નીતા અંબાણીની સુંદરતા પાછળ છુપાયેલું છે આ રહસ્ય,માતા પૂર્ણિમા અને બહેન મમતા સાથે છે આ ખાસ કનેક્શન….

આ રહસ્ય નીતા અંબાણીની સુંદરતા પાછળ છુપાયેલું છે, જોડાણ પૂર્ણીમા અને બહેન મમતા સાથે છે,પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ મુકેશ અંબાણીની પત્ની નીતા અંબાણી જેટલું કામ કરે છે જેટલું તેના ચાહકો તેની સુંદરતાને પસંદ કરે છે, અને તેની સુંદરતાની બધે જ વખાણ થાય છે. સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ નીતા કોઈ હિરોઇનથી ઓછી નથી, પરંતુ શું તમે જાણો છો આ સુંદરતાનું રહસ્ય શું છે, તેથી ચાલો તમને તેના વિશે જણાવીએ.

ખરેખર, નીતા અંબાણી રવિન્દ્રભાઇ દલાલ અને પૂર્ણીમા દલાલની પુત્રી છે, અને તેમની એક બહેન મમતા દલાલ છે, જે ધીરુભાઇ અંબાણી આંતરરાષ્ટ્રીય શાળામાં શિક્ષિકા છે. આટલું જ નહીં નીતા મુકેશ અંબાણીને મળ્યા બાદ અહીં શાળાની શિક્ષિકા તરીકે પણ કામ કરતી હતી અને લગ્ન પછી પણ તે થોડા વર્ષોથી શાળામાં શિક્ષક તરીકે કામ કરતી હતી.

ખરેખર, અમને નીતા અને મુકેશ અંબાણીના મોટા દીકરા આકાશ અંબાણીના લગ્નનો એક વીડિયો મળ્યો છે, જેમાં એક ઝલક નીતા અંબાણીની માતા પૂર્ણિમા અને બહેન મમતાની જોઇ શકાય છે, જેમાં તે કેમેરા માટે પોઝ આપતી નજરે પડે છે. અહીં નીતાની માતા પૂર્ણીમા અને બહેન મમતાની સુંદરતા સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી છે, અને તે જ સમયે બહેન નીતા-મમતા અને માતા પૂર્ણીમા વચ્ચે સમાનતા જોઇ શકાય છે. આવી સ્થિતિમાં, આપણે કહી શકીએ કે નીતાની સુંદરતા તેના ‘જનીનો’માં રહેલી છે.

બહેન સાથે ડાન્સ વીડિયો સામે આવ્યો
આકાશ અંબાણી અને શ્લોકા મહેતાએ તેમના જોડિયા બહેન ઇશા અંબાણીની પહેલા ડિસેમ્બર 2018 માં આનંદ પીરામલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આ સમય દરમિયાન અંબાણી પરિવારે ઉદેપુરમાં ઇશા અને આનંદ માટે એક જલસા યોજ્યા હતા. અહીં ઘણા લોકોએ તેમના નૃત્ય પ્રદર્શન આપ્યા, તેમાંથી એક નીતા અંબાણી, તેની બહેન મમતા દલાલ અને ભાભી ટીના અંબાણી હતી. અહીં બધાએ જોગરા સોંગ પર ડાન્સ કર્યો.

લગ્ન પછી આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં નીતા અંબાણીની પુત્રી ઇશાએ અંબાણી પરિવારના જીવન વિશે ઘણી રસપ્રદ વાતો જણાવી હતી. તેમણે કહ્યું હતું, ‘અંબાણી પરિવારનો બોસ’ લેડી બોસ ‘છે તેવા આવા પ્રતિભાશાળી રાજવંશનો ભાગ બનવું એ અલગ લાગણી છે. તેણે કહ્યું કે મારા માતાપિતાના લગ્નના 7 વર્ષ પછી, તે અને તેના જોડિયા ભાઈ આકાશ અંબાણીની કલ્પના IVF દ્વારા થઈ હતી અને તેઓએ તેમની માતાને ‘ટાઇગર મોમ’ કહેતા હતા. પછીથી તે 5 વર્ષની હતી ત્યારે તે કામ પર પાછા ગઈ, પણ તે હજી પણ ‘વાઘ મમ્મી’ હતી.

દેવરાણી જેઠાણીને જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવે છે,નીતા અંબાણી પોતાનો 57 મો જન્મદિવસ આજે એટલે કે 01 નવેમ્બર 2020 ના રોજ ઉજવી રહી છે. આ પ્રસંગે, તેની ભાભી ટીના અંબાણીએ નીતા અંબાણીને તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ દ્વારા જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવી છે. અહીં તેણે ત્રણ ફોટા શેર કર્યા છે, જેમાં તે પહેલી તસવીરમાં નીતા સાથે જોવા મળી રહી છે. બીજો ફોટો નીતાનો છે, જેમાં તે સૂટમાં જોવા મળી શકે છે. તે જ સમયે, ત્રીજી તસવીરમાં મુકેશ અંબાણી, અનિલ અંબાણી, નીતા અને ટીના અંબાણી નજરે પડે છે. આ એક થ્રોબેક ફોટો છે.

આ ફોટાઓના કેપ્શનમાં ટીનાએ તેની મોટી બહેન નીતા અંબાણીને જન્મદિવસની શુભેચ્છા આપતા લખ્યું છે કે, ‘સમર્પિત પત્ની અને માતાને જન્મદિવસની શુભકામના. નીતા, હું તમને અહીં અદ્દભુત દિવસની ઇચ્છા કરું છું, એક વર્ષ સુખ, શાંતિ અને નવા સાહસોથી ભરેલું.અત્યારે નીતા અંબાણીની બહેન અને માતાને જોઈને એમ કહી શકાય કે નીતાની સુંદરતા તેના ‘જનીનો’માં રહેલી છે, કેમ કે આ તેની બહેન મમતા દલાલ અને માતા પૂર્ણિમા દલાલમાં સ્પષ્ટ જોઈ શકાય છે.

1 નવેમ્બરના રોજ બિઝનેસમેન મુકેશ અંબાણીની પત્ની નીતા અંબાણીનો 54મો જન્મદિવસ છે. હાલ અનિલ અને મુકેશ અંબાણી પોત પોતાના સ્વતંત્ર બિઝનેસને આગળ વધારી રહ્યા છે. તેમજ બન્નેની પત્નીઓ પણ પોત પોતાની ભૂમિકા સારી રીતે નિભાવી રહી છે. જેમાં મુકેશ અંબાણીના પત્ની નીતા આઈપીએલથી લઈ સામાજિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહે છે તો ટીના આર્ટ ક્ષેત્રે એક્ટિવ છે.

દેરાણી ટીના કરતા 6 વર્ષ મોટી છે નીતાઃઅંબાણી વહુઓમાં નીતા અંબાણી દેરાણી ટીના કરતા ઉંમરમાં 6 વર્ષ મોટા છે. આમ છતાં નીતા ફિટનેસ મામલે ટીના કરતા ઘણા આગળ છે. માત્ર એટલું જ નહીં, ટીના તો એક સમયની બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ રહી ચૂકી હોવાછતાં તે નીતા જેટલું ફિગર મેન્ટન રાખી શકી નથી. બન્નેના ફોટોઝ જોઈએ તો નીતા ઘણા યંગ લાગે છે જ્યારે ટીના પર ઉંમરની અસર વર્તાઈ રહી છે. નીતાએ વેઈટલોસ કર્યા બાદ અનેક મેગેઝિનની ફેવિરટ કવર વુમન બની ગઈ છે.

બન્નેની ડ્રેસિંગ સેન્સમાં છે ફેરઃ અંબાણી વહુઓના લુકને બાજુ પર રાખીએ તો બન્નેની ડ્રેસિંગ સેન્સમાં પણ,જમીન-આસમાનનો ફેર છે. નીતા અંબાણી દરેક પ્રકારના ડ્રેસિઝ, સાડી હોય કે ગાઉન હંમેશા ખૂબસૂરત લાગે છે. તો બીજી તરફ ટીનાના વધુ પડતા વજનને કારણે તેને અમુક ડ્રેસેઝ જ સૂટ કરે છે. તાજેતરના કેટલાક ફોટોઝમાં ટીના અને નીતા વચ્ચેનો આ તફાવત સ્પષ્ટ દેખાઈ આવે છે.

સાસુ નીતા અંબાણી અને વહુ શ્લોકા મહેતાના ફોટાએ જીત્યું લોકોનું દિલ, લીલી સાડીમાં દેખાઈ આ ખાસ અંદાજમાં. નીતા અંબાણી અને તેની વહુ શ્લોકા મેહતા ‘શ્રીમદ્દ ભાગવત સપ્તાહ’ દરમિયાન ‘ટ્વીન્સ’ અંદાઝમાં જોવા મળી હતી, જેની તસ્વીર સામે આવી છે. તો આવો જોઈએ તસ્વીર.

જો આપણે એક એવી વહુને પસંદ કરીએ જે એકદમ તેની સાસુ માં ની જેવી દેખાતી હોય, તો નજર સામે સૌથી પહેલો જે ચહેરો આવે છે, તે છે નીતા અંબાણીની વહુ શ્લોકા મેહતાનો. શ્લોકાની ઘણી એવી તસ્વીરો છે, જેમાં તે એકદમ તેની સાસુ જેવી દેખાય છે. હાલમાં જ અમને થોડા એવા ફોટા મળ્યા, જેમાં બંને લીલા રંગની સાડી પહેરીને અતિ સુંદર અને એક જેવી લાગી રહી છે. ખાસ કરીને ફેબ્રુઆરી 2020માં અંબાણી ફેમીલીએ પોતાના ઘરમાં ‘શ્રીમદ્દ ભાગવત સપ્તાહ’ કરાવી હતી.

જ્યાં નીતા અંબાણી અને તેની વહુ શ્લોકા મેહતા લીલા કલરના મેચિંગ ડ્રેસમાં જોવા મળી હતી, જેમાં તે બિલકુલ એક જેવી લાગી રહી હતી. જ્યાં એક તરફ નીતા એક ‘બોટલ-ગ્રીન’ કલરની સાડીમાં જોવા મળી રહી હતી. તો બીજી તરફ શ્લોકા લીલા રંગની સાડીમાં અતિ સુંદર લાગી રહી છે. સાથે જ શ્લોકાએ પોતાના લુકને ‘લેયર્ડ નેકલેસ’ સાથે પહેર્યો હતો અને તેના વાળ પાછળથી વળેલા હતા. તે સમયે તે તસ્વીર સોશિયલ મીડિયા ઉપર ઘણી વાયરલ થઇ હતી.

અને જો વાત મુકેશ અંબાણી અને નીતા અંબાણીની દીકરી ઈશા અંબાણીની કરીએ તો તે કાર્યક્રમમાં ભારે કઢાઈ વાળી લાલ સાડીમાં જોવા મળી હતી. તેની સાથે તેમણે ગળામાં એક સુંદર સફેદ ફૂલની માળા પહેરી હતી, જે તેના લુકને પણ વધુ સુંદર બનાવી રહી હતી. તે ઉપરાંત ઈશા અંબાણીએ પોતાના લગ્નમાં જે સાડી પહેરી હતી તેનાથી ઘણી પ્રસંશા મેળવી હતી. પોતાના લગ્નમાં ઈશાએ ઓફ વ્હાઈટ ચોલી સાથે લાલ કલરની સાડીમાં જોવા મળી હતી. પરંતુ આ સાડીની સૌથી વિશેષ વાત એ હતી કે તે સાડી ઈશાની માં નીતા અંબાણીની હતી. જે 35 વર્ષ જૂની છે. માં નીતા અંબાણીની આ સાડીને ઈશાએ પોતાની ચોલી સાથે દુપટ્ટાની સ્ટાઈલમાં ઓઢી હતી, જે તેના બ્રાઈડલ લુકને વધુ આકર્ષક બનાવી રહ્યો હતો. તેને પ્રસિદ્ધ ડિઝાઈનર અબુ જાની અને સંદીપ ખોસલાની જોડીએ ડીઝાઈન કરી હતી.

જ્યારે માં-દીકરી અને વહુ જોવા મળી હતી એક જેવા ડ્રેસમાં : રિલાયન્સના ‘અનુઅલ ફેમિલી ડે’ કાર્યક્રમના પસંગે અંબાણી કુટુંબના વડા મુકેશ અંબાણી અને નીતા અંબાણી પોતાના બાળકો ઈશા અંબાણી, આનંદ પીરામલ, આકાશ અંબાણી અને શ્લોકા મેહતા સાથે ત્યાં હાજર રહ્યા હતા. જ્યાં સૌથી વધુ પ્રસિદ્ધી અંબાણી કુટુંબની મહિલાઓએ મેળવી હતી. નીતા અંબાણી-ઈશા અંબાણી અને શ્લોકા મેહતાના ડ્રેસ એક બીજાને ઘણા મળતા હતા. ત્રણે વચ્ચે કોઈને કોઈ કોમ્બીનેશન એવા હતા, જેનાથી ત્રણે એકબીજા સાથે કનેક્ટ કરી શકતા હતા. નીતા અંબાણીએ જ્યાં લાઈટ પિંક કલરનો કુર્તો-લેંઘો પહેર્યો હતો, ઈશા અંબાણીએ લાઈટ બ્લુ કલરનો સુટ પહેર્યો હતો. જયારે શ્લોકા મેહતાએ પણ તે ખાસ પ્રસંગ ઉપર લાલ અને પિંક કલરનો કોમ્બીનેશન વાળો સુટ પહેર્યો હતો.

શ્લોકાના આ ફોટાએ જીત્યા હતા પ્રસંશકોના દિલ : આમ તો હંમેશા શ્લોકા મેહતાના સુંદર ફોટા વાયરલ થતા રહે છે. પરંતુ જે ફોટાએ સૌથી વધુ પ્રસંશકોના દિલ જીત્ય હતા તે ફોટો આ છે, જેમાં શ્લોકા પિંક અને મસ્ટર્ડ કલરનો ચોલી પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. તસ્વીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે તેમણે આટલી સુંદરતા સાથે આ લેંઘાને પહેર્યો છે. સાથે જ તેમણે વાળમાં પોની ટેલ બનાવી છે. તેની જ્વેલરીની વાત કરીએ તો તે ગોલ્ડન કલરની છે. અને તેમણે ગળામાં મંગળસૂત્ર પણ પહેર્યું છે. સાથે જ કમરબંધ પહેરીને તેમણે પોતાના લુકમાં ઘણો વધારો કરી દીધો હતો. પ્રસંશકે શ્લોકાની આ તસ્વીરોને ઘણી પસંદ કરી હતી.

દિવાળી ઉપર પહેર્યો હતો આ આઉટફીટ : શું તમને યાદ છે કે કેવો આકાશ અંબાણી અને શ્લોકા મેહતા અને ઈશા અંબાણી પીરામલે પોતાના પતિ આનંદ પીરામલ સાથે લગ્ન પછી પોતાની પહેલી દિવાળી કેવી રીતે મનાવી હતી? જો નહી તો તમને જણાવી આપીએ કે તેના માટે દંપત્તિએ એક ગ્રેંડ સેલિબ્રેશન આયોજિત કર્યું હતું, કેમ કે તે આકાશ અને ઈશાના લગ્ન પછીની પહેલી દિવાળી હતી. આ ફોટાને ટાઈટલ આપવામાં આવ્યું હતું, ‘જસ્ટ મેરીડ’. તસ્વીરોમાં જોઈ શકાય છે કે આકાશે એક વાદળી રંગનો કુર્તો વ્હાઈટ પજામા સાથે પહેર્યો હતો. બીજી તરફ તેની પત્ની શ્લોકાએ એક ગુલાબી રંગનો લંઘો પહેર્યો હતો, જેની ઉપર ફૂલ બનેલા હતા. ઈશાએ સભ્યસાચી દ્વારા ડીઝાઇન કરવામાં આવેલી એક લીલા રંગની સાડી પહેરી હતી, જેને તેણે એક મરુન મખમલી બ્લાઉજ સાથે પહેર્યું હતું. તે ત્રણે પોતાના આઉટફીટમાં ઘણી સુંદર લાગી રહી હતી.કોણ છે શ્લોકા મેહતા : શ્લોકા મેહતા હીરાના વેપારી રસેલ મેહતા અને મોના મેહતાની દીકરી છે. શ્લોકા મેહતાના પિતા દુનિયાના નંબર વન ડાયમંડ કંપની રોજી બ્લુના માલિક છે.

About bhai bhai

Check Also

આગામી 3 દિવસ ગુજરાતના આ વિસ્તારોમાં પડશે ભારે વરસાદ…..

ગુજરાતમાં હવે વરસાદે વિરામ લીધો છે. હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર રાજ્યમાં આગામી 3 દિવસ સુધી …