શાહિદ કપૂરની ધર્મપત્ની જોવા મળી એકદમ સ્ટાઈલીશ અંદાજમાં,તસવીરો જોઈ દીવાના થઈ જશો…….

મીરા રાજપૂતે સ્ટાઇલિશ કપડાં પહેર્યા, તસવીરો જોઈને ચાહકોએ કહ્યું – ‘ભાભી જી તમે અદ્ભુત છો,બોલીવુડ અભિનેતા શાહિદ કપૂર ઇન્ડસ્ટ્રીનો સૌથી હેન્ડસમ એક્ટર છે અને તેની પત્ની મીરા રાજપૂત પણ ડ્રેસિંગ સેન્સની બાબતમાં કોઈ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી.પતિ શાહિદ કપૂર સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવવો હોય કે રેડ કાર્પેટ પર અદભૂત દેખાવ કરવો હોય, મીરા રાજપૂત નિશ્ચિતપણે જાણે છે કે તેની ફેશન રમતથી બીજાઓને કેવી રીતે પ્રભાવિત કરવી. જો તમે મીરાની શૈલીની ફાઇલો પર એક નજર નાખો, તો તમે જોશો કે સ્ટનનરની કપડામાં ઓપચારિક પેન્ટસૂટ, ટ્રેન્ડી કો-ઓર્ડર, થિનીમ, ક્રોપ ટોપ્સ, ટર્ટલનેકથી બોન્ડિની પ્રિન્ટ અનારકલી, ડિઝાઇનર ફ્રિલ સાડી છે, જે તેને બનાવે છે તે એકદમ અલગ છે. જો કે, તે જુદું છે કે માથાથી પગ સુધી (મોનોગ્રામ એટીઅર્સ), તેઓ સૌથી વધુ કપડાંનો રંગ પહેરવાનું પસંદ કરે છે. કદાચ આ જ કારણ છે કે મીરા રાજપૂતનો સ્ટેન્ડઆઉટ રંગોનો પ્રેમ તેમને ફેશનેબલ બનાવવા માટે કંઇ કરતો નથી.

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે કોરોના યુગને કારણે આ વર્ષે લેક્મે ફેશન વીક ડિજિટલ થઈ ગયું છે. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે દરેક લોકો આ ઘરોમાં તેમના ઘરે આરામથી બેઠા બેઠા આનંદ લઈ રહ્યા છે, પ્રખ્યાત ડિઝાઇનરો તેમના કલ્પિત સંગ્રહને પ્રદર્શિત કરવામાં કોઈ કસર છોડતા નથી. ફેશન વીકના ચાર દિવસ ધક્કામુક્કીમાં સમાપ્ત થઈ ગયા છે, તે જ દિવસે મીરા રાજપૂતે ફરી એક વાર ફેશન વીકનો ભાગ બનીને હેડલાઇન્સ બનાવ્યા હતા.
મીરાને જોઈ શ્વાસ અટકી ગયો

ક્રિશ્ચિયન લ્યુબોટિનથી ચેનલ, અનિતા ડોંગરેથી રિદ્ધિ મેહરા સુધીના ડિઝાઇનર સંગ્રહોમાં તેના દેખાવના લુક આપનાર મીરા રાજપૂતને તાજેતરમાં જ પ્રખ્યાત ફેશન ડિઝાઇનર પુનિત બલાના માટે લેક્મે ફેશન વીકનો ભાગ મળી હતી, જ્યાં સ્ટ્રેનર ડિઝાઇનર કે. નવીનતમ સંગ્રહ ‘મુનીર’નું પ્રતિનિધિત્વ કરતી જોવા મળી હતી. મીરાની તસવીરો બહાર આવતાની સાથે જ તેને આવા સ્ટાઇલિશ અવતારમાં જોઈને બધા લોકો દિવાના થઈ ગયા.

દરેક વસ્તુ કંઈક કહેવા તૈયાર છે,હકીકતમાં, પુનીત બલાનાના સંગ્રહ મુનિર માટે, મીરા રાજપૂતે પેસ્ટલ પિંક કલરમાં લાંબી જાકીટવાળી લાઇન ડ્રેસ પસંદ કર્યો, જેમાં સ્વીટહાર્ટ નેકલાઇનવાળા એમ્બ્રોઇડરી ચોલી સાથે ડ્રેસને આકર્ષક બનાવવા માટે કોઈ કસર બાકી નહોતી. તદુપરાંત, જેકેટમાં બેલ સ્લીવ્ઝના સ્લીવ સાથે ફ્લોરલ પ્રિન્ટ ડિઝાઇન આપવામાં આવી હતી, જેમાં તેની આજુબાજુ મિરર પેર્ચવર્કનું કામ દર્શાવવામાં આવ્યું હતું. મીરાની ઓવરઓલ ડ્રેસિંગ સ્ટાઇલ વિશે વાત કરતા, આ ફ્લોરલ લંબાઈવાળા ડ્રેસમાં સ્ટ્રાઇપડ ડિઝાઇનિંગને શણગારે છે, જે સ્વીટ લુક આપવા નૂડલ્સને છીનવી રહ્યો હતો.
મેકઅપ પણ પરફેક્ટ છે

જો તમે મીરાના દેખાવમાં હજી સુધી એક વસ્તુ જોયું છે, તો તે તેના મોટાભાગના મેકઅપને સરળ અને મૂળભૂત રાખવાનું પસંદ કરે છે. તે ડ્રમમેટિક મેકઅપ ખૂબ પસંદ નથી કરતી અને તેથી તેનો લૂક પણ હતો. શીતલ ઝવેરીએ વિઠ્ઠલદાસ દ્વારા ડિઝાઇન કરેલી સિલ્વર ડ્રોપડાઉન એરિંગ્સમાં તે ક્યૂટ લાગી. સટ્ટ મેકઅપની સાથે સ્મોકી લિપ્સ, વર્મિલિયન લિપકલર અને મિડલ પાર્ટ્ડ વારસો તેને એકદમ આઈકાસી લુક આપી રહ્યા હતા.

આ લુકમાં મીરાની તસવીરો આવતાની સાથે જ તેમના ચાહકોએ એક પછી એક ટિપ્પણી કરવાનું શરૂ કર્યું. મીરા તરફ જોતી વખતે કેટલાક લોકોએ લખ્યું- ‘વાહ! ભાઈજી વાહ ‘, પછી કોઈએ કહ્યું-‘ તમે અદ્ભુત છો ‘જોકે, એવું કેમ નહીં બને કે મીરા આ એકંદર પોશાકમાં ખૂબ જ આકર્ષક લાગી.

તમને જણાવી દઈએ કે, મીન રાજપૂત યુન ધૂમ મચાઇને પુનિત બલાનાનો સંગ્રહ પહેરીને પહેલી વાર નથી, બોલીવુડની અભિનેત્રી મૃણાલ ઠાકુરે પણ ડિઝાઈનર- એમ્બ્રોઇડરીવાળા લહેંગા-ચોલીમાં પોતાનો કિલર લૂક બતાવ્યો છે. ક્લોઝ ગળાના સ્ટડેડ બ્લાઉઝ સાથે, મૃણાલ માઇક્રો પ્રિન્ટેડ સ્કર્ટમાં દર વખતેની જેમ ખૂબ સુંદર દેખાતી હતી.

બૉલીવુડ અભિનેતા શાહિદ કપૂરમી પત્ની મીરા રાજપૂત ક્યારેક જીમની બહાર તો ક્યારેક પતિ સાથે ડિનર ડેટમાં સ્ટાઈલિશ અંદાજમાં સ્પોટ થતી રહે છે. હાલમાં મીરા રાજપૂત તેની પુત્રી મિશા કપૂર સાથે એક ગ્રોસરી શોપમાં નજરે આવી હતી. પરંતુ મીરા તેના લુકને કારણે ટ્રોલ થઇ હતી.

મીરા રાજપૂત તેની પુત્રી મિશા સાથે ગ્રોસરી શોપમાં ખરીદી કરતા નજરે આવી હતી. આ દરમિયાન મીરાંએ વ્હાઇટ શર્ટ સાથે યલો કલરનું મીની સ્કર્ટ પહેર્યું હતું. મીરા આ ડ્રેસમાં બહુ જ ખુબસુરત લાગી રહી હતી. પરંતુ ઘણા લોકોને આ લુક પસંદ ના આવતા મીરા રાજપૂતને ટ્રોલ કરી હતી. તો મિશા કપૂર ગ્રે અને રેડ સ્ટાઇપ ડ્રેસમાં નજરે આવી હતી.
મિશનો આ સ્પોર્ટી લુક શાનદાર હતો.મીરાંનો આ ફોટો સોશિયલ મીડિયામાં ઘણો વાયરલ થઇ રહ્યો છે. ત્યારે લોકોએ મીરાના આ ડ્રેસ પર કમેન્ટ કરતા નજરે ચડ્યા હતા.

જ્યારે લગ્નના ઘરેણાંની વાત આવે છે, ત્યારે મહિલાઓ ઘણીવાર આ ઘરેણાં તિજોરીમાં ખૂબ જ સારી રીતે સાચવીને મૂકી રાખે છે. જો કે મીરા રાજપૂત પાસેથી જુદા જુદા પ્રસંગોએ તે ઘરેણાં પહેરીને સુંદર કેવી રીતે દેખાઈ શકાય તે માટે પ્રેરણા લઈ શકાય.લગ્ન માટે હંમેશાં ખાસ ઘરેણાં લેવામાં આવે છે, જેથી તે દુલ્હનના કપડાથી મેળ પણ ખાય અને તેની સુંદરતામાં પણ વધારો કરે. શાહિદ કપૂરની પત્ની મીરા રાજપૂતે પણ તેના લગ્ન માટે ખાસ ઘરેણાં પહેર્યાં હતાં. આ ઘરેણાં સાદા સોનાના દાગીના નહિ પણ કુંદન, મોતી અને પથ્થરના કામથી બનાવવામાં આવ્યાં હતાં. આ સ્ટાઇલિશ ઘરેણાં હજી પણ મીરા એ ખૂબ જ સારી રીતે સાચવીને રાખ્યા છે અને તે સમયે સમયે તેના પરંપરાગત લુક સાથે મેચ કરીને પહેરતી જોવા મળે છે.

મીરા રાજપૂતે લગ્ન માટે જે નેકપીસ પહેર્યો હતો તેમાં નવ પ્રકારના રત્ન જડેલા હતાં. આ નવરત્ન હારની શૈલી ચોકર પેટર્ન પર મૂકવામાં આવી હતી. સ્ટોનને જોડવા માટે સોનાના ભાગ પર કુંદનનું કામ પણ કરવામાં આવ્યું હતું જેથી મધ્ય ભાગ ખાલી ન દેખાય. આ સાથે, તેમાં વધુ ભવ્ય દેખાવ આપવા પર્લ્સ પણ તેમાં ઉમેરવામાં આવ્યા હતા.મીરાની ઈયરિંગ્સ પણ હાર સાથે મેચ કરતી હતી. તેમાં પણ નવરત્ન અને મોતી મૂકવામાં આવ્યા હતા. તેમજ, મીરાએ નાજુક માંગટીકા સાથે વાળમાં સાઇડ ઝુમ્મર પણ લગાવ્યું હતું, તેને પાસા પણ કહેવામાં આવે છે. આ બંને જ્વેલરીમાં કુંદન અને નાના કદના મોતીઓનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો.

હવે મીરા રાજપૂતના લગ્નના ઘરેણાંના રિપીટીશનની વાત કરીએ તો આ સ્ટાર પત્નીએ તહેવાર, સબંધીના લગ્ન જેવા ખાસ પ્રસંગોએ તેને પહેરીને ખૂબ વાહ વાહી જીતી લીધી છે.આ બંને તસવીરોમાં મીરાએ આછા ગુલાબી રંગનો ડ્રેસ પહેરેલો દેખાય છે, તેની સાથે લેવામાં આવેલા દુપટ્ટા પર ફૂલો અને પાંદડાઓની પ્રિન્ટ જોઇ શકાય છે. મીરાએ તેના આ લુક માટે નવી જ્વેલરી લેવાને બદલે તેના લગ્ન સમયની એરિંગ્સ પહેરી લીધી હતી. એ કહેવાની પણ જરૂર નથી કે તેની પસંદગી આ લુક સાથે એકદમ પરફેક્ટ બેસી રહી હતી.

મીરાને પેસ્ટલ કલર ખૂબ જ ગમે છે. તેની પાસે જે પણ પરંપરાગત (ટ્રેડિશનલ) વસ્ત્રો છે તેમાં આ શેડનાં જ કપડાં વધારે જોવા મળે છે. મીરાએ એક સંબંધીના લગ્ન સમયે હાજરી આપી ત્યારે પણ આછા રંગનો જ ડ્રેસ પહેર્યો હતો. આ તસવીરોમાં તે હાથીદાંત કલરના લહેંગામાં જોવા મળી રહી હતી. આ પ્લેન રંગમાં ચમક ઉમેરવા માટે, મીરાએ તેના લગ્નનો ગળાનો હાર પહેર્યો હતો.

બીજા એક અન્ય પ્રસંગ માટે શ્રીમતી કપૂરે તેના ગુલાબી અને સફેદ ડ્રેસ સાથે ચોકર નેકપીસ અને મેચિંગ ઇયરિંગ્સ પહેરી હતી. આ સાથે મીરાના લગ્ન સમયનું તેનું વાળનું ઝુમ્મર તેની સાથે સંપૂર્ણ મેચ કરી રહ્યો હતો. તે તેના લુકને એક રોયલ ફીલ પણ આપી રહ્યો હતો.જો તમારી પાસે પણ તમારા લગ્ન સમયના ઘરેણાં પડ્યા છે અને તે ફક્ત લોકરમાં જ રાખવામાં આવ્યા છે, તો પછી તમે પણ તે ઘરેણાંને આગામી સમયમાં મીરા રાજપૂત ની જેમ કોઈ તહેવાર અથવા લગ્ન કાર્યક્રમમાં પહેરો અને બધાની વચ્ચે છવાઈ જાઓ.

જ્યારે શાહિદ કપૂરે દિલ્લીમાં રહેનારી મીરા રાજપૂત સાથે લગ્ન કરવાનો નિર્ણય કર્યો ત્યારે બધા જ એ જાણવા માટે ઉત્સુક હતા કે શું મીરા રાજપૂત શાહિદ કપૂરના સ્ટાઈલને મેચ કરી શકશે કે નહીં. પણ મીરા રાજપૂતની સાર્વજનિક ઉપસ્થિતિ અને ફેશન સ્ટાઈલે બધાનું જ દિલ જીતી લીધું.લોકોએ મીરાના આ ફોટો પર કમેન્ટ કરતા લખ્યું હતું કે, મિશન કપડાં પહેરી લીધા છે આંટીએ. શાહિદ આટલા પૈસા કમાઈ છે. થોડા રૂપિયા શોપિંગ પાછળ પણ ખર્ચ કરી લો. આ રીતની કમેન્ટથી આખું સોશિયલ મીડિયા ભરેલું છે.જણાવી દઈએ કે, મીરા પહેલી વાર કપડાને કારણે ટ્રોલ થઇ એવું નથી. આ પહેલા પણ ઘણીવાર ટ્રોલ થઇ છે.મીરા રાજપૂત સોશિયલ મીડિયામાં ફેન્સ વચ્ચે ઘણી ચર્ચામાં રહે છે. થોડા દિવસ પહેલા મીરા જીમની બહાર પણ સ્પોટ થઇ હતી. સોશિયલ મીડિયામાં ઘણી તસવીરો જિમ વેરમાં વાયરલ થઇ છે. મીરા આજકાલ ફિટનેસ ફિક્ર નજરે ચડે છે.શાહિદ કપૂરની તેની ફિલ્મ ‘કબીરસિંહ’ના કારણે ચર્ચામાં રહ્યો હતો. આ ફિલ્મે સિનેમાઘરોમાં ધમાલ મચાવી દીધી હતી.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …