DJ બ્રાવો મનાવી રહ્યો હતો આ અભિનેત્રી સાથે રંગરેલીયા, અભિનેત્રીનું નામ જાણીને પણ તમે મુકાઈ જશો આશ્ચર્યમાં

ભારત જેવા દેશમાં લોકો બે વસ્તુના દિવાના છે,એક ક્રિકેટ અને બીજુ બોલિવૂડ.આ વખતે તો આઈપીએલને કારણે ક્રિકેટનો ક્રેઝ વધુ લોકોમાં જોવા મળી રહ્યો છે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે ક્રિકેટ અને બોલિવૂડ વચ્ચેનો સંબંધ આજનો નથી પણ સદીઓ જૂનો છે,બોલીવુડ અને ક્રિકેટ વચ્ચેનો સંબંધ ખૂબ જૂનો છે.ક્રિકેટરો અને ગ્લેમર નું કનેકશન એવું છેકે તેમના અફેરના સમાચારોમાં છવાયેલા રહે છે.પછી તે શર્મિલા ટાગોર અને ફેમસ અલી ખાન પટૌડી, હેઝલ કીચ અને યુવરાજ સિંહ હોય કે અનુષ્કા અને વિરાટ કોહલી.તમારી માહિતી માટે,જણાવી દઈએ કે ઉચ્ચ ક્રિકેટરોના સંબંધ લગ્ન મંડપમાં પહોંચી ગયા છે,અને કેટલાકને વચ્ચે જ સબંધ તૂટી ગયો.

ખરેખર,આજે અમે પણ તમારા માટે આવા જ સમાચાર લઈને આવ્યા છીએ, જેને સાંભળીને તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો.જી હા,આજે અમે તમને એક બીજા ક્રિકેટર અને બોલિવૂડ અભિનેત્રી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ,જે આજ કાલ સમાચારોમાં છવાયેલો છે.શું તમે જાણવા માગો છો કે અમે કોના વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ જો હા,તો ચાલો તમને તેના વિશેની સંપૂર્ણ માહિતી જણાવીએ.

ખરેખર,અમે વાત કરી રહ્યા છીએ વેસ્ટ ઇન્ડીઝના ચેમ્પિયન ડવેન બ્રાવો વિશે,જેને તેનો પ્રેમ સાત સમુદ્રો પાર બોલીવુડમાં ગોતી લીધો છે.આઈપીએલમાં, ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ તરફથી રમવા વાળા બ્રાવો વિષે આજે અમે તમને એવી ખબર આપીશું કે જેને સાંભળી ને તમે ચોંકી જશો.જી હા,સમાચાર અનુસાર,આ વખતે બ્રાવો મેદાનની બહારની વાતો માટે ચર્ચા માં છે,હકીકતમાં,બ્રાવોનું નામ એક બોલિવૂડની અભિનેત્રી સાથે સંકળાયેલ હોવાનું કહેવાય છે.પરંતુ બાબતને લઈને ફક્ત હવામાં જ વાતો થઈ રહી છે.ડ્વેન બ્રાવો બે બાળકોનો પિતા છે પણ તેણે હજુ સુધી લગ્ન કર્યા નથી. બ્રાવોની એક ગર્લફ્રેન્ડ છે જેનું નામ જોસના ખિતા ગોંજાલ્વેસ (Josanna Khita Gonsalves) છે. બ્રાવો તેની સાથે ઘણા વર્ષોથી રિલેશનશિપમાં છે.

જોસના ગોંજાલ્વેસ વ્યવસાયે શેફ છે.તે પોતાના પુત્ર ડ્વેન બ્રાવો જૂનિયર સાથે ત્રિનિદાદમાં રહે છે.જોશનાએ ફ્રાંસ, ઇટાલી અને અમેરિકામાં શેફની ટ્રેનિંગ લીધી છે.સમાચારો અનુસાર બ્રાવો અને બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ નતાશા સુરી છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે.આ કપલ મુંબઈની એક કોફી શોપમાં સમય ગાળતી જોવા મળી હતી,ત્યારબાદ તેમના સંબંધો વિશે વાતચીત શરૂ થઈ હતી.બ્રાવો હાલમાં બોલિવૂડ ની એક અભિનેત્રીને ડેટ કરી રહયો છે તે બીજી કોઈ નઈ પણ અભિનેત્રી નતાશા સુરી છે. તેમની વચ્ચે હજી સુધી કંઇ ઓફિશિયલ સ્પષ્ટ નથી થઈ શક્યું.

તમારી માહિતી માટે,તમને જણાવી દઈએ કે નતાશાએ વર્ષ 2006 માં મિસ ઈન્ડિયાનો ખિતાબ જીત્યો હતો.અને નતાશા ને ઘણી વાર IPL જોવા VIP બોક્સમાં જોવા મળી હતી,જોકે લોકોને ખબર નથી કે તે ડ્વેન બ્રાવો માટે જાય છે,જોકે ભૂતકાળમાં નતાશા થોડા દિવસો પહેલા બ્રાવોને ખુશ કરતી જોવા મળી હતી,પરંતુ તે સમયે બંનેએ એકબીજાને ફક્ત સારા મિત્રોને જ કહ્યું હતું.

પશ્ચિમ ભારતીય ક્રિકેટર અને બોલિવૂડ અભિનેત્રી વચ્ચેના સંબંધની ચર્ચા આ પહેલી વખત નથી થઈ.આમાં વિવિયન રિચાર્ડ્સ અને નીના ગુપ્તા વચ્ચેના સંબંધોની ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવી હતી.80 ના દાયકામાં વેસ્ટ ઇન્ડીઝ ક્રિકેટ જગતમાં તેનું નામ હતું ત્યારે તે સમયે ભારતમાં કેરેબિયન ક્રિકેટરો પણ ખૂબ લોકપ્રિય હતા.તે જ સમયે,વિવિયન રિચાર્ડ્સ અને નીના ગુપ્તા વચ્ચેના અફેરની શરૂઆત થઈ.આ સિવાય વેસ્ટ ઈન્ડિઝના ઓલરાઉન્ડર ડ્વેન બ્રાવો ટી20 ક્રિકેટમાં 500 વિકેટ ઝડપનારો દુનિયાનો પહેલો બોલર બન્યો છે.ત્રિનિદાદમાં કેરેબિયન પ્રિમિયર લીગમાં રાહકીમ કોર્નવાલને આઉટ કર્યાંની સાથે જ બ્રાવો 500 વિકેટના માઈલસ્ટોન સુધી પહોંચી ગયો. બ્રાવો ત્રિનબાગો નાઈટ રાઈડર્સ તરફથી આ મેચમાં સેંટ લૂસિયા જુકસ સામે રમી રહ્યો હતો.

બ્રાવોએ મેચની ચોથી ઓવરમાં રાહકીમ કોર્નવાલને આઉટ કર્યો અને 500મી વિકેટ ઝડપી આ ઉપલબ્ધી પોતાના નામે કરી. 500 વિકેટ ઝડપવામાં બ્રાવોની આંતરરાષ્ટ્રીય અને ક્લબ મેચ સામેલ છે.બ્રાવોએ 8.25ની ઈકોનોમી રેટ સાથે પોતાની કારકિર્દીમાં અત્યાર સુધી બોલિંગ કરી છે અને 11 વાર 4 કે તેનાથી વધારે વિકેટ એક મેચમાં હાંસલ કરી છે.લસિખ મલિંગા ટી20 ક્રિકેટમાં સૌથી વધારે વિકેટ લેવાની યાદીમાં 389 વિકેટ સાથે બીજા ક્રમે છે.જ્યારે ત્રીજા સ્થાને વેસ્ટ ઈન્ડિઝના જ ઓફ સ્પિનર સુનિલ નરેન છે.

About bhai bhai

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …