કભી ખુશી કભી ગમમાં નાનાં ઋત્વિક રોશનનો રોલ પ્લે કરનાર આ કલાકાર હવે થઈ ગયો છે મોટો જીવે આવું જીવન………

બોલિવૂડમાં ઘણા લોકો બાળ કલાકારો તરીકે ફિલ્મોથી શરૂઆત કરે છે. બાળપણમાં જ તે ઘણા પ્રખ્યાત બની જાય છે, ચહેરા દ્વારા તે ઓળખાવા લાગે છે, પરંતુ જો તે જ બાળ કલાકાર બાળપણમાં મોટા પડદા પર આવ્યા પછી ફિલ્મોમાં જોવા ન મળે તો તેમને ઓળખવા મુશ્કેલ બની જાય છે. આજે અમે આવા જ એક બાળ કલાકારની વાત કરી રહ્યા છીએ.

કભી ખુશી કભી ગમ મૂવી વર્ષ 2001 માં આવી હતી. પારિવારિક પ્રેમ દર્શાવતી આ ફિલ્મે ઘણા રેકોર્ડ્સ નોંધ્યા હતા. આ ફિલ્મને દર્શકોએ ખૂબ જ પ્રેમ આપ્યો હતો. ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન, શાહરૂખ ખાન, રિતિક રોશન, જયા બચ્ચન, કરીના કપૂર ખાન અને કાજોલની મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકાઓ છે. આટલું જ નહીં, ઘણા બાળ કલાકારો પણ આ ફિલ્મમાં જોવા મળ્યાં હતાં. આજે આપણે તેમાંથી એક વિશે વાત કરીશું અને તે છે ફિલ્મમાં નાના હૃતિક એટલે કે લડ્ડુ વિશે.

નામ શું હતું અસલી નામઆ બાળ કલાકારે ફિલ્મમાં રોહન (લાડ્ડુ) ની ભૂમિકા નિભાવનારા ગોલુ મોલુ ઘણો બદલાઈ ગયો છે. આ પાત્ર ભજવનાર અભિનેતાનું નામ કવિશ મજુમદાર છે. આ ફિલ્મ રિલીઝ થયાને 19 વર્ષ થયાં છે અને આ દરમિયાન કવિશ ઘણો બદલાયો છે.

ફિલ્મોમાં ઘણી ઉડાવી મજાકશાહરૂખે આખી ફિલ્મ દરમિયાન તેની મજાક ઉડાવી હતી. ફિલ્મમાં લાડુ અને કરીના કપૂરના બાળપણના પાત્ર વચ્ચે ખાટી મીઠી વાતો બધાના દિલ જીતી લેવામાં સફળ રહી. શું તમે જાણો છો કે ઘણાં વર્ષોથી ઘણા લોકોને લાગ્યું હતું કે લાડુનો.રોલ કરનાર બીજું કોઈ નહિ તન્મય ભટ્ટ હતા. બંનેનો લુક એકદમ કોમ્પ્રેસ્ડ હતો. ઘણા વર્ષો પછી આ મૂંઝવણ દૂર થઈ.

ફિલ્મોથી થયા ગાયબલડ્ડુ બનીને સૌથી પ્રેમ મેળવનાર કવિશને જોઈને લાગ્યું કે તે જલ્દીથી ફરી એક ફિલ્મમાં દેખાશે, પરંતુ તે ઘણા વર્ષોથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાંથી ગુમ રહ્યો. બાળ કલાકાર તરીકે, તેણે બીજી કોઈ ફિલ્મમાં કામ કર્યું ન હતું. કેટલાક વર્ષો પહેલા કવિશ વરૂણ ધવનની ફિલ્મ મૈં તેરા હીરોમાં જોવા મળ્યો હતો. આ ઉપરાંત કવિશ રિતેશ દેશમુખ સાથે ફિલ્મ બંજરમાં પણ જોવા મળ્યો હતો. કવિશે સોમમ શાહ સાથે ઇમરાન ખાન અને શ્રુતિ હાસનની ફિલ્મ લકમાં સહાયક દિગ્દર્શક તરીકે પણ કામ કર્યું હતું. કવિશ ગોરી તેરે પ્યાર મેં સાથે પણ સંકળાયેલ હતો.

1.1 મિલિયન ડોલરનો માલિકજો નેટવર્થ માહિતી ધરાવતા એક પોર્ટલનું માનવામાં આવે તો લડ્ડુની નેટવર્થ 1.1 મિલિયન ડોલર છે, જે લગભગ 6 કરોડ ભારતીય રૂપિયા જેટલી છે. કવિશ છેલ્લે બેંક ચોરમાં જોવા મળ્યો હતો.તમને જણાવી દઈએ કે ઇમરાન ખાન અને શ્રુતિ હસનની ફિલ્મ ‘લક’માં સોહમ શાહ સાથે કવિશે આસિસ્ટંટ ડિરેક્તર તરીકે પણ કામ કર્યું હતું. કવિશ ‘ગોરી તેરે પ્યાર મેં’ સાથે પણ જોડાયેલ હતો. વર્ષોથી કવિશનો લુક પણ સંપૂર્ણપણે બદલાઈ ગયો છે. કવિશ હવે હેંડસમ દેખાવા લાગ્યો છે અને બધા માટે ફિટનેશની મિશાઈલ બની ગયો છે. કવિશ ઘણો બદલાઈ ગયો છે

About bhai bhai

Check Also

આગામી 3 દિવસ ગુજરાતના આ વિસ્તારોમાં પડશે ભારે વરસાદ…..

ગુજરાતમાં હવે વરસાદે વિરામ લીધો છે. હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર રાજ્યમાં આગામી 3 દિવસ સુધી …