાત શેર કે ગ્રાહકો અમારી પાસે એવું એવું કામ કરાવે છે કે અમે લોકો હેરાન થઈ ગયા તો ચાલો મિત્રો આપણે જાણીએ કે ગ્રાહકો સેક્સ વર્કર જોડે કેવું કેવું કામ કરાવે. લોકો ઘણી વાર સેક્સ વર્કર પાસે તેમની એકલતા અને લાચારીને દૂર કરવા જાય છે. પરંતુ તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે જે ગ્રાહકો તેમની સાથે સેક્સ કરે છે અને ઘણી વખત તેમની સાથે વિચિત્ર આદેશો કરે છે. આવા કેટલાક સેક્સ વર્કરોએ તેમના હૃદયની વાત કરી હતી અને કહ્યું હતું કે લોકો તેમની સાથે કેવી રીતે સેક્સ કરે છે.

એક મહિલા સેક્સ વર્કરે જણાવ્યું કે જ્યારે કોઈ ગ્રાહક તેની સાથે સેક્સ માણવા આવે ત્યારે તેણીએ તેના બધા કપડા ઉતારવા કહ્યું, પરંતુ તે પછી તે તેને કાળજીપૂર્વક જોતા રહે છે. બીજી સેક્સ વર્કર – ગ્રાહક વર્ક ગ્લાસમાં પેશાબ કરતો હતો, અને બદલામાં 200 ડોલર અથવા 13 હજાર રૂપિયા આપતો હતો. ત્રીજો સેક્સ વર્કર – તેની સાથેના એક ગ્રાહકે ફક્ત કુદરતી સેક્સની માંગ કરી હતી અને તેની ઇચ્છા પૂરી કરવા પર તે મોટા પ્રમાણમાં પૈસા આપતો હતો.

ચોથી સેક્સ વર્કર – મારી પાસે એક ગ્રાહક આવ્યો હતો અને લગભગ 7 છોકરીઓને એક નગ્ન અવસ્થામાં રૂમમાં બોલાવી હતી. તે પછી, તે વચ્ચે ઊભો રહીને હસ્તમૈથુન કરતો હતો. પાંચમી સેક્સ વર્કર – મારી પાસે પણ ઘણા લોકો છે જેમની વર્તણૂક પ્રાણીઓ કરતા ખરાબ હતું, પરંતુ આ દલદલ ફસાઈ ગયા પછી તેમની પાસે કોઈ વિકલ્પ નહોતો. આજે પણ, સેક્સ વર્કર્સને સમાજથી દૂર અનામી શેરીઓમાં રહેવાની ફરજ પાડવામાં આવે છે. આજે પણ લોકો તેમને સમાજમાં ગંદી આંખોથી જુએ છે.

એક કસ્ટમર સેક્સ વર્કરના પગ પર ડેન્ટલ એક્ઝામિનેશન કરતો હતો. તે પણ પૂરી ગંભીરતાથી. આ દરમિયાન સેક્સ વર્કરને હલનચલન કરવાની મંજૂરી ન હતી. તે કસ્ટમર એકદમ સાવધાનીથી યુવતીના પગો પર કેવિટીઝ ચેકિંગ, પોલિશિંગ અને ફ્લોસિંગના એક્ટ કરતો હતો.

એક અનુભવ 45 વર્ષના પાર્ટ-ટાઈમર એસ્કોર્ટનો છે. 50 વર્ષની એક સુંદર મહિલાએ તેને પોતાના ઘરે બોલાવ્યો અને કહ્યું કે તે તેને પ્રેમથી ગળે લગાવે. તેણે એ મહિલાને એક જેન્ટલ હગ આપ્યું. થોડી વાર પછી તેને અનુભવાયું કે એ મહિલા રડી રહી છે. 5 મિનિટ સુધી તે એવી જ રીતે ધીરે-ધીરે ડુસકાં ભરતી રહી. પછી એસ્કોર્ટ તેને ઉઠાવી કાઉસ પર લઈ ગયો અને પછી બીજી 20 મિનિટ સુધી તેને ગળે લગાવી. જ્યારે એસ્કોર્ટે તેને પૂછ્યું તો તેણે જણાવ્યું કે આજ સુધી તેના પતિએ ક્યારેય તેને ગળે લગાવી નથી. આ સાંભળી એસ્કોર્ટ વધુ ઈમોશનલ થઈ ગયો અને તેણે સમય (45 મિનિટ) પૂરી થતા સુધી તેને થોડું વધારે કસીને ગળે લગાવી અને તેઓ આજ રીતે એકબીજાને ગળે લાગતા રહ્યા. આ અનુભવ પણ એજ એસ્કોર્ટનો છે. લગભગ 30-35 વર્ષની એક લાંબી (6 ફૂટ, 4 ઈંચ), અનએટ્રેક્ટિવ મહિલાએ તેને પોતાની સાથે સ્લો ડાન્સ કરવા કહ્યું, કેમકે તેની સાથે અત્યાર સુધી કોઈએ સ્લો ડાન્સ નહોંતો કર્યો. તે બંને દોઢ કલાક સુધી ધીમે-ધીમે નાચતા રહ્યા.

એક સેક્સ વર્કરને કસ્ટમરે જોકરની આઈબ્રોઝની સાથે બીજી પણ અલગ-અલગ પ્રકારની ફની આઈબ્રોઝ ડ્રો કરવા કહ્યું. પછી તેણે કહ્યું કે, તે પોતાના નિપલ પર ફેન્ગ બનાવે. આ દરમિયાન તે તેની સાથે ખુલીને પાગલોની જેમ હસતો રહ્યો. એક કસ્ટમરે સેક્સ વર્કર પાસે માગ કરી કે તે રૂમના એક ખૂણામાં માત્ર કોમ્બેટ બૂટ્સ પહેરીને ઉભી રહે અને કવિતાઓ વાંચે.

એક કોલ ગર્લનો અનુભવ છે. 25 વર્ષનો એક એક્ટ્રેક્ટિવ બ્રિટિશ કસ્ટમર તેની ગ્રોસરી લિસ્ટ અને રોજના કામોની લિસ્ટ બનાવવામાં તેની હેલ્ફ લેતો હતો. હકિકતમાં, તેની ફિયાન્સી બેલ્જિયમ ચાલી ગઈ હતી અને તે એકલો પડી ગયો હતો. ઘરના જે કામોમાં તેની ફિયાન્સી કામ કરતી હતી, એ કામોમાં તે કેમ ગર્લની મદદ ઈચ્છતો હતો. તે એકવખત તેને મળી પણ હતી. ત્યારે તેમણે કોફી પીધી અને વીકલી લિસ્ટ તૈયાર કર્યું. બાદમાં યુવતીએ તેને કામ પર જતા પહેલા ગુડલક પણ વિશ કર્યું.

કૉલ ગર્લ પાસે જઈને પુરુષો કેવું-કેવું કરે છે…

સેક્સની તૃપ્તિ માટે પાર્ટનરની શોધ કરનારા લોકો કે પછી સેક્સની રુટિન લાઈફથી કંઈક અલગ કરવાની ઈચ્છા ધરાવતા લોકો કૉલ ગર્લ પાસે જઈને પોતાની ઈચ્છા સંતોષતા હોય છે. પણ તમે ક્યારેય એ જાણ્યું છે કે આ અંગે કૉલ ગર્લ તેમની પાસે આવતા લોકો વિશે શું વિચારતી હોય છે. આજે અમે તમને જણાવીશું કે કૉલ ગર્લ પાસે આવતા વિવિધ પુરુષોની કેવી હરકતો હોય છે અને તેમની માગણીઓને લઈને કૉલ ગર્લના મનમાં કેવા ભાવ પેદા થાય છે.

વેશ્યાઓની એક વાત બિલકુલ સાફ હોય છે તેઓ એવા પુરુષોને ચૂમવાનું પસંદ નથી કરતી જેમણે સેક્સ માટે તેમને રૂપિયા આપ્યા છે, જેમના શરીરમાંથી બદબો આવતી હોય કે જે ગાળો બોલતા હોય અથવા તો તેમની દુઃખભરી કહાની સંભળાવતા હોય છે. તો વેશ્યાઓને એવા પુરુષોથી વધુ ઉબ ચઢે છે જેઓ કહે છે કે તેમને તેમની પત્ની પસંદ નથી. વેશ્યાઓએ પોતાના અંતરમાં રહેલી વાતો ખોલી તો ઘણી ચોંકાવનારી માહિતીઓ સામે આવી.

કોલ ગર્લ પાસે આવનારા કેટલાક લોકો દુલ્હનનો સેટ લઈને આવે અને તે બધી વસ્તુઓ કૉલ ગર્લને આપીને તેને તૈયાર કરે. આ બધું તેમને રોમેન્ટિક લાગ્યું અને ખોટું પણ ન લાગ્યું. કેટલાક પુરુષો તેમના વેશ્યાઓના કપડાં પહેરી લેતા તો કેટલાક તેમના કપડા ધોવા માટે બેસી જતા, કૉલ ગર્લને આવી બાબતો પર હસું તો ઘણું આવતું પણ તેઓ પુરુષોને આમ કરવા દેતી કારણ કે તેમને રૂપિયા મળતા હતા.

લગભગ તમામ વેશ્યાઓ એવું ઈચ્છતી હોય છે કે તેઓ આ કામ છોડી દે પણ તેમની પાસે આ સિવાય કોઈ અન્ય કામ ન હોવાના કારણે અને રૂપિયા કમાવા માટેનું એકમાત્ર સાધન હોવાથી તેને છોડી શકતા નથી.
ઘણી વખત વેશ્યાઓ સાથે એવું પણ બનતું હોય છે કે તેમની પાસે આવનારા પુરુષો તેમની સાથે મારા-મારી કરતા હોય છે. નશાની હાલતમાં આવેલા પુરુષો તેમના પર અત્યાચાર ગુજારતા હોય છે. આ વાત પણ સાચી છે કે વેશ્યાલયમાં કામ કરવા માટે મહિલાએ સેક્સ વર્કર ઉપરાંત, સાયકોલોજીસ્ટ, નર્સ, પોલીસ ઓફિસર, સ્ટ્રેર રિલીફ થેરાપિસ્ટ, એક્ટ્રેસ અને ક્યારેક તો જોકી પણ બનવું પડે છે.

એક રિપોર્ટમાં એવી પણ વાત સામે આવી છે કે, જે પુરુષો સેક્સમાં રહેલી ફેન્ટસીને વાઈફ કે ગર્લફ્રેન્ડ સાથે તૃપ્ત ન કરી શક્યા હોય તેવા લોકો કૉલ ગર્લ પાસે આવે છે. અને પોતાની ઈચ્છાઓ પુરી કરવાની કોશિશ કરે છે. પુરુષોની સેક્સને લઈને સૌથી મોટી ફેન્ટસી એકથી વધુ ગર્લ સાથે સેક્સ કરવાની હોવાનું સામે આવ્યું છે. આ કિસ્સામાં પુરુષ પોતાની તાકાત મુજબ રૂપિયા ખર્ચીને એક સાથે એકથી વધુ સેક્સ ગર્લને એકઠી કરીને તેમની સાથે સેક્સની મજા લે છે.

About bhai bhai

Check Also

શુ તમે જાણો છો કે તમારા કપાળની રેખાઓ પણ જણાવે છે તમારુ ભવિષ્ય,જાણો કેવી રીતે…….

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ …