કિન્નરે નાબાલિક ને સબંધ બાંધવા ઉશ્કેરયો,ના પાડતા કર્યું એવું કે જાણી ચોંકી જશો…..

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે અને મિત્રો આજે અમે તમને જણાવા જઇ રહ્યા છે એક કિન્નર અને યુવક ના કિસ્સા વિશે તો ચાલો જાણીએ.જિલ્લામાં ત્રીજી જાતિને બ્લેકમેલ કરવાનો એક સનસનાટીભર્યો કિસ્સો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે.ફરિયાદ બાદ પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી હતી.આરોપી ત્રીજી જાતિ પહેલા છોકરાઓને ફસાવીને ઘરે બોલાવશે અને પોતાની જાત સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવાની ફરજ પાડશે.

આ દરમિયાન તે  ટ્રાગા રેપપોર્ટનો વીડિયો બનાવતો હતો અને તેને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કરવાની ધમકી આપીને પૈસા એકત્ર કરતો હતો.સ્થાનિક લોકોના ડરથી યુવકે બ્લેકમેલ કરવાની ફરિયાદ કરી ન હતી.પરંતુ આ વખતે એક યુવકે હિંમત બતાવી.પોલીસે તે અંગે તાત્કાલિક કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.પોલીસે જણાવ્યું કે, પીડિતાના પિતાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં રિપોર્ટ નોંધાવ્યો હતો કે તેના સગીર પુત્રને ફસાવતા ત્રીજા જાતિએ વીડિયો સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવ્યો હતો અને ત્યારબાદ તેને વોટ્સએપ પર વાયરલ કરી દીધો હતો.આ કેસની ગંભીરતા જોઇને પોલીસે તાત્કાલિક ગુનો નોંધી કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

પોલીસે આરોપી ત્રીજી જાતિર લવલી વર્માના પિતા જયલાલ સાગર (22 વર્ષ), સિન્ગિટ્ટી જિલ્લા, બિલાસપુરની બનાના ચોક ખાતે રહેતી અટકાયત કરી હતી.પૂછપરછમાં જણાવાયું છે કે એક સગીર છોકરાને 9 જૂને તેના ઘરે લાલચ આપી શારીરિક સંબંધ બાંધવાની ફરજ પાડવામાં આવી હતી, ત્યારબાદ મોબાઇલ પરથી વીડિયો બનાવ્યો હતો અને વોટ્સએપ પર વાયરલ થયો હતો.આરોપીએ પોતાનો ગુનો કબૂલ્યો છે.

પોલીસના જણાવ્યા મુજબ આરોપી ત્રીજી જાતિએ ઘણા છોકરાઓને બ્લેકમેલ કરી પૈસા વસૂલ્યા છે.ત્રીજા જાતિનો ભોગ બનેલા છોકરાઓ સ્થાનિકીકરણને કારણે કોઈને પણ આ ઘટના વિશે કહી શક્યા નહીં.આરોપી લવલી વર્મા આજથી લગભગ અઢી વર્ષથી આ પ્રકારનું કામ કરે છે.આવી જ રીતે તોરવા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં પણ એક યુવકે સ્થાનિક લોકોના ડરથી વીડિયો વાયરલ થતાં આત્મહત્યા કરી હતી.હાલમાં પોલીસે કલમ 306 હેઠળ ગુનો નોંધીને આરોપી લવલીની ધરપકડ કરી છે.

ત્યારબાદ મિત્રો આવું જ એક ઘટના સામે આવી છે જેમાં કિન્નર સાથે આવું કામ કરી રહ્યો હતો પોલીસકર્મી, યુવકોએ બનાવ્યો વીડિયો જાણો.તામિલનાડુંની રાજધાની ચેન્નઈના થોઈપક્કમ પોલીસ સ્ટેશનના એક પોલીસકર્મીની તાત્કાલિક ટ્રાંસફર કરી દેવામાં આવી છે. શનિવારની રાત્રે કેટલાક યુવકોએ આ પોલીસકર્મીને એક કિન્નર સાથે સેક્સ કરતા પકડી પાડ્યો હતો. યુવકોએ તેનો વિરોધ કર્યો અને તેનો વીડિયો પણ બનાવી લીધો હતો.

સતીશ સત્યરાજ નામના આ પોલીસકર્મીનો વિરોધ કરી તેના વાહનને પણ નુકસાન કરવામાં આવ્યું હતું. પોલીસ સુત્રોએ જણાવ્યું હતું કે, સ્થાનિકો છેલ્લા કેટલાક સમયથી તેની ફરિયાદ કરી રહ્યા હતા.તામિલનાડુંની રાજધાની ચેન્નઈના થોઈપક્કમ પોલીસ સ્ટેશનના એક પોલીસકર્મીની તાત્કાલિક ટ્રાંસફર કરી દેવામાં આવી છે. શનિવારની રાત્રે કેટલાક યુવકોએ આ પોલીસકર્મીને એક કિન્નર સાથે સેક્સ કરતા પકડી પાડ્યો હતો.

યુવકોએ તેનો વિરોધ કર્યો અને તેનો વીડિયો પણ બનાવી લીધો હતો. સતીશ સત્યરાજ નામના આ પોલીસકર્મીનો વિરોધ કરી તેના વાહનને પણ નુકસાન કરવામાં આવ્યું હતું. પોલીસ સુત્રોએ જણાવ્યું હતું કે, સ્થાનિકો છેલ્લા કેટલાક સમયથી તેની ફરિયાદ કરી રહ્યા હતા.જ્યારે સ્થાનિક લોકોએ તેના વાહનને નુકસાન પહોંચાડ્યું ત્યારે તે ત્યાંથી નાસી છૂટ્યો હતો. ત્યાર બાદ યુવકો પોલીસકર્મીને પલ્લીકરનાઈ પોલીસ સ્ટેશને લઈ આવ્યા હતા અને ઉચ્ચ અધિકારી સામે ફરિયાદ કરી હતી.

જોકે, પછીથી આ પોલીસકર્મી સતીશની ટ્રાંસફર કરી દેવામાં આવી છે તેમજ તેની સામે તપાસ પણ શરૂ કરી દેવામાં આવી છે.ત્યારબાદ મિત્રો આવી જ એક ઘટના સામે આવી છે તો ચાલો જાણીએ,હવસના કીડા ની ભયંકર દાસ્તાન, બાળકો અને પુરુષો સાથે કિન્નરોને પણ બનાવ્યા શિકાર જાણો.આ સીરીયલ રેપીસ્ટ આ શબ્દ આપણે સાંભળીને તમે એક એવા વ્યક્તિની કલ્પના કરો છો કે જેણે એક પછી એક મહિલાઓને તેને પોતાની હવસનો શિકાર એ બનાવી હોય.

પરંતુ જી નહિ અમે જે વ્યક્તિનું આ કારસ્તાન તમારી સામે મુકવાના છીએ એ તેના માટે આ શબ્દ પણ ઓછો પડે છે.આપણા દેશમાં એવા ઘણા એવા રીઢા ગુનેગાર એ પકડાઈ ચુક્યા છે કે જેના કારસ્તાનો એ કોઈપણ સામાન્ય માણસને પણ હચમચાવી શકે છે અને તેમને આ ભયભીત કરી શકે છે. અને તેમાં કોઈ નિર્દય ખૂની છે તો પછી કોઈ કુખ્યાત લુટારા કે પછી કોઈ આ રેપીસ્ટ પણ રાજસ્થાન પોલીસે પણ આ એક એવા જ ગુનેગારની ધરપકડ કરી છે કે જેના કાળા કરતુત એ જાણીને આ પોલીસવાળા એ પણ ચકિત રહી ગયા.

અને તે ગુનેગારની આ એક માસુમ સાથે તેને બળાત્કારના ગુનામાં તેની ધરપકડ એ કરવામાં આવી હતી. પરંતુ જયારે તેનું આ સત્ય એ પુછપરછમાં સામે આવ્યું તો આ પોલીસને ખબર પડી કે આ વ્યક્તિએ તો ગુનાનો એક નવો ઈતિહાસ લખી દીધો છે.અને તે એક એવો ગુનેગાર છે કે જેણે આ માસુમ બાળકીઓ આ સિવાય બાળકો અને આ ઉપરાંત પુરુષો અને કિન્નરોને પણ પોતાની હવસના શિકાર એ બનાવી દીધા છે. અને તેના મગજમાં એક એવી ધૂન ચડી હતી કે તેણે તે કોઈને પણ ન છોડ્યા.

અને તેના ગુનાનું લીસ્ટ એ એટલું લાંબુ છે કે તે પોલીસને પણ પુછપરછમાં જ કેટલાય કલાકો લાગી ગયા.આવી રીતે થઇ ધરપકડ : આ રાજસ્થાનના પાટનગર એક જયપુરમાં આ પોલીસે એક ૭ વર્ષની માસુમ સાથે એક બળાત્કાર કરવાના ગુનામાં એક વ્યક્તિની તેને ધરપકડ કરી હતી. અને જેની ઓળખ એ સિકંદર ઉર્ફ જીવાણું તરીકે થઇ. અને આ પોલીસને એ સહેજ પણ અણસાર ન હતો કે જે આ ગુનેગારને પકડવામાં આવ્યો છે તે ખાસ કરીને એક સીરીયલ રિપેસ્ટ છે.

અને જેણે હેવાનીયતની તમામ મર્યાદાઓ એ પાર કરી દીધી. અને આ પોલીસ તેને પકડીને આ પોલીસ સ્ટેશન લાવ્યા અને પુછપરછ શરુ કરી.પુછપરછમાં થયો ખતરનાક ખુલાસો : અને ત્યાર પછી જીવાણું એ આ પોતે જ કરેલા આ ગુનાઓની યાદી એ પોલીસ સામે ખોલીને અને મૂકી દીધી. અને આ પોલીસ દંગ છે કે આ ખરેખર તેમના આ હાથમાં આવેલો આ એક વ્યક્તિ એક એવો કુખ્યાત ગુનેગાર છે કે જેણે આ એક બે નહિ બે નહિ પરંતુ ૬૫ થી વધુ રેપના ગુના પાર પાડ્યા છે.

અને આ ગયા શનિવારે આ સિકંદર ઉર્ફે જીવાણુંએ આ પોલીસને એક પૂછપરછમાં કહ્યું કે તે જયારે પણ જેલમાંથી છૂટશે તો તે પોલીસને જાણ કરવા વાળાને મારી નાખશે.અને આ સિકંદર ઉર્ફે જીવાણુંએ એક એક કરીને પોતાના તમામ ગુના એ રજુ કર્યા. અને તેણે આ પોલીસને જણાવ્યું કે તેને શાસ્ત્રીનગરમાં તેણે નાની ઉંમરની આ બાળકી સાથે બળાત્કાર કર્યો હતો.અને તે એ બાળકીની હત્યા કરવા માંગતો હતો. પણ પુછપરછ દરમિયાન તે જીવાણુંએ કોટામાં પોતાના એક મિત્રની નાની ઉંમરની બાળકીને પણ આનો ભોગ બનાવી હતી.

પરંતુ તેની હત્યા ન કરી અને એ પોતાની સૌથી મોટી ભૂલ તે પોતે ગણાવી રહ્યો છે.૬૫ લોકોને બનાવ્યા શિકાર : આ પોલીસના જણાવ્યા મુજબ તેને જીવાણુંએ અત્યાર સુધી ૨૫ થી વધુ નાની ઉંમરના છોકરાઓને પણ પોતાની હવસના શિકાર બનાવ્યા. અને એટલું જ નહિ પણ આ સીરીયલ રેપીસ્ટ જીવાણુંએ ૪૦ પુરુષ અને કિન્નરોનું પણ આ અનૈતિક યૌન શોષણ કર્યું. અને તે મહિલાઓની સરખામણીમાં નાની ઉંમરના પુરુષો સાથે એક વધુ અનૈતિક યૌન શોષણ કરતો હતો.

જીવાણું અને કીટાણુંની જોડી : આ સિકંદર ઉર્ફે જીવાણુંના એ ઘણા નામ છે. અને તેને જુદા જુદા નામોથી પણ ઓળખવામાં આવે છે. અને તેણે તેના એક સાથી સાથે મળીને આ લુટ અને ચોરીની કામગીરીને પાર પાડી હતી. અને બંને વચ્ચે એક રાતમાં જ વધુમાં વધુ ચોરીઓ એ કરવાની હરીફાઈ થતી હતી. અને આ સિકંદરે જ પોતાનું નામ જીવાણું અને પોતાના સાથીનું નામ કીટાણું એ રાખ્યું હતું.

ડ્રગ્સની હેરાફેરી :તે પોલીસને તપાસમાં એ જાણવા મળ્યું કે આ જીવાણું એ નશીલા પદાર્થની પણ એક હેરાફેરી કરતો હતો. અને તે નશીલા પદાર્થો જયપુરના પરકોટા વિસ્તારમાં લઈ અને સપ્લાઈ કરતો હતો. અને વધુમાં તેણે પોલીસને જણાવ્યું કે તે ૧ જુલાઈના રોજ એક શાસ્ત્રીનગરમાં નાની ઉંમરની બાળકી સાથે આ બળાત્કાર પછી ૨ જુલાઈના રોજ તે જયપુરમાં જ વાણંદની દુકાન પાસે તે છુપાયો હતો. પરંતુ આ મીડિયાની સીસીટીવી કુટેજ એ જોયા પછી તે ભાગી છુટ્યો હતો. અને ત્યાર પછી તે આ સાંગાનેરમાં જઈને એક મજૂરો સાથે ફૂટપાથ ઉપર સુતો હતો.

અને ૪ જુલાઈના રોજ આ આરોપી જીવાણું એ ટોંક તરફ જતો રહ્યો હતો અને પછી આ ૫ જુલાઈના રોજ તેને દેવલીના ઠેકા ઉપર એણે એક સેલ્સમેન સાથે ઝગડો કર્યો. અને ત્યાં પણ તે મેનેજર સોહન લાલને એક ગોળી મારીને ૨૦ હજાર રૂપિયા લુટીને ભાગી ગયો. અને આ દેવલીમાં આ લુંટ પછી આ આરોપી જીવાણું એ કોટામાં પોતાના મિત્ર પાસે જાઈને છુપાઈ ગયો હતો.

આ સર્વીલાંસથી પકડાઈ ગયો જીવાણું :અને આ દરમિયાન તે પોલીસે તેનો મોબાઈલ નંબર અને સર્વીલાંસ પર આ લગાવી દીધો હતો. અને પોલીસ તેના એક મોબાઈલ નંબરના લોકેશનને ટ્રેસ કરીને અને કોટા સુધી જઈ પહોંચી. અને આ ગયા શનિવારે તેને સાંજે પાંચ વાગ્યે એક સિકંદર કોટાના ભીમગંજમાં તે બાબુ ચા વાળાના એક ગલ્લા ઉપર ચા પી રહ્યો હતો. ત્યારે તેને પોલીસે પકડ્યો. અને આ પોલીસ પૂછપરછમાં તેણે એ કબુલ કર્યું કે, ૧ જુલાઈ અને ૨૨ જુનના રોજ તેને જયપુરના શાસ્ત્રીનગર વિસ્તારમાં ૭ વર્ષ અને ૪ વર્ષની બાળકી સાથે તેણે એક બળાત્કાર કર્યો હતો.

અને આ ૨૦૧૫ માં પણ આ જામીન ઉપર બહાર આવ્યા પછી તેણે આ ભટ્ટા બસ્તી વિસ્તારમાં તેને બે બાળકો સાથે છેડછાડ કરી હતી. અને ત્યારે પોલીસે એને પકડી લીધો હતો, પરંતુ આ તે પોલીસ કર્મચારીઓ ઉપર એક સળિયાથી હુમલો કરીને અને ભાગી નીકળ્યો હતો. અને તેની વિરુદ્ધ અત્યાર સુધી ઘણા કેસ એ નોંધાઈ ચુક્યા છે. અને તે ૬ વખત જેલ જઈ ચુક્યો છે. અને હવે તેને પોલીસ તેની વિરુધ મજબુત કેસ એ બનાવવાની તૈયારીમાં છે.તેમજ મિત્રો જો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો જરૂરથી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા પરિવાર સાથે શેર કરવા માટે વિનંતી ધન્યવાદ.

About bhai bhai

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …