રિયલ લાઈફમાં પણ ખુબજ રંગીન છે મિર્જાપુરની શબનમ, હોટ તસવીરો જોઈ મોંમાં પાણી આવી જશે …….

‘મીરઝાપુર 2’ ના ગુડ્ડુ પંડિતનો બીજો પ્રેમ શબનમ કોણ છે, લોકોને બંનેનો રોમાંસ ગમ્યો અલી ફઝલ, શ્વેતા ત્રિપાઠી અને પકંજ ત્રિપાઠી સ્ટારર વેબસેરીઝની બીજી સીઝન ‘મિર્ઝાપુર’ એમેઝોન પ્રાઇમ પર રિલીઝ થઈ છે. તેની બીજી સીઝનના પ્રેક્ષકોની આતુરતાથી રાહ જોવામાં આવી હતી. હવે તે પ્રતીક્ષા પૂરી થઈ. તેની બીજી સીઝનમાં, ઘણા નવા ચહેરાઓ જોવામાં આવ્યા છે, પરંતુ એક ચહેરો જે સૌથી વિશેષ છે, જે પહેલા ભાગમાં પણ હતો, તે શબનમ છે. આ તે જ શબનમ છે, જે લાલા ફિલ્મના અફીણ અને રેશન વેપારીની પુત્રી છે. ‘મુન્ના ભૈયા’ એ શબનમના લગ્નમાં તાંડવ બનાવ્યો હતો.

‘મિર્ઝાપુર’ ના શબનમના લગ્ન સમયે ‘કાલિન ભૈયા’ (પંકજ ત્રિપાઠી) ના પુત્ર મુન્ના ભૈયા (દિવ્યન્દુ શર્મા) એ શબનમના લગ્નમાં ધમાલ મચાવી હતી અને મીમ્સની દુનિયા માટે ઘણી સામગ્રી આપી હતી, પરંતુ ‘મિર્ઝાપુર 2’ ‘એસ સ્ટોરી થોડી બદલાઈ ગઈ છે. સ્વીટી ભાભી પછી ગુડ્ડુ ભૈયા મોતને ભેટ્યા છે.મિર્ઝાપુર 2’ માં જોવા માટે, ગુડ્ડુ ભૈયા લાલાના ઘરે ધંધો અને પૂર્વાંચલની ભાષામાં કહેવામાં આવતાની સાથે જ આશરો લે છે. પરંતુ, અહીં તે લાલાની પુત્રી શબનમના પ્રેમમાં પડે છે. અથવા એમ કહો કે શરૂઆત શબનમ છે.

શબનમ ‘ગુડ્ડુ ભૈયા’ ના પ્રેમમાં પડે છે. ‘મિર્ઝાપુર 2’ માં શબનમ અને ગુડ્ડુ પંડિતની વચ્ચે કિસ સીન પણ છે. ગુડ્ડુ ભૈયા અને એકબીજાને પ્રેમ કરનારા તરીકે શબનમનો ચહેરો પ્રેક્ષકોને થોડો વધુ આનંદકારક છે.આવી સ્થિતિમાં આ બંનેની જોડીએ લોકોને આકર્ષિત કરી છે. મહેરબાની કરીને કહો કે શબનમનું અસલી નામ શેરનાઝ જીજીના છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે.

શેરનાઝ જીજીના ઉપરાંત, આ વેબસીરીઝના સીઝન 2 માં ઇશા તલવાર (માધુરી યાદવ), મેઘના મલિક (શકુંતલા શુક્લા), લિલિપટ (દેવદત્ત ‘દાદા’ ત્યાગી), વિજય વર્મા (ભારત ત્યાગી) અને શત્રુઘન ત્યાગી જેવા સ્ટાર્સ દાખલ થયા છે.આ સાથે હવે ‘મિર્ઝાપુર 2’ પછી એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે એમેઝોન પ્રાઈમે પણ તેની ત્રીજી સીઝનની તૈયારી શરૂ કરી દીધી છે.

અલી ફઝલ, શ્વેતા ત્રિપાઠી અને પંકજ ત્રિપાઠી સ્ટારર વેબસિરીઝ ‘મિર્ઝાપુર’ની બીજી સીઝન અમેઝોન પ્રાઇમ પર રિલીઝ થઈ ગઈ છે. જેની બીજી સિઝનની દર્શકોને આતુરતાથી રાહ હતી. હવે તે રાહ પુરી થઈ ગઈ છે. તેના બીજા સીઝનમાં ઘણાં નવા ચહેરા જોવા મળ્યાં છે, પણ એક ચહેરો સૌથી ખાસ છે, જે પહેલાં પાર્ટમાં પણ હતો તેમનું નામ છે શબનમ. આ તે શબનમ છે, જે ‘લાલા’ ફિલ્મમાં અફીમ અને રોશનના વેપારીની દીકરી છે. શબનમના લગ્નમાં ‘મુન્ના ભૈયા’એ તાંડવ મચાવ્યો હતો.

અલી ફઝલ, શ્વેતા ત્રિપાઠી અને પકંજ ત્રિપાઠી સ્ટારર વેબસેરીઝની બીજી સીઝન ‘મિર્ઝાપુર’ એમેઝોન પ્રાઇમ પર રિલીઝ થઈ છે. તેની બીજી સીઝનના પ્રેક્ષકોની આતુરતાથી રાહ જોવામાં આવી હતી. હવે તે પ્રતીક્ષા પૂરી થઈ. તેની બીજી સીઝનમાં, ઘણા નવા ચહેરાઓ જોવામાં આવ્યા છે, પરંતુ એક ચહેરો જે સૌથી વિશેષ છે, જે પહેલા ભાગમાં પણ હતો, તે શબનમ છે. તે તે જ શબનમ છે, જે લાલા ફિલ્મમાં અફીણ અને રેશન વેપારીની પુત્રી છે.

શબનમના લગ્નમાં ‘મુન્ના ભૈયા’ એ તાંડવ બનાવ્યો … ‘મિર્ઝાપુર’ શબનમના લગ્નમાં ‘કાલિન ભૈયા’ (પંકજ ત્રિપાઠી) ના પુત્ર મુન્ના ભૈયા (દિવ્યેન્દુ શર્મા) એ શબનમના લગ્ન અને મીમ્સના લગ્નમાં તાંડવ બનાવ્યો હતો. દુનિયાને ઘણા માંસવાળી સામગ્રી આપવામાં આવી હતી, પરંતુ ‘મિર્ઝાપુર 2’ ની વાર્તા થોડી બદલાઈ ગઈ છે. સ્વીટી ભાભી પછી ગુડ્ડુ ભૈયા મોતને ભેટ્યા છે.

‘મિર્ઝાપુર 2’ માં જોવા માટે, ગુડ્ડુ ભૈયા લાલાના ઘરે ધંધા અને પૂર્વાંચલની ભાષામાં કહેવામાં આવતાની સાથે જ આશરો લે છે. પરંતુ, અહીં તે લાલાની પુત્રી શબનમના પ્રેમમાં પડે છે. અથવા એમ કહીએ કે શરૂઆત શબનમ છે. શબનમ ‘ગુડ્ડુ ભૈયા’ ના પ્રેમમાં પડે છે. ‘મિર્ઝાપુર 2’ માં શબનમ અને ગુડ્ડુ પંડિતની વચ્ચે કિસ સીન પણ છે.

ગુડ્ડુ ભૈયા અને એકબીજાને પ્રેમ કરનારા તરીકે શબનમનો ચહેરો પ્રેક્ષકોને થોડો વધારે આનંદકારક છે. આવી સ્થિતિમાં આ બંનેની જોડીએ લોકોને આકર્ષિત કરી છે. શબનમનું અસલી નામ શેરનાઝ જીજીના છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે.શેરનાઝ જીજીના ઉપરાંત, આ વેબસીરીઝના સિઝન 2 માં ઇશા તલવાર (માધુરી યાદવ), મેઘના મલિક (શકુંતલા શુક્લા), લિલિપટ (દેવદત્ત ‘દાદા’ ત્યાગી), વિજય વર્મા (ભારત ત્યાગી) અને શત્રુઘન ત્યાગી જેવા સ્ટાર્સ દાખલ થયા છે. આ સાથે હવે ‘મિર્ઝાપુર 2’ બાદ એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે એમેઝોન પ્રાઇમે પણ તેની ત્રીજી સીઝનની તૈયારી શરૂ કરી દીધી છે.

‘મિર્ઝાપુર’ના શબનમના લગ્નમાં ‘કાલીન ભૈયા’(પંકજ ત્રિપાઠી)ના દીકરા મુન્ના ભૈયા (દિવ્યેન્દુ શર્મા)એ શબનમના લગ્નમાં તાંડવ મચાવ્યો હતો અને મીમ્સની દુનિયા માટે ખૂબ જ કન્ટેન્ટ આપ્યું હતું, પણ ‘મિર્ઝાપુર 2’ વાર્તા બદલાઈ ગઈ છે. સ્વીટી ભાભી મર્યાં પછી ગુડ્ડૂ ભૈયા મરવા-મારવા પર ઉતરી આવ્યો છે.

મિર્ઝાપુર 2 ના ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોતા હતા. શો એમેઝોન પ્રાઇમ પર રિલીઝ કરવામાં આવ્યો છે. પ્રથમ સીઝનની સફળતા બાદ મિર્ઝાપુરની બીજી સીઝન માટે ઘણી આશાઓ હતી. આવી સ્થિતિમાં, શોએ લોકોને સહેજ પણ નિરાશ કર્યા નથી. આ મોસમ એ બધું છે જેની અપેક્ષા લોકો કરે છે.

મુન્ના ભૈયા (દિવ્યેન્દુ શર્મા) સૌથી ક્રૂર પાત્ર છે અને અભિનયના કિસ્સામાં, ભૈયાના પગથી કાર્પેટ કંપતી જોવા મળે છે. જ્યારે ગુડ્ડુ પંડિત (અલી ફઝલ) નું પાત્ર આ સિઝનની શરૂઆતમાં કરતાં વધુ ખતરનાક બની ગયું છે, જ્યારે ગોલુ ગુપ્તા (શ્વેતા ત્રિપાઠી) નું પાત્ર પણ દરેકની અપેક્ષાઓ પ્રમાણે જીવતું રહ્યું છે. તે જ સમયે, ડિમ્પીના પાત્રને પ્રથમ સીઝનની તુલનામાં વધુ તક મળી છે. તે જ સમયે, બીના ત્રિપાઠીનું પાત્ર પણ એક અલગ અવતારમાં જોવા મળ્યું છે.

ભારતમાં સૌથી વધુ જોવાયેલી વેબસિરીઝ મિર્ઝાપુરનો સિઝન-2 રિલીઝ કરવામાં આવ્યો છે. જેની અનેક લોકો રાહ જોઈ રહ્યા હતા. જે લોકોને ખૂબ પસંદ આવ્યું છે. લોકો એ સોશિયલ મીડિયા પર એને સારા રિવ્યુઝ પણ મળી રહ્યા છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વેબસિરીઝનો ત્રીજુ સિઝન બનાવવામાં આવી રહ્યું છે.

એમેઝોન પ્રાઇમ વિડિઓ પર રીલિઝ થયેલી મિર્ઝાપુરની બીજી સીઝન લાંબા સમયથી દર્શકોની રાહ જોતી હતી. ત્યારથી જ ઉત્પાદકો દ્વારા વેબ સિરીઝની રજૂઆતની ઘોષણા કરવામાં આવી ત્યારથી, આ પ્રકાશનની રાહ જોવી મુશ્કેલ હતી. જો કે, હવે નિર્માતાઓએ તેને બહાર પાડ્યું છે. અને તે પણ નિયત તારીખ પહેલા. તમને જણાવી દઈએ કે નિર્માતાઓ 23 મી ઓક્ટોબરે મિર્ઝાપુર 2 ની રિલીઝ ડેટ રિલીઝ કરી હતી પરંતુ તે ઘટાડીને ફક્ત 22 કરવામાં આવી હતી. આવી સ્થિતિમાં મીરઝાપુર 2 નો ખૂબ સારો પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે. જેના કારણે ઉત્પાદકો પણ ખૂબ ખુશ છે.

લોકો તેને પસંદ કરી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર મિર્ઝાપુરની બીજી સીઝન રિલીઝ થવાની ઉત્તેજના અને આનંદ દર્શકોમાં સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યા છે. મિર્ઝાપુરની બીજી સીઝને તેની રજૂઆત પછીથી ધૂમ મચાવવાનું શરૂ કર્યું છે. મિર્ઝાપુર 2 ના રિલીઝ થયાના થોડા સમય બાદ હવે તેની ત્રીજી સિઝનની ચર્ચા થઈ રહી છે, નહીં તો પ્રેક્ષકો ઇચ્છે છે કે મેકર્સ ત્રીજી સિઝનને એક મજબુત વાર્તા સાથે દર્શકો સમક્ષ રજૂ કરે. બીજી સીઝનની રજૂઆત સાથે જ ત્રીજી સીઝન માટેની યોજના પણ ગતિ પર છે. કાલિન ભૈયાની ક્રેઝ એવી છે કે બીજી સીઝનની શરૂઆત સાથે જ નિર્માતાઓએ આગળ પ્લાનિંગ શરૂ કરી દીધી.

તે સમયના તાજા સમાચારો અનુસાર, એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે દરેક મુખ્ય અભિનેતાને પ્રથમ સીઝનમાં જે મળ્યું તેનાથી લગભગ બમણું ચૂકવવામાં આવે છે. પંકજ ત્રિપાઠી, અલી ફઝલ અને દિવ્યાન્દુ ત્રિપાઠી જેવા કલાકારો મોટા બજેટ એક્શન ફિલ્મોમાં મોટા પડદાના કલાકારો કરતા વધારે લોકપ્રિય થયા છે. મિર્ઝાપુર 12 કરોડ અને બીજી સીઝનમાં 60 કરોડના બજેટમાં બનાવવામાં આવ્યું છે. તે જ સમયે, મિર્ઝાપુર 3 નું બજેટમાં પણ 30 ટકાનો વધારો થયો છે.

બોલીવૂડ હંગામાના રિપોર્ટ અનુસાર એમેઝોન પ્રાઈમના સૂત્રો એ જણાવ્યું છે કે ‘મિર્ઝાપુર’ ના ત્રીજા સિઝનની તૈયારીઓ શરૂ છે. કહેવામાં આવે છે કે પહેલા સિઝન કરતા બીજા સિઝનનો બજેટ ડબલ હતો. તેમજ બીજા સિઝન માટે દરેક એક્ટરને ડબલ ફી આપવામાં આવી હતી. પહેલા સિઝનથી જ પંકજ ત્રિપાઠી, અલી ફઝલ અને દિવ્યેન્દ્ર શર્મા ના કાલીન ભૈય્યા, ગુડ્ડુ પંડિત અને મુન્ના કોઈપણ મોટી એક્શન ફિલ્મના લીડ હીરોઝ કરતા ઓછા પોપ્યુલર નથી. એટલે એમને વધારે ફી આપવી સામાન્ય છે.

મિર્ઝાપુરના પહેલા સિઝનનો બજેટ માત્ર 12 કરોડ હતો. જ્યારે બીજા સિઝનનો બજેટ અંદાજે 60 કરોડના આસપાસ હતું. ત્રીજા સિઝનમાં આ બજેટમાં 30 ટકાનો વધારો કરવામાં આવ્યો છે.

લોકોને મિર્ઝાપુર 2 વિશે મિશ્રિત પ્રતિક્રિયાઓ મળી રહી છે, પરંતુ તેના સંવાદોને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર, વપરાશકર્તાઓ તેમના મનપસંદ સંવાદોની મેમ્સ બનાવી અને શેર કરી રહ્યાં છે.

મિર્ઝાપુરની બીજી સીઝનમાં બંદૂકો, લોહી અને એક લાઇનર પંચ પણ જોવા મળે છે. ‘મિર્ઝાપુર 2′ ના સંવાદો સોશિયલ મીડિયા પર બહોળા પ્રમાણમાં શેર કરવામાં આવી રહ્યા છે. પ્રથમ સિઝનના અંતમાં બે મહત્વપૂર્ણ પાત્રો બબલુ પંડિત અને સ્વીટી ગુપ્તાની હત્યા કરવામાં આવી છે. અને આ પછી બીજી સીઝન શરૂ થાય છે અને આખી સીઝન બદલાની વાર્તા પર ચાલે છે.

ગુડ્ડુ પંડિત, ગોલુ ગુપ્તા અને ડિમ્પી પંડિત ભૈયા અને તેના પુત્ર મુન્ના ત્રિપાઠીને કેવી રીતે પકડે છે તે જોઈને ચાહકો વધુ ઉત્સાહિત થઈ ગયા છે. અને મેં બીજી સીઝન જોતાંની સાથે જ તે પછી જ કાર્પેટ ભાઈ, ગુડ્ડુ અને મુન્નાના સંવનન વહેંચવા લાગ્યા. જો કોઈને બીજી સીઝન ગમતી હોય, તો કોઈકે તેને કચરો બોલાવ્યો હતો અને તે તેના પોતાના માઇમ તેના મુજબ વહેંચી રહ્યો હતો.

મીરઝાપુર 2 ની મજબૂત કાસ્ટ,’મિર્ઝાપુર 2’ માં એક મજબૂત સ્ટારકાસ્ટ છે જે પાછલા સીઝનની જેમ તેનું મજબૂત પ્રદર્શન બતાવે છે. શ્વેતા ત્રિપાઠી શર્મા ઘાયલ મહિલા તરીકે બહાર આવી હતી જેનો સંકલ્પ પણ તેના પાત્રમાં જોવા મળે છે. શરદના પાત્રમાં અંજુમ શર્મામાં ઉત્તમ કામ કરતી જોવા મળે છે. પંકજ ત્રિપાઠી, દિવ્યેન્દુ શર્મા, વિજય વર્મા, અમિતા સન્યાલ જેવા ઘણા મહત્વપૂર્ણ પાત્રો છે.

‘મિર્ઝાપુર 2’માં જોવા મળી રહ્યું છે કે, જેમ-તેમ વેપાર અને પૂર્વાંચલન ભાષામાં કહીએ તો એ તો ત્રણ-પાંચ કરી ગુડ્ડૂ ભૈયા લાલાના ઘરમાં આશ્રય લઈ રહ્યાં છે, પણ અહીં તેમને લાલાની દીકરી શબનમ સાથે પ્રેમ થઈ જાય છે. તો એમ કહીએ કે શરૂઆત શબનમ કરે છે.

શબનમને ‘ગુડ્ડૂ ભૈયા’ સાથે ખૂબ જ પ્રેમ થઈ જાય છે. ‘મિર્ઝાપુર 2’માં શબનમ અને ગુડ્ડૂ પંડિત વચ્ચે કિસનો સીન પણ હોય છે. દર્શકો શબનમના ચહેરો વધારે ગમી રહ્યો છે. કેમ કે ગુડ્ડૂ ભૈયા અને તે એક બીજાને પ્રેમ કરી રહ્યાં છે.એવામાં બંનેની જોડી જનતાને આકર્ષિત કરી છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, શબનમનું સાચુ નામ શેરનવાઝ જિજીના છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે.

About bhai bhai

Check Also

મામી ભાણા જોડે ઉભે ઉભે જ ઠોકાવી રહી હતી,પણ અચાનક ભાણો એવો ખૂંખાર બની ગયો કે મામી ની પોહળી..

માત્ર વિલિયમની ત્વચા ગોરી હતી, પણ કાળું હૃદય હતું. ઘણી વખત તે ત્રિશાને અયોગ્ય રીતે …