શાહરૂખની પત્ની અને બેટી પોહચી પાર્લરમાં,જુઓ તસવીરોમાં અંદર શું કરાવ્યું………

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે, હાલ ચાલી રહેલી આઈપીએલ માટે દુબઇ ગયેલી સુહાના તેની માતા ગૌરી સાથે અહીંના પાર્લરમાં જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન, ગૌરી અને સુહાનાએ તેમના સમગ્ર મેકઅપ પૂર્ણ કર્યું.સુપરસ્ટાર શાહરૂખ ખાનની પત્ની ગૌરી ખાન અને પુત્રી સુહાના ખાન આજકાલ તેમના મેક-અપને કારણે ચર્ચામાં આવી છે. આઈપીએલ માટે દુબઇ ગયેલી સુહાના તેની માતા ગૌરી સાથે અહીંના પાર્લરમાં જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન, ગૌરી અને સુહાનાએ તેમના સમગ્ર નવનિર્માણને પૂર્ણ કર્યું.

ગૌરી ખાન અને સુહાના ખાનની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં તે નેલપોલિશ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ સલૂને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી સુહાના ખાન અને ગૌરી ખાનની તસવીરો પણ શેર કરી છે. જેમાં બંને તેમના ચહેરા પર માસ્ક પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. જ્યારે ગૌરી ખાન શોર્ટ હેરકટમાં જોવા મળી રહી છે, સુહાના ખાન હજી પણ લાંબા વાળમાં જોવા મળી હતી. સુહાના ખાનની આ તસવીરો તેના ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી છે. જેના કારણે તેના ચાહકો આ ફોટા પર ઘણી ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને તેનો પ્રતિસાદ આપી રહ્યા છે.

સુહાના ખાન તેના ગ્લેમરસ અવતાર માટે આ પહેલીવાર સમાચારોમાં નથી. ઘણી વાર તેની અદભૂત શૈલી અને ફોટા ચર્ચામાં રહે છે. ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે માતા અને પુત્રી ઘણા સમયથી લોકડાઉનમાં ઘરે આનંદ માણી રહ્યા હતા. પરંતુ દુબઈમાં તક મળ્યા પછી તરત જ બંનેએ બહાર જવાનું નક્કી કર્યું. ગયા રવિવારે શાહરૂખ ખાન અને ગૌરી ખાને તેમના લગ્નના 29 વર્ષ પૂરા કર્યા. આ પ્રસંગે પરિવારે દુબઇમાં પણ ઉજવણી કરી હતી. સુહાના ખાને તાજેતરમાં જ આઈપીએલ ક્ષેત્રે તેની ઘણી તસવીરો પણ વાયરલ થઈ હતી. જેમાં તે કેકેઆરને સપોર્ટ કરતી જોવા મળી હતી. ફોટોઝમાં સુહાના ખાનના જુદા જુદા મૂડ વિશે ઘણી ચર્ચા થઈ હતી.

ગૌરી ખાન એક ભારતીય ફિલ્મ નિર્માતા અને ડિઝાઇનર કોણ જેમ કે હાઇ પ્રોફાઇલ વ્યક્તિઓ માટે જગ્યાઓ રચાયેલ છે મુકેશ અંબાણી, રોબર્ટો કવાલિની અને રાલ્ફ લોરેન, તેમજ બોલીવુડ જેમ કે ખ્યાતનામ કરણ જોહર, જેક્વેલિન ફર્નાન્ડીઝ અને સિધ્ધાર્થ મલ્હોત્રા. તે ફિલ્મ નિર્માણ કંપની રેડ ચિલીઝ એન્ટરટેનમેન્ટ અને તેની સહાયક કંપનીઓની સહ-સ્થાપક અને સહ અધ્યક્ષ છે . 2018 માં, ખાનને ફોર્ચ્યુન મેગેઝિનની એક “50 સૌથી શક્તિશાળી મહિલા” તરીકે નામ આપવામાં આવ્યું હતું.

ખાનનો જન્મ દિલ્હીમાં ગૌરી ચિબ્બર થયો હતો, જે પંજાબી હિન્દુ માતા-પિતા સવિતા અને કર્નલ રમેશચંદ્ર ચિબર જે હોશિયારપુરના છે. તેણીનો ઉછેર દિલ્હીના પંચશીલ પાર્કના પરામાં થયો હતો. તેમણે તેમના પર સ્કૂલનો અભ્યાસ લોરેટો કોન્વેન્ટ સ્કુલ, તેમણે માંથી બારમું પૂર્ણ મોર્ડન સ્કૂલ, દિલ્હીમાં; અને લેડી શ્રી રામ કોલેજમાંથી બી.એ (હોન્સ.) સાથે સ્નાતક થયા. તેણે નેશનલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ ફેશન ટેકનોલોજી પાસેથી ફેશન ડિઝાઇનમાં છ મહિનાનો અભ્યાસક્રમ પણ પૂર્ણ કર્યો અને પિતાના કપડાના વ્યવસાયને કારણે ટેલરિંગ શીખી.

2002 માં, ખાન અને તેના પતિ શાહરૂખ ખાને ફિલ્મ નિર્માણ અને વિતરણ કંપની રેડ ચિલીઝ એન્ટરટેનમેન્ટની સ્થાપના કરી. તે હવે ક્ષીણ થઈ ગયેલી ડ્રીમઝ અનલિમિટેડથી પરિવર્તિત થઈ જેની સ્થાપના દંપતીએ સૌ પ્રથમ 1999 માં કરી હતી. તે બેનર હેઠળ નિર્માણ પામેલી તમામ ફિલ્મોના સહઅધ્યક્ષ અને મુખ્ય નિર્માતા તરીકે સેવા આપે છે. તેણે નિર્માણ કરેલી પ્રથમ ફિલ્મ ફરાહ ખાનની દિગ્દર્શક પહેલી ફિલ્મ મેં હૂ ના હતી. આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું, જે વર્ષની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી ફિલ્મ બની હતી. તેણે ઓમ શાંતિ ઓમ (2007) અને હેપ્પી ન્યૂ યર (2014) પ્રોડ્યુસ કરનારી બે ફિલ્મ્સમાં મહેમાનની ભૂમિકા પણ રજૂ કરી હતી.

ખાને તેના બાંદ્રા બંગલા, મન્નાતનો નવીનીકરણ કરતી વખતે સૌ પ્રથમ શોખ તરીકે ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનમાં રસ દર્શાવ્યો હતો. બંગલો એ એક પર્યટક સ્થળ અને હેરિટેજ બિલ્ડિંગ છે જે ટાઉનસ્કેપ માટે મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે અને તેથી તેને ડિમોલિશનથી મુક્તિ આપવામાં આવી છે.જો કે, 2010 માં, તેણીએ આંતરીક ડિઝાઇનર અને નજીકના મિત્ર સુઝ્ને ખાન સાથે ભાગીદારીમાં ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનિંગ માટે વ્યાવસાયિક સાહસ કર્યું હતું, જેથી એક સાથે વિશિષ્ટ આંતરિક પ્રોજેક્ટ્સની રચના કરી શકાય. તે જ વર્ષે, તેઓએ વડોદરામાં સાથે મળીને તેમના પ્રથમ વ્યાપારી પ્રોજેક્ટમાં સહયોગ આપ્યો. ૨૦૧૧ માં, ખાન (ગૌરી) એ ફરીથી ખાન (સુસેન્ની) સાથે ભાગીદારી કરીને મુંબઈમાં ચારકોલ પ્રોજેક્ટ ફાઉન્ડેશન શરૂ કર્યું અને રજૂ કર્યું.

શાહરૂખ ખાનનો જન્મ 2 નવેમ્બર 1965, જેને આરંભિકરણ એસઆરકે દ્વારા પણ ઓળખાય છે, તે ભારતીય અભિનેતા, ફિલ્મ નિર્માતા અને ટેલિવિઝન વ્યક્તિત્વ છે. માટે “મીડિયા ઉલ્લેખ બાદશાહ ના બોલિવૂડ (તેમના 1999 ફિલ્મ સંદર્ભ માં” બાદશાહ “રાજા) બોલીવુડ ” અને “કિંગ ખાન”, તેમણે 80 થી વધુ દેખા દીધી છે હિન્દી, ફિલ્મો અને કમાવ્યા અસંખ્ય પ્રશસ્તિ 14 સહિત ફિલ્મફેર એવોર્ડ્સ. ભારત સરકાર તેમને આપ્યો હતો પદ્મશ્રી અને ફ્રાન્સના સરકારીતેમને ઓર્ડર ડેસ આર્ટસ એટ ડેસ લેટ્રેસ અને લીજન ઓફ ઓનરે એનાયત કર્યાં છે. ખાનની એશિયા અને વિશ્વવ્યાપી ભારતીય ડાયસ્પોરામાં નોંધપાત્ર અનુસરણ છે. પ્રેક્ષકોના કદ અને આવકની દ્રષ્ટિએ, તેને વિશ્વના સૌથી સફળ ફિલ્મ સ્ટાર તરીકે વર્ણવવામાં આવ્યો છે.

ખાન બોલીવુડના સૌથી શણગારેલા કલાકારોમાંથી એક છે. તેમણે ૩૦ નામાંકન અને વિશેષ પુરસ્કારોથી ૧ ફિલ્મફેયર એવોર્ડ પ્રાપ્ત કર્યા છે, શ્રેષ્ઠ અભિનેતા માટે આઠ સહિત; તે દિલીપકુમાર સાથે સૌથી કેટેગરીમાં જોડાયો છે. ખાને બાઝીગર (1993), દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે (1995), દિલ તો પાગલ હૈ (1997), કુછ કુછ હોતા હૈ (1998), દેવદાસ (2002), સ્વદેસ (2004) માટે ફિલ્મફેરનો શ્રેષ્ઠ અભિનેતાનો એવોર્ડ જીત્યો છે. ચક દે! ઇન્ડિયા (2007) અને માય નેમ ઇઝ ખાન(2010). અમુક સમયે, તેણે ફિલ્મફેરના શ્રેષ્ઠ અભિનેતાના પાંચમાંથી ત્રણ જેટલા નામાંકન મેળવ્યા છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …