વૈજ્ઞાનિકો માને છે આ યુવતીને ખુબજ હોટ,જાણો તેનું મુખ્ય કારણ

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું સ્વાગત છે મિત્રો આજે આપણે એક સુંદર મૉડલ વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે તેની સુંદરતા આગળ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ ની હિરોઈન પણ પાછળ પડી જાય છે આપણે દુનિયામાં ઘણી બધી સેક્સી અને હોટ મહિલાઓ વિશે વાંચ્યું હશે. પરંતુ વૈજ્ઞાનિકો મુજબ આ મહિલા છે દુનિયાની સૌથી સેક્સી મહિલા જેને જોઈને તમે પણ બોલી ઉઠાશો વાહ.આવી ખુબસુરત મોડલ અને અભિનેત્રી વિશે જણાવીશું કે જે કોઈ બીજી અભિનેત્રી કરતા ઓછી નથી તમને જણાવી દઇએ કે તેમને ઘણી ફિલ્મો અને ટીવી શોઝમાં અને સાથે સાથે એડવટાઇઝમાં પણ જોવા મળી છે તો આજે અમે તમને જે મોડલ વિશે બતાવવા જઈ રહ્યા છે તેનું નામ છે કેલી બુક્સ જેમની પાસે આ વિશ્વની સૌથી પરફેક્ટ ફિગર છે.તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં કેલી ટીવી હોસ્ટનું કામ કરી રહી છે અને તે એક ખૂબ જ સરસ વ્યક્તિ છે અને આ કારણથી જ તે સમાચારોમાં છવાયેલી રહે છે.

જેમ કે તમે જોઈ શકો છો કે તેની પાસે માત્ર એક ખુબસુરત ચહેરો જ નથી પારન્ટ તેની પાસે એક પરફેક્ટ ફિગર પણ છે.આમ તો એવું માનવામાં આવે છે કે ટેક્સાસ યુનિવર્સિટીની એક્ટર્સ કેન્ટ લૉસની ફિગર આખી દુનિયામાં સૌથી પરફેક્ટ છે પરંતુ તેના પછી ખૂબ અલગ સંશોધન પછી જાણવા મળ્યું કે કેલી બ્રુકની ફિગર સંપૂર્ણ પરફેક્ટ છે તમને જણાવી દઈએ કે કેલીનો જન્મ 23 નવેમ્બર 1979 ના રોજ રોચેસ્ટરમાં થયો હતો અને આજે તે 34 વર્ષની છે તમને જણાવી દઈએ કે વૈજ્ઞાનિકોને તેમના કેટલીક સેકલમાં જણાવ્યું છે જે પરફેક્ટ ફિગર માટે છે તેઓએ જણાવ્યું છે કે એક પરફેક્ટ ફિગર હોય તે માટે છોકરીઓની ઉંચાઈ 1.68 મીટર છે તેના સ્તન વજન અને હિપ્સનું કદ 99-63-91 હોવું જોઈએ.તમને જણાવી દઈએ કે આ ફકત ને ફક્ત એ છોકરીઓ પર લાગુ પડે છે જેનામાં ક્યારેય પણ પોતના શરીર પર કોઈ પણ ભાગ પર સર્જરી કરાવી ન હોય.

એક રિપોર્ટ મુજબ સ્ટીરિયોટાઈપ શરીર જે કેટલીક સીમા સુધી મોટી હોય તે સાચા અર્થમાં પરફેક્ટ ફિગર કહેવાય છે વાત કરીએ તેમની કેટલીક ફિલ્મોની તો એ છે કે સવાઈવલ આઇલેન્ડ અને પરાન્હા 3D આ ફિલ્મોમાં લોકોને કેલીનો રોલ ઘણો પસંદ કર્યો છે કેલી બ્રુક જેની પાસે આ દુનિયાની સૌથી પરફેક્ટ ફિગર છે તે 20 વર્ષથી વધુ સમયથી બ્રિટીશ લૈંગિક પ્રતીક અને રાષ્ટ્રના પ્રિય મોડેલોમાંની એક છે,તેથી કેલી બ્રુકની વૃદ્ધત્વના વિચાર સાથે ચાહકોએ સંઘર્ષ કરવો એ કદાચ આશ્ચર્યની વાત નથી પરંતુ કેટલાક લોકો દુર્ભાગ્યે તેમની નિરાશા વિશે અન્ય લોકો કરતા વધારે અવાજ કરે છે ભૂતપૂર્વ પેજ થ્રી છોકરીએ ક્રૂર વેપારીને જાહેર કરતાં તેણીને અનસેક્સી અને ભૂતકાળમાં શ્રેષ્ઠ ગણાવી છે કારણ કે તેઓ સ્વીકારી શકતા નથી કારણ કે તે હવે પિન-અપ ગર્લ જેવી દેખાતી નથી.

ફેમઇલ સાથે વાત કરતાં હાર્ટ બ્રેકફાસ્ટ પ્રસ્તુતકર્તાએ સમજાવ્યું તેઓ મને આ 40 વર્ષીય ચરબીવાળી છોકરી તરીકે જુએ છે અને ના જેવો ઉલ્લેખ કરે છે મને મળી તે રમુજી છે પરંતુ લોકો મોટા થાય છે લોકો મોટા થાય છે લોકો બદલાય છે તે થાય છે.કેલીએ તેના વજનના ક્રીપિંગ વિશે પણ પ્રતિબિંબિત કર્યું હતું જ્યારે લોકડાઉનમાં નાસ્તાના અને કંટાળાને આભારી સ્વીકાર્યું કે તે સ્વસ્થ કદ 10 કે 12 પર રહેવા માંગે છે.

મહિલાઓ તરફથી આશ્ચર્યજનક સંદેશાઓ પ્રાપ્ત થયા હોવા છતાં,કેલીએ કબૂલ્યું કે તેના કેટલાક પુરુષ ચાહકો આજકાલ તેના દેખાવ વિશે થોડું વધારે નકારાત્મક હોઈ શકે છે કેન્ટ સ્થિત પ્રસ્તુતકર્તાએ જણાવ્યું હતું કે પુરુષો તમારા શ્રેષ્ઠને ધ્યાનમાં લેતા અથવા તમે એક વખત સેક્સી હતા જેવા છે પરંતુ જે પણ હોય હંમેશાં તે મેળવવાની વિચારણા કરે છે કેન્ટ સ્થિત પ્રસ્તુતકર્તાએ જણાવ્યું હતું જ્યારે તમે કોઈની સાથે મોટા થશો જેને તમે વૃદ્ધ થવાનું માનતા હો ત્યારે તે વિચિત્ર છે અને મને મળી લોકો મને આ પિન અપ ગર્લ તરીકે યાદ કરે છે.લંડન ટેક્સાસ યુનિવર્સિટીના વૈજ્ઞાનિકો દ્વારા કરાયેલા સંશોધન મુજબ આ સુંદર સ્ત્રીનો આંકડો વિશ્વની સૌથી આકર્ષક છે વિજ્ઞાન મુજબ વિશ્વની દરેક સ્ત્રીની આકૃતિ તેમની આકૃતિની સામે મળી ગઈ છે.

આજની આધુનિક અને માવજતની કટોકટીમાં વિશ્વના લોકો,ખાસ કરીને છોકરીઓ તેમની આકૃતિ વિશે ખૂબ જાગૃત છે. ભલે તમે જીમમાં કલાકો સુધી પરસેવો કરો અથવા આહાર જાળવો, છોકરીઓ તેમની આકૃતિ પર ખૂબ ધ્યાન આપે છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો,વિશ્વમાં,કઈ સ્ત્રીની આકૃતિ શ્રેષ્ઠ વિજ્ઞાન માનવામાં આવે છે.શું તમે જાણો છો કે કયા ધોરણોના આધારે નક્કી કરવામાં આવે છે કે સ્ત્રીનું શરીર શ્રેષ્ઠ છે ટેક્સાસ યુનિવર્સિટીના વૈજ્ઞાનિકોએ સંશોધન કર્યું છે કે વિશ્વની કઈ સ્ત્રી આંકડો શ્રેષ્ઠ છે આ સવાલનો જવાબ બ્રિટીશ મોડેલ કેલી બ્રુકનો છે.

કેલીની આકૃતિ વૈજ્ઞાનિકો દ્વારા શ્રેષ્ઠ માનવામાં આવે છે તેમના મતે ન તો કેલી પાતળી છે ન ચરબી તેના શરીરનો દરેક ભાગ સંપૂર્ણ છે વૈજ્ઞાનિકો એ અગાઉ આ સંશોધનમાં લોકોને પૂછ્યું હતું કે તેમના મતે આકર્ષક આકૃતિવાળી સ્ત્રીના શરીરનું માપન શું હોવું જોઈએ.લોકોએ આપેલા જવાબોમાં સ્ત્રીની લંબાઈ, તેના વાળ વજન ચહેરાનો આકાર અને હિપ્સ શામેલ છે. લોકોના પ્રતિસાદ મુજબ, કેલી આ તમામ ધોરણો માટે સાચી સાબિત થઈ અને આ આંકડો વિશ્વના શ્રેષ્ઠ માનવામાં આવ્યો. માર્ગ દ્વારા, કેલીના ફોટા જુઓ, તમે પણ સંમત થશો કે તેની આકૃતિ ખરેખર આશ્ચર્યજનક છે.

ટેક્સાસ યુનિવર્સિટીના સંશોધનકારોના જણાવ્યા મુજબ, સંપૂર્ણ આકૃતિવાળી સ્ત્રી બનવા માટે અમુક માપદંડને પૂર્ણ કરવો પડે છે. ઉદાહરણ તરીકે સ્ત્રીની ઉચાઈ 1.68 મીટર હોવી જોઈએ. સ્ત્રીના સ્તન વજન અને હિપ્સનું માપ 99-63-91 હોવું જોઈએ.કેલી જેણે આ તમામ માપદંડ સુધી જીવંત રહી છે તે 2015 થી આ ટાઇટલ પર રહી છે આજે પણ તેનું શરીર વિશ્વનું સૌથી આકર્ષક માનવામાં આવે છે.

About bhai bhai

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …