શુ ખરેખર મેથી ખાધા પછી ખૂબ થાય છે સમાગમ ની ઈચ્છા,જાણો શુ છે હકીકત….

આમ જોઈએ તો સેક્સ માટેની જાગૃતિ સ્ત્રીઓ કરતા પુરુષોમાં વધારે જોવા મળે છે. અને આજ કાલની આ ભગ દૌડ વારી જિંદગીમાં પુરોષો ને સેક્સમાંથી ઈચ્છા ઓછી થતી જાય છે.અત્યારે જેમ જેમ આ માણસોની ઉંમર એ વધતી જાય છે. તેમ તેમ આ તેમનામાં સેક્સ કરવાની ઈચ્છા એ પણ ઓછી થતી હોય છે.

જેની અસર એ તેના અગંત લગ્નજીવન પર પણ એ જોવા મળે છે.પણ જો કે આ ઘણીવાર આ પુરૂષોને આ કારણે એક શરમ એ મહેસૂસ થતી હોય છે.પરંતુ આં જો તમારી સાથે પણ કઈ એવું એ થાય છે. તો તમારે તેમાં કોઈ ચિંતા એ કરવાની વાત નથી.

કેમ કે આ આજે અમે એક એવી ટિપ્સ તમને આપીશું કે જેનાથી તમને ઘણો ફાયદો મળશે.અને અમે તમને તાજેતરમાં થયેલા આ એક સર્વે મુજબ આ મેથી દાણા એ પુરૂષોની કામેચ્છાને વધારવા માટે ઘણી મદદગાર એ સાબિત થાય છે.જેનો ઉપયોગ પુરુષો ખાસ કરવો જોઈએ.

જે કે આ પુરૂષોને એક સેક્યૂઅલ પ્રોબ્લમ છે તો તેમને આ પોતાની ડાઈટમાં આ મેથીનું સેવન એ કરવું જોઈએ. અને આ તમે બધાએ એ જોયું હશે કે આ આમ તો ભારતીય ઘરોમાં આમાં પણ તેને ઘણા પ્રકારે આ ઉપયોગમાં લેવામાં આવે છે.અને તમને એ જણાવી દઈએ કે આ મેથી ના દાણાની તમારી તાસીર એ ગરમ હોય છે માટે તેનો આ લિમિટેડ રૂપમાં જ તમારે તેનું સેવન એ કરવું જોઈએ.વધારે ઉપયોગ કરવાથી નુકશાન થઈ શકે છે.

કારણ કે આ મેંથી નો જો તેનો વધારે માત્રામાં સેવન કરવાથી તમને એકદમ નુક્શાન એ થઈ શકે છે.અને તમને જણાવી દઈએ કે આ મેથીનો પ્રયોગ એ શાકભાજી સિવાય આ વાળ માટે પણ ખુબ ફાયદાકારક માનવામાં આવે છે. અને એવું કહેવામાં આવે છે કે મેથી દાણા એ કાળા વાળમાં તમારે લગાવવાથી તમારા વાળનો ગ્રોથ એ વધે છે અને આ વાળ પણ મજબૂત થાય છે.

About bhai bhai

Check Also

શુ તમે જાણો છો કે તમારા કપાળની રેખાઓ પણ જણાવે છે તમારુ ભવિષ્ય,જાણો કેવી રીતે…….

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ …