અક્ષયકુમારે પત્ની સાથે કર્યું હતું આવું કામ, જેના લીધે તેમને પણ જવું પડ્યું હતું જેલમાં

અક્ષય કુમાર બન્યો બોલિવૂડનો સૌથી મોંઘો એક્ટર, હવે એક ફિલ્મની આટલી ફી લેશે અક્ષય કુમારને બોલિવૂડના સૌથી વ્યસ્ત અભિનેતામાંનો એક માનવામાં આવે છે. વર્ષમાં તેની પાંચ-છ ફિલ્મો તો આવતી જ હોય છે. વળી, દરેક ફિલ્મ વકરો પણ સારો એવો કરે છે. આથી અક્ષય કુમાર પણ કોઈ પણ પ્રોડ્યુસર પૈસો લગાવી શકે છે. તાજેતરમાં એક એન્ટરટેઇનમેન્ટ વેબસાઇટ દ્વારા કહેવામાં આવ્યું છે કે, અક્ષય કુમારે પોતાની આગામી ફિલ્મ માટે ૧૨૦ કરોડ રૂપિયા ફી રાખી છે.

અક્ષય કુમાર બોલીવૂડ ના સૌથી ઓળખીતા સ્ટાર્સ માનવા માં આવે છે. ખેલાડી કુમાર કહેવાવા વાળા અક્ષય હમણાં જ પીએમ રાહત કોષ માં 25 કરોડ રૂપિયા દાન કરવા ને લઈ ને ચર્ચા માં આવ્યા હતા. એમના આ કામ ના ઘણા વખાણ થયા. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે કેટલાક વર્ષો પહેલા અક્ષય ખુલ્લેઆમ એક એવી વર્તણૂક કરી દીધી હતી જેના કારણે અરેસ્ટ કરી લેવા માં આવ્યો હતો. વાસ્તવ માં આ બાબત વર્ષ 2009 ની છે. ત્યારે અક્ષય લેક્મે ફેશન વીક માં એક શો નું આયોજન થયું હતું જેમાં બ્રાન્ડ અક્ષય કુમાર ને પોતાનું શો સ્ટોપર પસંદ કર્યું હતું.

બ્રાન્ડ એ વિચાર્યું હતું કે અક્ષય કુમાર જેવો કુલ પર્સનાલિટી નો માણસ જ્યારે અમારા બ્રાન્ડ ની જીન્સ પહેરી ને રેમ્પવોક કરશે તો ઘણી પબ્લિસિટી મળશે પરંતુ શો માં જે થયું એ જોઈને હેરાન થઈ ગયું હતું. ફેશન શો વાળા દિવસે જ બધું પ્લાન ના પ્રમાણ ચાલી રહ્યું હતું. અક્ષય ને બ્લુ વોશ્ડ પેટર્ન જીન્સ અને ગ્રીન સ્લીવલેસ ટીશર્ટ આપવા માં આવી હતી. આ લુક ને વધુ આકર્ષક બનાવવા માટે અક્ષય કાઉબોય બુટ અને કાળા ચશ્મા પહેર્યા હતા. એના પછી અક્ષય આ લૂક માં ઘણી કુલ સ્ટાઈલ માં રેમ્પવોક કરવા ગયા. એ સમયે ત્યાં ઘણા દર્શકો અને અક્ષય ની પત્ની ટ્વિંકલ ખન્ના પણ હાજર હતા.

રેમ્પ વોક પર જતી વખતે તો અક્ષય એ બધું સારું જ કર્યું પરંતુ જ્યારે પાછા ફરી રહ્યા હતા તો ફ્રન્ટલાઈન માં બેઠેલી પોતાની પત્ની ટ્વિંકલ ખન્ના ની પાસે અચાનક રોકાઈ ગયા. અક્ષય નું પત્ની ની પાસે અચાનક રોકાવું ત્યાં હાજર બધા લોકો માટે ચોંકાવવા વાળું હતું. અહીં સુધી કે બ્રાન્ડ ના લોકો એ પણ આ વસ્તુ પ્લાન નહોતી કરી. આના પછી અક્ષય ટ્વિંકલ થી પોતાના જીન્સ ની ઉપર પહેલું બટન ખોલવા માટે કીધું. અક્ષય ની આ ડિમાન્ડ જોઈ એક પલ માટે પોતે ટ્વિંકલ પણ હેરાન હતી. થોડી વાર રોકાયા પછી ટ્વિન્કલ અક્ષય ના જીન્સ નો બટન ખોલી દીધું. બટન ખોલ્યા પછી અક્ષય એ આવા જ ડ્રેસ માં કેટલાક પોઝ આપ્યા અને ત્યાંથી ચાલ્યા ગયા.

જોકે અક્ષય ની આ વર્તણૂક મીડિયા માં આગ ની જેમ ફેલાઇ ગઈ. લોકો એને નકામી વસ્તુ બતાવી. આ બધા ની વચ્ચે અક્ષયે મીડિયા માં આવું પણ કહી દીધું કે ‘પત્ની થી બટન ખોલાવવું સારું લાગે છે’. આ નિવેદન પછી આ બાબત હજુ બગડી ગઈ. જલ્દી સોશિયલ મીડિયા ન્યૂઝ ચેનલ પર અક્ષય ની નિંદા થવા લાગી. આ ઘટના થી અક્ષય ના ઘણા ફેન્સ પણ ગુસ્સે થઈ ગયા હતા. પછી અચાનક કોઈ અક્ષય કુમાર અને ટ્વિંકલ ખન્ના ના વિરુદ્ધ પોલીસ માં ફરિયાદ નોંધાવી. આવા માં પોલીસ બંને પતિ પત્ની ને અરેસ્ટ કરી ને પોતાની સાથે લઇ ગઈ. જોકે બંને ને તરત જામીન પણ મળી ગઈ હતી.

સમય વીતતો ગયો અને લોકો આ ઘટના ને ભૂલી પણ ગયા પરંતુ અક્ષય કુમાર ને આનાથી એક મોટો બોધ મળ્યો. ત્યાર થી અક્ષય જ્યારે પણ પબ્લિક પ્લેસ માં હોય છે તો સમજી વિચારી ને વર્તન કરે છે. વર્કફ્રન્ટ ની વાત કરીએ તો અક્ષય કુમાર જલ્દી જ રોહિત શેટ્ટી ની ‘સૂર્યવંશી’ માં દેખાશે. લોકડાઉન ના કારણે આ ફિલ્મ રિલીઝ ડેટ હમણાં રોકી દેવા માં આવી છે.

આ સિવાય વાત કરીએ અક્ષય કુમારની સંપત્તિ વિશે તો મુંબઇના જુહુ બીચ પર અશ્રય કુમારનુ 80 કરોડનુ મકાન છે. આ ઘર અક્ષયનુ ફેવરિટ ઘર છે. આ ઘરેથી અરબ સાગરનો નજારો જોઇ શકાય છે. તેમજ ઘરનુ ઇન્ટીરીયર અક્ષયની પત્ની ટ્વિંકલ દ્વારા તૈયાર કરવામાં આવ્યું છે.

મહેનતથી આગળ આવનાર અક્ષય કુમાર ફોર્બ્સ દ્વારા જાહેર કરાયેલ યાદીમાં અક્ષય સૌથી વધુ કમાણી કરનાર એક્ટર્સમાં સામેલ છે. અક્ષયનો જન્મ એક મિડલ ક્લાસ પરિવારમાં થયો હતો પરંતુ તેમણે તેમના દમ પર પૈસા કમાયા. ફેન્સ અક્ષય વિશે ઘણી વાતો જાણે છે પણ કેટલીક વાતો અજાણી પણ રહે છે.

260 કરોડનુ પ્રાઇવેટ જેટ દેશ દુનિયામાં સફર કરનાર અક્ષય પોતાના પ્રાઇવેટ જેટનો ઉપયોગ કરે છે. બોલિવૂડના ખૂબ ઓછા લોકો જ પ્રાઇવેટ જેટના માલિક છે. રિપોર્ટ અનુસાર અક્ષયનુ આ જેટ 260 કરોડ રૂપિયાનુ છે.

રોલ્સ રોયસ ફેન્ટમ અક્ષય કુમારના શોખ ખૂબ ઉંચા છે. આ જ કારણથી તેમની પાસે મોંઘી ગાડીઓ છે. તેમની પાસે રોલ્સ રૉયસ ફેન્ટમ છે, જેની કિંમત 3.34 કરોડ રૂપિયા છે. આ ગાડી બોલિવૂડના માત્ર 4 લોકો પાસે છે જેમાં સદીના મહાનાયક અમિતાભ બચ્ચન, શાહરૂખ ખાન અને પ્રિયંકા ચોપરા સામેલ છે

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …