પતિએ ઉંદરને ભગાડવાનું ના પાડી તો પત્નીએ કાપી લીધું પતિનું મુખ્ય અંગ,પણ પછી થયું..

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું સ્વાગત છે મિત્રો આજના લગ્નજીવન માં જીવન સાથી ઓ ક્યારેક તુચ્છ બાબતોને લઈને મોટી ઝઘડામાં પડે છે જેનાં પરિણામો ક્યારેક ગંભીર બને છે. કેટલીકવાર પત્નીને આ ગંભીર પરિણામનો સામનો કરવો પડે છે તો ક્યારેક પતિ જેઓ તુચ્છ બાબતો પર ગુસ્સે થાય છે તે આ એક ચેતવણી છે હમણાં આપણે જે ઘટનાની વાત કરી રહ્યા છીએ તેમાં પતિને કટોકટીનો સામનો કરવો પડ્યો હતો કારણ કે આજ ના લગ્ન જીવન માં પતિની દરેક ઈચ્છા ઓ પત્ની બની શકે તેટલી પુરી કરી શકે છે પણ અમુક એવી પરિસ્થિતિ ઓ સર્જાય છે ત્યાં તે હારી જાય છે આ ઘટના એવી છે જે આપે કોઈ દિવસ ક્યાંય પણ જોઈ કે સાંભળી નહિ હોય જી હા આ એક એવી ઘટના છે જે જાણી ને તમારા હોસ ઉડી જશે તો ચાલો મિત્રો તેના વિશે વધુ જાણકારી મેળવીએ.

આ ઘટના આફ્રિકાના દેશ ઝામ્બીયા ની છે ત્યાં એક ધમાકેદાર ચોંકાવનારી ઘટના બની છે વાત એમ છે કે ત્યાં આગળ એક પત્ની એ પોતાના પતિના અંગત ભાગને દાંતથી કાપી નાખ્યું છે કારણ કે પતિ દરરોજ તેના ઘરે પત્ની ને સતત ત્રાસ આપતો હતો અને એક દિવસે વાત જાણે એમ છે કે પતિ ને પત્ની એ ઉંદરને મારવાનું કહ્યું અને પતિ એ ઉંદર ને મારવાનો ઇનકાર કરે છે પત્ની તે યુવક નું ગુપ્તાંગ અંગ કાપી નાખે છે પત્ની મુકુપા મુસોન્ડાની આવી ક્રૂર ચાલ બાદ પતિ અબ્રાહમ ગંભીર રીતે ઘવાયો હતો અબ્રાહમને તાત્કાલિક હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો.

મળતી માહિતી મુજબ પત્ની મુકુપા તેના મિત્રો સાથે દારૂ પી રહી હતી.પાર્ટી બાદ તેણે ઘરમાં ઉંદર જોયું જલદી તેની નજર ઉંદર પર હતી તેની પત્નીનો પારો સાતમા આસમાને પહોંચી ગયો. આ વિશે તેમણે તેના પતિ સાથે લડત શરૂ કરી હતી અને પછી ઝઘડાની સાથે તે આક્રમક બની હતી અને તેણે તેના પતિનો અંગત ભાગ કાપી નાખ્યો હતો હમણાં માટે પતિ અને પત્ની એકબીજાથી અલગ છે આ સામન્ય વાત ના કારણે આ ઝગડો આટલું મોટું સ્વરૂપ લઈ લેશે એ વાત ની કોઈ પણ ને ખબર ન હતી અને આ ઝગડા સામે કેશ થયો હતો અને પોલીસે આ ગુણા હેઠળ તપાસ હાથ ધરી હતી.

ડેપ્યુટી કમિશનર ઓફ પોલીસ બંટોવેલ નમુસ્વાએ જણાવ્યું હતું કે તેઓ હાલમાં એક જ મકાનમાં બે જુદા જુદા રૂમમાં રહે છે. મુકુપાએ દાવો કર્યો હતો કે ઉંદર તેના રૂમમાં આવ્યો હતો અને તેણીને પજવણી કરતો હતો. મુકુપા અબ્રાહમને કહે છે કે આ ઉંદર મારવા.જ્યારે અબ્રાહમે ઉંદરને મારવાનો ઇનકાર કર્યો ત્યારે પત્ની ગુસ્સે થઈ ગઈ અને તેણે તેના દાંત વડે પતિનો ખાનગી ભાગ કાપી નાખ્યો છે અને તને આ કાર્ય પ્રત્યે બિલકુલ પસ્તાવો નથી અને તેણે આ જે પણ કામ કર્યું છે તે બિલકુલ સારું છે તેવું સ્વીકારું છે.

લોહીથી લથપથ અબ્રાહમ હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે દોડી ગયો હતો અને ત્યાં જ તેની સારવાર કરવામાં આવી હતી. જો કે આજ સુધી પોલીસે મહિલા વિરુદ્ધ કોઈ કાયદેસરની કાર્યવાહી કરી નથી કે નહીં આ ઘટનાએ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચા શરૂ કરી દીધી હતી અબ્રાહમને કિટવે હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો હતો મુકુપા 40 વર્ષ અને અબ્રાહમ 52 વર્ષનો છે હાલમાં પોલીસે બંનેને અલગ રહેવા આદેશ આપ્યો છેમુકુપા એ જણાવ્યું હતું કે તેનો પતિ દરરોજ નશો કરી ને તેના ઉપર જુલમ કરતો હતો.

પોલિશ કર્મચારી એ લીધેલ બયાન પ્રમાણે તે બંને માં રોજ બરોજ ના ઝગડા ચાલતા હતા કારણ કે તે બંને નશો કરતા હતા અને તે બંને લોકો વચ્ચે અક્ષર ઝગડા ચાલતા હતા અને તે બંને વચ્ચે ઘણી વાર હાથા પાઇ પણ થતી હતી પણ ગમેતે રીતે વાત સુલ થઈ જતી હતી પણ આ ઝગડાએ એટલું મોટું સ્વરૂપ લઈ લીધું હતું કે તેની પત્ની એ એ વ્યક્તિ ને ગંભીર રીતે ઘયલ કરી નાખ્યા હતા.

અને તેના પતિ ને હોસ્પિટલ માં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો અને ડૉકટર ના કહેવા પ્રમાણે હવે તે કોઈ પણ મહિલા સાથે શારીરિક સંબંધ શકશે નહીં તેવી બાંહેધરી આપવા માં આવી છે માટે તેમના સામે કોઈ પણ જાત ની કાર્યવાહી કરવા માં આવી નથી અને આજે બંને લોકો એકજ ફ્લેટ માં જુદી જુદી રૂમો માં રહે છે અને એક બીજા સાથે કોઈ પણ પ્રકાર નો સબંધ રહ્યો નથી અને ટુક સમય માં તે બંને છૂટાછેડા ની કાર્યવાહી કરવા ની માહિતી મળી રહી છે.

About bhai bhai

Check Also

આણંદ જિલ્લાનાં આંકલાવ તાલુકામાં, એક સસ્તા અનાજનાં દુકાનદાર, તાલુકા પંચાયત પ્રમુખ બન્યા છે…….

કરેલી સેવા ક્યારેય વ્યર્થ નથી જતી જ્યારે પણ તેનું પરિણામ મળે ત્યારે બમણું જ મળે …