આ કારણે દિયરે પોતાની જ ભાભી ને બનાવી વારંવાર હવસનો શિકાર, કારણ જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો…

આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામન્ય વાત બની ગઈ છે અને તેમજ હવે મોટા પ્રમાણમાં આવા કિસ્સા જોવા મળી રહ્યા છે અને દિવસે દિવસે જેની સંખ્યામાં વધારો થતો જોવા મળી રહ્યો છે તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો તેવો જ એક કિસ્સો અહીંયા સામે આવ્યો છે અને તે છે છત્તીસગઢનો કિસ્સો જે એક શરમજનક સંબંધોનો મામલો સામે આવ્યો છે જાણીને તમને પણ આશ્વર્ય થવા લાગશે કે ખરેખરમાં આવ્યું પણ હોઈ શકે ખરું તો હા અહીંયા પણ એક ખરાબ ઘટના બની છે તેમજ ભાભી-વહુનો સંબંધ જોડાયેલો છે અને પછી નિર્મમ હથ્યાએ વિસ્તારને ડરાવી દીધો છે. આ સંસ્નિઝેજ ઘાટણા છત્તીસગઢના રાયપુરના ખરોરા વિસ્તારનો છે.

ત્યારબાદ આગળ વાત કરતા કહેવામા આવ્યું છે કે હકીકતમાં તો જે રાયપુરના ખરોરા પોલીસ મથક હેઠળના બુડેરા ગામમાં મહિલાની હત્યાના કેસ નોંધાયા છે અને ત્યારબાદ આ વાતની જાણ કરવામાં આવી હતી અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે તે જ ગામના બજરંગ ચોકમાં રહેતા દેવર ગોપાલ યાદુએ પડોશમાં ભાભી પાર્વતી યદુની હત્યા કરી હતી તેવી અહીંયા જાણ કરવામાં આવી છે.

તેમજ અહીંયા જણાવ્યું છે કે આ પોલીસના જણાવ્યા મુજબ હત્યાનું કારણ હાલમાં જાણી શકાયું નથી પણ ત્યારબાદ એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે આ હત્યા મુજબ જણાવ્યું છે કે આની પહેલા બંને વચ્ચે ઘણા વિવાદ થયા હતા. પહેલા દિવસે મૃત મહિલા અને આરોપી ભાભી વચ્ચે ઝઘડો થતો હતો.

તાજેતરમાં જ બિલાસપુરના રતનપુરમાં ગુનાનો મામલો સામે આવ્યો છે જ્યાં કૌટુંબિક વિવાદના મામલે કલિયુગી દેવારે શું કર્યું તે સાંભળીને તમે ચોંકી જઇ શકો છો.આ કેસમાં ભાભીના કામથી નારાજ હોવાથી ભાભીએ રતનપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. આ કેસમાં પોલીસ આરોપી વિરુદ્ધ કેસની શોધ કરી રહી છે.

આ કેસમાં પોલીસ સૂત્રો પાસેથી મળેલી માહિતીને ધ્યાનમાં લઈએ તો કેસ રતનપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના દિલદહા ગામનો છે. જ્યાં મહિલાએ તેની જ સાળી-વહુ સામે છેડતીનો કેસ કર્યો છે.આ કિસ્સામાં, મહિલા શનિવારે સવારે ઘરના રસોડામાં કામ કરતી હતી પરંતુ તે જ સમયે તેના ભાભિયા રસોડામાં ઘૂસી ગયા હતા અને અશ્લીલ કૃત્ય શરૂ કરી દીધા હતા.

તે જ સમયે જ્યારે મહિલાએ તેનો વિરોધ કર્યો હતો, ત્યારે યુવકે દબાણની છેડતી કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. તે પછી ભાભી ભાભીની ચુંગાલમાંથી ભાગી છુટયા હતા અને તે પછી મહિલાએ પરિવારને આ અંગેની જાણ કરી હતી.બીજી તરફ, જો મહિલાની વાત માનીએ તો, આરોપી માણસ છેલ્લા આઠ મહિનાથી ઘરની બહાર હતો, જે હાલમાં જ ઘરે આવ્યો હતો તે ઘરે આવ્યાના થોડા દિવસો બાદ તેની ભાભીને ત્રાસ આપતો હતો.

આ કેસમાં ભાભીનો આક્ષેપ પણ છે કે તે નાનકડી વસ્તુઓ ઉપર માર મારતો હતો. આ કેસમાં ભાભીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે ભૂતકાળમાં પણ રતનપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરવામાં આવી છે.અને હજી સુધી તે યુવક તેની વિરોધી વાતોથી બચ્યો નથી. હવે આ કેસમાં પોલીસે યુવક વિરુદ્ધ કલમ 354, 323 નોંધીને આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …