કામસૂત્ર મુજબ આવા પુરુષો હોય છે યુવતીઓની પેહલી પસંદ,જાણો આ પુરુષો વિશે…..

નમસ્કાર દોસ્તો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે દોસ્તો આજ કાલ એવા એવા કિસ્સાઓ બહાર આવે છે જેના કારણે મહિલાઓ ઠીક પણ પુરુષો ને નીચે જોવાનો સમય આવે છે તો ચાલો આ વિષય ઉપર વધુ ચર્ચા કરીએ દોસ્તો કામસૂત્રના ગ્રંથમાં કામની 64 કળાઓ વિશે જણાવવામાં આવ્યું છે. કામસૂત્રમાં એ પણ જણાવવામાં આવ્યું છે કે, સ્ત્રીઓને કેવા પુરુષો પસંદ હોય છે. તો આવો જણાવીએ કે સ્ત્રીઓને કેવા પુરુષો પસંદ હોય છે.કામસૂત્ર મુજબ સ્ત્રીઓને એવા પુરુષો વધુ પસંદ હોય છે જેમને કામસૂત્ર અંગે વિસ્તૃત માહિતી હોય.

એવા પુરુષો જેમને પોતાના વાતો સારી રીતે રજૂ કરતા આવડતી હોય અને શાયરી કરી લેતા હોય તેવા પુરુષો સ્ત્રીઓને વધુ પસંદ હોય છે.એવા પુરુષો જે શારીરિક રીતે સક્ષમ હોય અને યુવાન હોય. તે પુરુષો સ્ત્રીઓને પસંદ હોય છે. એવા પુરુષો પ્રત્યે સ્ત્રીઓનું આકર્ષણ વધુ હોય છે.એવા પુરુષો જે વિશ્વાસ કરવા લાયક હોય તેઓ પણ સ્ત્રીઓને વધુ પસંદ હોય છે. સ્પોર્ટ્સ અને કળામાં કુશળ પુરુષો પણ સ્ત્રીઓને વધુ પસંદ હોય છે.જે પુરુષોની પ્રસિદ્ધિ સૌભાગ્યશાળી હોય તે પુરુષો પણ સ્ત્રીઓને પસંદ હોય છે એવા પુરુષો જે સાહસી અને શૂરવીર હોય તે સ્ત્રીનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે એવા પુરુષો જે વિદ્યા, જ્ઞાન, ગુણમાં નિપુર્ણ હોય તેવા પુરુષો અને શ્રેષ્ઠ પુરુષો સ્ત્રીઓને પહેલી પસંદ હોય છે.

પોતાના કામ સિવાય અન્ય બાબતોમાં પણ જેનું મગજ દોડતું હોય તેવા એટલે કે મલ્ટી ટેલેન્ટેડ પુરુષો સ્ત્રીની પસંદમાં કેન્દ્ર સ્થાને રહે છે
કામસૂત્ર અનુસાર પુરુષોએ મહત્વકાંક્ષી અને ઉત્સાહી હોવું જોઈએ. નિરોગી પુરુષ સ્વાભાવિક રીતે જ સ્ત્રીને પસંદ પડે છે કામસૂત્રને લઈને લોકોમાં વિવિધ પ્રકારની ગેરમાન્યતાઓ રહેલી હોય છે. લોકોની એવી ખોટી માન્યતા પણ છે કે કામસૂત્રમાં માત્ર સેક્સ પોઝિશન અંગે જણાવવામાં આવ્યું છે પરંતુ આ હકીકત નથી કામસૂત્ર 7 ભાગોમાં વહેંચાયેલું છે જેમાં શારીરિક સંબંધ વિશેની માહિતી સંપ્રયોગિકમ ભાગમાં આપવામાં આવી છે.

આ અધ્યયન મુજબ, સ્ત્રીઓ પુરૂષોનું વ્યક્તિત્વ તેઓ ચલાવે છે તે કાર સાથે કનેક્ટ કરીને જુએ છે.તમે જેટલી સ્ટાઇલિશ કાર ચલાવશો એટલી વધારે મહિલાઓ તમને સ્ટાઇલિશ માનશે અને સરળતાથી તમારી તરફ આકર્ષિતથશે નવીનતમ વલણ મુજબ હવે મહિલાઓને મેટ્રો જાતીય લિટલ સ્ત્રીની નજરે જોતા પુરુષો ઓછા શોખીન થઈ રહ્યા છે અને તેઓ પુરુષો તરફ આકર્ષાય છે જે સ્ટાઇલિશ દાઢી માં માચો મેનને લુક આપે છે.

મજેદાર વાત એ છે કે દાઢી ની મૂછો પર અટકેલી મહિલાઓને વાળવાળા શરીરવાળા પુરુષો જરા પણ ગમતાં નથી. વાળવાળા શરીરવાળા પુરુષો વર્ષો પહેલા ટ્રેન્ડ કરતા હતા, પરંતુ હવે આવા પુરુષોને મોટી નંબર કહેવામાં આવે છે.ઘણી વાર મહિલાઓ પુરુષોથી ભ્રમિત થઈ જાય છે જે થોડી ઓછી સ્માર્ટ હોઇ શકે પણ માંડા મદાર ની અવાજ મેળવે છે. પુરુષોના મોડા અવાજનો જાદુ સ્ત્રીઓ પર એટલો આગળ વધે છે કે તેઓ બીજું કંઈપણ જોવાનું ભૂલી જાય છે.

દરેક વ્યક્તિ કહે છે કે સ્ત્રીઓને પૂરવણીઓ ગમે છે અને તેઓ બધા સમયની પ્રશંસા સાંભળવાનું પસંદ કરે છે. પરંતુ આ અધ્યયન મુજબ ખુશામતની વધારે માત્રા સ્ત્રીઓને ઉશ્કેરે છે તે અવિચારી અને અપરાધ માનવામાં આવે છે અને તે તેનાથી દૂર રહેવા માંગે છે.જ્યાં તમે સાંભળ્યું હશે કે છોકરીઓ ખરાબ છોકરાઓ સાથે ફરવા માંગે છે તો પછી અભ્યાસ તેને સાવ ખોટો ગણાવી રહ્યો છે તે કહે છે કે માત્ર ડિસેન્ટ અને અતીકેટ જેવા છોકરાઓ જ મહિલાઓને પસંદ આવે છે.

હા ઘણી વખત લોકો કહે છે કે સ્ત્રીઓ પુરૂષોની તુલનામાં સંતુલિત છે જે સંતુલિત છે તેઓ ખૂબ લાંબા પુરુષોથી આરામદાયક અનુભવતા નથી. પરંતુ અભ્યાસ તેને દંતકથા પણ કહે છે. સંશોધ નકારો કહે છે કે મહિલાઓ ઉચા પુરુષોથી સુરક્ષિત લાગે છે.તે હંમેશાં લોકોના મનમાં રહે છે કે પુરુષોમાં શું જોયા પછી સ્ત્રીઓ તેમની તરફ આકર્ષાય છે છેવટે વધુ મહત્વનું શું છે શરીરનો આકાર અથવા પાત્ર અથવા અન્ય પરિબળો છે અથવા તેમનો ડેશિંગ દેખાવ સ્મિત અથવા સંપૂર્ણ વ્યક્તિત્વ તેમને આકર્ષક બનાવે છે આપણને ગમે તેટલું મન આ વિષય એટલો જટિલ છે જેટલો તે રસપ્રદ છે.

ઘણીવાર તમે સાંભળ્યું અને વાંચ્યું હશે કે સ્ત્રીઓની પહેલી મીટિંગમાં પુરુષો ઘણું ધ્યાન લેતા હોય છે. સમાન સ્ત્રીઓ પુરુષોમાં પણ ઘણું જુએ છે. તમારા કપડા સાથે વાત કરવાની તમારી રીતથી, એક સ્ત્રી ઘણું ધ્યાન આપે છે. જો તમે પ્રથમ વખત કોઈ સ્ત્રીને મળતા હોવ, તો પછી તમે સમજો છો કે તમારા દેખાવથી લઈને તમે ઉભા થશો ત્યાં સુધી, તમારું પરીક્ષણ કરવામાં આવશે. પરંતુ એક વાત જાણીને તમને આશ્ચર્ય થશે.

સાયન્ટિફિક જર્નલ ઓફ સેક્સોલોજીમાં પ્રકાશિત થયેલા અધ્યયનમાં બહાર આવ્યું છે કે છોકરીઓ બાયસેપ્સ પહેલાં પેટની તરફ નજર રાખે છે.જો તમારું પેટ બહાર નથી અને તમે ફિટ છો તો છોકરીઓ તમારી તરફ આકર્ષિત થાય છે.તમારા લાંબા પગ હા આશ્ચર્ય ન કરો યુનિવર્સિટી ઓફ કૉમ્બિઝમાં કરવામાં આવેલા આ અધ્યયનમાં એવું તારણ કાઢયું છે કે સ્ત્રી ઓ પુરુષોના લાંબા પગ તરફ આકર્ષાય છે આ અધ્યયનના સહ-લેખક થોમસ વર્સ્લુયસના જણાવ્યા અનુસાર, આ ઓનલાઇન સર્વેમાં, યુ.એસ. માં 800 મહિલાઓએ મેલ આંકડા પસંદ કર્યા હતા જેમના પગ સરેરાશ કરતા સહેજ લાંબા હતા.

કોઈપણ છોકરી ચોક્કસપણે ધ્યાન આપે છે કે તમે કેવી રીતે ઉભા છો. કેવી રીતે બેઠા છે જો તમે સીધા ઉભા થાઓ અને તમારા ખભાને ઉંચા કરો છો તો તમે વિશ્વાસપૂર્વક દેખાશો છોકરીઓ ઘણીવાર કન્ફિડન્ટ બોયઝને પસંદ કરે છે.આ બધાને ધ્યાનમાં લીધા પછી છોકરી ઓ કેવી રીતે તેમના કપડા પર ધ્યાન આપવાનું ભૂલી શકે છે તે ચોક્કસપણે જુએ છે કે તમે પહેરેલા કપડાં સ્વચ્છ છે કે નહીં. તેણી ધ્યાન આપે છે કે તમે દબાવો છો અને કપડાં પહેરો છો કે નહીં.

About bhai bhai

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …