રોટલી થી પણ તમે બની શકો છો અમીર,બસ ખાલી અજમાવો આ ચમત્કારી ઉપાય…..

રોટલીના ટુકડાઓ તમારું નસીબ રોશન કરી શકે છે રોટલી તમારા પેટને જ ભરી દેતી નથી,પરંતુ તે તમારી તિજોરીને પૈસાથી પણ ભરી શકે છે.ફક્ત એક રોટલીનો ટુકડો તમારા જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓ દૂર કરી શકે છે. તંત્ર શાસ્ત્રના ઉપાય તેના ઉપાયો દ્વારા રાહુ અને કેતુને શાંત કરી શકશે જ નહીં,પરંતુ ઘરના સભ્યોમાં પ્રેમની લાગણી પણ વધારી શકે છે,જેનાથી ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહે છે.જોકે આ રોટલીના ટુકડાઓ માટે કોઈ વૈજ્ઞાનિક આધાર નથી,તે હજી પણ સામાન્ય વ્યવહારમાં છે,જે ખૂબ અસરકારક સાબિત થઈ છે.ચાલો જાણીએ આ બ્રેડના ટુકડાઓ વિશે.

નજરની ખામી હોય તો આ ઉપાય કરો.
જો નાના બાળક તેની ખરાબ નજરને લીધે યોગ્ય રીતે ખાવામાં અસમર્થ હોય,તો રોટલીનો આ ઉપાય તેની ખરાબ નજર દૂર કરી શકે છે.આ માટે તમે રોટલી લો અને તેના પર ગોળનો ટુકડો મૂકો.પછી તેને ત્રણ વખત બાળક ઉપર ફેરવો. ત્યારબાદ કાળા કૂતરાને ગોળની સાથે રોટલી ખવડાવો.આ કરવાથી,બાળકની દૃષ્ટિ અદૃશ્ય થઈ જશે. માનવામાં આવે છે કે મેલીવિદ્યા,ભૂત અથવા દૃષ્ટિની ખામીનો મામલો કેતુ ગ્રહ સાથે સંબંધિત છે.વળી,કેતુ સાથે કૂતરાના સંબંધનું કારણ કૂતરાને રોટલી ખવડાવીને ખામી દૂર કરવી છે.

પૈસાની અછત નથી.તંત્ર શાસ્ત્ર મુજબ રોજ રોટલી બનાવતી વખતે પ્રથમ રોટલી કાઢીને ચાર ટુકડા કરી લો.આ ટુકડાઓ ઉપર ખાંડ નાંખો.ગાયને પહેલો ટુકડો,બીજો કાળા કૂતરાને,ત્રીજો કાગડાને અને ચોથો ટુકડો ચોકડી પર મૂકો.આ રોજ કરો.આ કરવાથી,તમારા ઘરમાં ક્યારેય પણ પૈસા અને અનાજની તંગી નહીં થાય,સાથે જ ગરીબી પણ ધીમે ધીમે દૂર થશે.

કુંડળીમાં હાજર રહેલો દોષ પુરો થઈ જશે.
જો રાહુ-કેતુ અને શનિ તમારી કુંડળીમાં ખોટો પ્રભાવ લાવી રહ્યાં છે તો રાત્રે અંતિમ રોટલી પર તેલ લગાવો.તે પછી,કાળા કૂતરાને તેલવાળી રોટલી ખવડાવો,જો ત્યાં કાળો કૂતરો ન હોય,તો પછી તમે બીજા કૂતરાને પણ ખવડાવી શકો,આ 41 દિવસ સુધી સતત કરો.આ કુંડળીમાં હાજર ખામીઓને દૂર કરશે.

કારકિર્દીની બધી સમસ્યાઓ દૂર થાય છે.જો તમારી કારકિર્દી મંદીના કારણે અડચણરૂપ થઈ છે.અથવા તમને નોકરી નથી મળી રહી,તો આ રોટલીનો ટુકડો તમને શુભ ફળ આપશે.આ માટે,જ્યાં તમારી પાસે રોટલી હોય ત્યાંથી નીચેથી ત્રીજી નંબરની રોટલી લો. તે પછી,મધ્યમ આંગળી અને તર્જની આંગળી એટલે કે અંગૂઠાની નજીક આંગળીને તેલના બાઉલમાં એકસાથે રાખો અને બ્રેડ પર બંને આંગળીઓથી એક રેખા દોરો અને પછી તે કાળા કૂતરાને રોટલી મૂકો.ગુરુવાર અને રવિવારે આ ઉપાય કરો.આ કારકિર્દીની બધી સમસ્યાઓ દૂર કરશે.

ઘરમાં ઝગડો રહે છે.ઘરના સભ્યો વચ્ચે હંમેશાં લડત થતી હોય છે,જો શાંતિ ન મળે તો રોટલીનો આ ચમત્કારિક ઉપાય તમને ચોક્કસપણે ફાયદો કરશે.આ માટે,જ્યારે તમે સવારે રોટલી બનવો છો,તો પછી ગાય માટે પ્રથમ રોટલી અને કૂતરા માટે છેલ્લી રોટલી લો અને તેમને ખાવડાવાનો પ્રયત્ન કરો.દરરોજ આ કરવાથી ઘરના સભ્યોમાં ધીરે ધીરે પ્રેમ રહેશે અને ઘરમાં શાંતિ અને ખુશીની લાગણી જોવા મળશે.

તમામ અવરોધો દૂર થાય છે.જો તમારા જીવનમાં સતત અવરોધો આવે છે,તો પછી આ રોટલી સોલ્યુશન તમને ચોક્કસપણે મદદ કરશે.આ માટે,તમારે પહેલા રોટલીમાં ખાંડ મિક્સ કરવું જોઈએ અને તેના ટુકડા કીડીઓની સામે મૂકવા જોઈએ,તમે તેમને દર આગળ પણ મૂકી શકો છો.ધ્યાનમાં રાખો કે રોટલીના ટુકડાઓ નાના હોવા જોઈએ જેથી કીડીઓ સરળતાથી ખાઇ શકે.આ કરવાથી,જીવનની બધી સમસ્યાઓ નાબૂદ થઈ જશે અને બંધ કામ પણ શરૂ થઈ જશે.

ઘરની ગરીબી દૂર થાય છે.જો કોઈ ગરીબ અથવા ભિક્ષુક તમારા દરવાજા પર આવે છે,તો તેને ફક્ત રોટલી જ નહીં આપો,પરંતુ તેને આદરથી ખોરાક લેવાનું પણ કહો.કારણ કે શાસ્ત્રોમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે જે કોઈ પણ દરવાજા પર આવે છે તેનું સન્માન કરવું જોઈએ,આવી વ્યક્તિ દેવની જેમ છે.ઉપરાંત આ કરવાથી તમારી આર્થિક સમસ્યાઓ દૂર થશે અને ગરીબી પણ સમાપ્ત થઈ જશે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલના પરચા અપરંપાર, યુવક ની માનતા માં મોગલે એક ઝટકા માં પુરી કરી,માનતા હોય તો જરૂર જાણો..

કચ્છના કબરાઉમાં બિરાજમાન માઁ મોગલ ધામમાં વર્ષ દરમિયાન લોખો ભક્તો આવતા હોય છે. માતાજીના આશીર્વાદ …