પૈસા માટે આ અભિનેત્રીઓએ કરી દીધો હતો પોતાના જીસ્મનો સોદો,પૈસા માટે થઈ ગઈ શારીરિક સંબંધ બાંધવા તૈયાર….

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે, આજે આપણે બોલીવુડના ગ્લોઝી માર્કેટમાં કોણ શ્રેષ્ઠ છે? અભિનેત્રીઓ બોલિવૂડમાં એટલી છવાયેલી છે કે બધી જ જગ્યાએ તેના જલવો છે. બોલીવુડમાં આવીને આવી આગ લગાવી કે હવે આલમ એ છે કે કોઈ ફિલ્મ ન બને અને આ બ્યુટીઝની કોઈ ચર્ચા થવાની નથી. અહીં અજવાળામાં દરેક જણ સફેદ દેખાય છે, પણ રાજના અંધકારમાં તેમનું સાચું રૂપ પ્રગટ થાય છે. ખાસ કરીને ફિલ્મોના કારણે છોકરીઓને મુંબઈમાં સેક્સ ભરવાની ફરજ પડે છે.

સની લિયોન: -સુની એક પોર્ન એક્ટ્રેસ રહી ચૂકી છે અને તેણે પૈસા માટે સેક્સ કર્યું છે, તેનો પુરાવો સરળતાથી મળી શકે છે. કારેનજિત કૌર વોહરાનો તેના સ્ટેજ નામ દ્વારા ઓળખાય સન્ની લિઓન એક મોડેલ અને ભારતીય ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં એક અભિનેત્રી અને ભૂતપૂર્વ છે અશ્લીલ અભિનેત્રી. તેણી પાસે કેનેડિયન અને અમેરિકન નાગરિકત્વ છે. તેણે સ્ટેજ નામ કેરેન મલ્હોત્રાનો પણ ઉપયોગ કર્યો છે. તેણીને 2003 માં પેન્ટહાઉસ પેટ ઓફ ધ યર તરીકે ખ્યાતિ આપવામાં આવી હતી, વિવિડ એન્ટરટેઈનમેન્ટની કરાર રજૂઆત કરનાર હતી, અને મેક્સિમ દ્વારા તેનું નામ વર્ષ 2010 માં 12 ટોચના પોર્ન સ્ટાર તરીકે આપવામાં આવ્યું હતું. કારેનજિત કૌર વોહરા 13 મે, 1981 ના રોજ થયો હતો સાર્નીયા, ઓન્ટારીયો માટે કેનેડા શીખ ભારતીય પંજાબી માતા-પિતા. એક યુવાન છોકરી તરીકે, તે સ્વયં-વર્ણવેલ ટોમ્બોય હતી, ખૂબ રમતવીર અને છોકરાઓ સાથે સ્ટ્રીટ હોકી રમતી હતી.

તેમ છતાં તે કુટુંબ શીખ હતો, તેના માતાપિતાએ તેને કેથોલિક શાળામાં પ્રવેશ આપ્યો હતો. કારણ કે તેને જાહેર શાળામાં જવું અસુરક્ષિત લાગ્યું. જ્યારે તેણી 13 હતી, તેના કુટુંબ ખસેડવામાં ફોર્ટ ગ્રેટેસ્ત, મિશિગન, પછી લેક ફોરેસ્ટ, કેલિફોર્નિયા એક વર્ષ બાદ, તેના દાદા-દાદીને સ્વપ્ન પરિવાર એક સ્થાનમાં એકસાથે હોઈ પરિપૂર્ણ. તેણીએ તેનું પ્રથમ ચુંબન 11 વાગ્યે કર્યું હતું, તેણીએ 16 વર્ષની ઉંમરે એક બાસ્કેટબોલ ખેલાડી સાથે વર્જિનિટી ગુમાવી હતી, અને 18 વર્ષના દ્વિપક્ષીયતાની શોધ કરી હતી.

શર્લિન ચોપરા: – શર્લિન ચોપરાએ કહ્યું છે કે તેના ઘણા ઇન્ટરવ્યુમાં કોઈનું નામ લીધા વિના, તેને સેક્સના બદલામાં ચૂકવવામાં આવી હતી. શર્લિન ચોપરા એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેત્રી અને મોડલ છે જે બોલીવુડમાં તેના કામ માટે જાણીતી છે. જુલાઈ, ૨૦૧૨ માં ચોપરા પ્લેબોય મેગેઝિન માટે ન્યૂડ પોઝ આપનારી પહેલી ભારતીય મહિલા બની. ફોટા બે વર્ષ પછી પ્રકાશિત થયા હતા. તે પછી એમટીવી સ્પ્લિટ્સવિલા શોના છઠ્ઠા સિઝનના હોસ્ટ માટે તેણીની પસંદગી કરવામાં આવી હતી. ડિસેમ્બર, 2013 માં, તેણે “બેડ ગર્લ” શીર્ષક સાથે તેનું મ્યુઝિક સિંગલ બહાર પાડ્યું. તે 2009 માં રિયાલિટી શો બિગ બોસમાં સ્પર્ધક હતી.

ગેહાના વસિષ્ઠ: – ભારતનો બીજો ગેહનાં, જેને પૂનમ પાંડે કહેવામાં આવે છે ત્યારે તે ચર્ચામાં આવ્યો જ્યારે મોડેલ લંડન ઓલિમ્પિકમાં મેડલ જીતનારા ભારતીય રમતવીરો માટે ન્યૂડ ફોટો શૂટ કરતો હતો. વંદના તિવારી તેણીના સ્ટેજ નામ ગેહાના વસિષ્ઠ દ્વારા જાણીતી છે, તે એક ભારતીય અભિનેત્રી, મોડેલ અને ટેલિવિઝન પ્રસ્તુતકર્તા છે. મોડેલ તરીકે અનેક બ્રાન્ડ્સ માટે કામ કર્યા પછી, તેણીને મિસ એશિયા બિકિની તરીકે તાજ પહેરાવવામાં આવ્યો. તેણે 80 થી વધુ જાહેરાતો કરી. બાદમાં તેણે ફિલ્મી દુનિયા તરીકે ઓળખાતી ફિલ્મમાં મુખ્ય ભૂમિકા દ્વારા ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને તેલુગુ સિનેમામાં ભૂમિકાઓ કરી હતી બાદમાં તેણે મુઠ્ઠીભર મુખ્ય ભૂમિકાઓ ભજવી હતી. ઉપરાંત, તેણે અલ્ટ બાલાજી પર ગાંડી બાત સીઝન 3 સહિતની ઘણી વેબ સિરીઝમાં કામ કર્યું છે. વસિષ્ઠનો જન્મ છત્તીસગઢના ચિરીમિરીમાં થયો હતો. તેની માતા સીતા તિવારી ગૃહિણી છે અને તેના પિતા રવિન્દ્ર તિવારી શિક્ષણ અધિકારી હતા.

તેની એક નાની બહેન નમ્રતા અને બે નાના ભાઈઓ વેદાંત અને સંકલ્પ તિવારી છે. તેની દાદી એરેરા કોન્વેન્ટ સ્કૂલના નિવૃત્ત આચાર્ય છે. તેનું અસલી નામ વંદના તિવારી હતું અને મોડલિંગ ક્ષેત્રે પ્રવેશ્યા પછી, તેણે પોતાનું નામ બદલીને ગેહાના વસિષ્ઠ રાખ્યું. તેના મિત્રો તેને જિંદગી ઉપનામથી બોલાવે છે.

લ્યુસી પિંડર: – લ્યુસી પિન્ડર પણ એક પોર્ન સ્ટાર રહી ચૂકી છે અને હવે તે ભારતીય સિનેમામાં પોતાનું નામ બનાવવા માટે અભિનેત્રી પણ છે. લ્યુસી પૈસા માટે સેક્સ પણ કરતો હતો, કોઈ પુરાવાની જરૂર નથી. લ્યુસી કેથરિન પિંડરનો જન્મ 20 ડિસેમ્બર 1983 એક અંગ્રેજી અભિનેત્રી, ટેલિવિઝન વ્યક્તિત્વ અને ભૂતપૂર્વ ગ્લેમર મોડેલ છે. બોર્નેમાઉથ બીચ પર ફ્રીલાન્સ ફોટોગ્રાફર દ્વારા શોધ્યા બાદ તે 2003 માં પ્રખ્યાત થઈ અને ડેઇલી સ્ટાર, એફએચએમ, લોડેડ અને નટ્સ જેવા પ્રકાશનોમાં દેખાઇ. પિન્ડર પ્રથમ નટ્સમાં 2007 માં ટોપલેસ દેખાયો હતો. 32GG-24-34 ના મહત્વપૂર્ણ આંકડા સાથે, ઓસ્ટ્રેલિયન મેગેઝિન રાલ્ફે જાહેર કર્યું હતું કે 2007 માં તેણીને “વર્લ્ડમાં શ્રેષ્ઠ બેસ્ટ” છે.

ઢોરને ડબામાં પૂરનાર પર દેખાય છે એફએચએમના ‘ઓ “ની યાદીમાં વિશ્વની સૌથી સેક્સી 100 મહિલા ” 2007 (નં 92), 2006 (નં 35), અને 2005 (નં 16) અને 2010 માં, તેમણે હતી બેનેટ બેબે સ્કવોડના વડા. પિંડર નટ્સમાં સાપ્તાહિક સલાહ કોલમ માટે જવાબદાર હતા, મહિલાઓ વિશે સત્ય શીર્ષક. 31 ડિસેમ્બર 2005 ના રોજ, પિંડર સ્કાય સ્પોર્ટ્સ પર સોકર એએમ પર એક સેલિબ્રિટી સોસરેટ તરીકે દેખાયો, તે દરમિયાન તેણે સાઉધમ્પ્ટન એફસી જર્સી પહેરી હતી. તે મોડેલિંગ અને ફૂટબોલ જેવા વિષયો પરના પ્રશ્નોના જવાબ આપતા પ્રખ્યાત નારંગી સોફા પર પણ બેઠી. સપ્ટેમ્બર 2007 માં, પિંડર, “વેગ્સ અને ગ્લેમર ગર્લ્સ” શીર્ષકવાળી, નબળા લિન્કની વિશેષ આવૃત્તિ પર પ્રતિસ્પર્ધી તરીકે દેખાયો.

15 જાન્યુઆરી, 2008 ના રોજ, પિંડરે નટ્સ ટીવી માટે તેની રજૂઆત કરી. તેણે ફેબ્રુઆરી અને માર્ચ, 2008 માં બીજા છ પ્રસંગોએ નટ્સ ટીવીનો લાઇવ શો પ્રસ્તુત કર્યો હતો અને ઓવરએક્સપોઝ્ડ પણ રજૂ કર્યો હતો, જે નટ્સ ટીવી પરની મહત્વાકાંક્ષી, કલાપ્રેમી ગ્લેમર ફોટોગ્રાફરને સંકેતો અને ટીપ્સ આપતો હતો. ત્યારબાદ, તે એમટીવી ચેનલના ટીએમએફ પર હાજર થઈ, કેલેઇગ પીઅરસન, પિન્ડર અને પીઅર્સનના લેટ-નાઇટ લવ-ઇન સાથે જોડાણમાં – એક સોસી મ્યુઝિક વીડિયોની ગણતરી.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …