બોલીવુડનાં આ ખુંખાર વીલેનની દીકરી છે સ્વર્ગની સુંદર અપ્સરા, તસવીરો જોઈને થઈ જશો પાણી પાણી….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે ૭૦ અને ૮૦નાં દશકમાં બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીઝમાં હીરો થી વધારે ખલનાયકનો દબદબો જોવા મળતો હતો આ જમાનામાં ઘણા જાણીતા મશહૂર ખલનાયક રહેલા હતા જેમણે ફિલ્મોની અંદર નેગેટિવ પાત્ર ખૂબ જ સારી રીતે નિભાવેલ હતું બોલિવૂડના ખલનાયક માંથી એક નામ ઓમ શિવપુરીનુ આવે છે વિલનનાં રોલમાં પોતાની ઓળખ બનાવનાર ઓમ શિવપુરીએ ૭૦નાં દશકમાં ઘણી શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

ઓમ શિવપુરી ભલે આજે આ દુનિયામાં ન હોય પરંતુ તેમની એક્ટિંગ આજે પણ લોકોના દિલમાં જીવંત છે. તેમને એક પુત્રી રીતુ શિવપુરી અને પુત્રી વિનીત છે. રિતુએ 1993 માં ફિલ્મ આંખેનથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું આ સિવાય તેણે હમ સબ ચોર હૈ અને અર યા પાર જેવી ફિલ્મો કરી હતી રીતુએ ટીવી શો ઇસ પ્યાર કો ક્યા નામ દૂન 3 માં પણ કામ કર્યું છે.

ઓમ શિવપુરી પોતાના નેગેટિવ રોલનાં માધ્યમથી લોકોની વચ્ચે મશહૂર થયા હતા ફિલ્મોમાં તેમના દ્વારા નિભાવવામાં આવેલ વિલનનું પાત્ર લોકોને ખૂબ જ પસંદ આવતું હતું જેના કારણે તેમણે ફેન્સના દિલમાં એક અલગ જગ્યા બનાવી હતી.ઓમ શિવપુરીએ પોતાની કારકિર્દીમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી હતી પરંતુ આજે અમે તમને તેમની દિકરી વિશે જાણકારી આપવા જઈ રહ્યા છીએ ઓમપુરીની દીકરી દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે જો તમે તેમની તસ્વીરો જોઈ લેશો તો તમે પણ તેના દિવાના બની જશો.

બોલીવુડ ખલનાયક ઓમ શિવપુરીની દીકરીનું નામ રીતુ શિવપુરી છે તે ૯૦નાં દશકની એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેત્રી છે જેને મુખ્ય રૂપથી હિન્દી સિનેમા જગતમાં કામ કર્યું છે રીતુ શિવપુરીનો જન્મ ૨૨ જાન્યુઆરી, ૧૯૭૫નાં રોજ મુંબઈમાં થયો હતો તમને જણાવી દઈએ કે રીતુ શિવપુરીએ પોતાની અભિનયની શરૂઆત વર્ષ ૧૯૯૩માં આવેલી ફિલ્મ આંખે થી કરી હતી આ ફિલ્મની અંદર એક મુખ્ય ભૂમિકામાં નજર આવી હતી તે સમય દરમિયાન તેમની પહેલી ફિલ્મ સારી કમાણી કરનારી ફિલ્મમાં સામેલ થઈ હતી.

જોકે રિતુ શિવપુરીએ બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી હતી આંખેન તેની સૌથી મોટી હિટ માનવામાં આવે છે આ ફિલ્મનું એક ગીત એટલું પ્રખ્યાત બન્યું હતું. આજે પણ લોકો તે ગીતને યાદ કર ઍક્સે ફિલ્મના ગીત ઓ લાલ દુપટ્ટે વલી તેરા નામ તો બતા માં રીતુએ તેના અભિનયથી લાખો લોકોના હૃદયમાં દય હતા એમરિતુ શિવપુરીનો જન્મ 22 જાન્યુઆરી 1975 માં થયો હતો.

આજે પણ રિતુ એટલી સુંદર લાગે છે જેટલી તે ઘણા વર્ષો પહેલા લાગતી હતી આજની અભિનેત્રીઓ તેની ફિટનેસ અને સુંદરતાની સામે નિસ્તેજ દેખાય છે.અભિનેત્રી નીતુ શિવપુરીએ પોતાના પિતા ઓમ શિવપુરીની જેમ બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીઝમાં કારકિર્દી બનાવવાનું વિચાર્યું હતું પરંતુ તે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં વધારે કમાલ દેખાડી શકે નહીં જેના કારણે તેમણે બોલીવુડ ઇંડસ્ટ્રીને અલવિદા કરી દીધું રીતુ શિવપુરી મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય રહે છે અને પોતાની તસ્વીરો ફેન્સની વચ્ચે શેર કરતી રહે છે.

રીતુ શિવપુરીએ શરૂઆતથી લઈને અત્યાર સુધીમાં ૧૬ ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો છે જેમાં લજ્જા હદ કરદી આપને શક્તિ ધ પાવર અને એલાન જેવી સફળ ફિલ્મો શામેલ છે તે સિવાય બાકીની તેની ફિલ્મો સામાન્ય સાબિત થઈ હતી તમને જણાવી દઈએ કે તેમની છેલ્લી ફિલ્મ એક જીંદ એક જાન વર્ષ ૨૦૦૬માં આવી હતી ત્યારબાદ તે કોઈપણ ફિલ્મોમાં નજર આવેલ નથી.

જો આપણી પહેલાની સરખામણીમાં તેમના લુકની વાત કરીએ તો રીતુ શિવપુરી પહેલાં કરતા વધારે સુંદર નજર આવી રહેલ છે સોશિયલ મીડિયા પર તેમના ચાહનારા લોકોની કમી નથી તેમની સુંદરતા અને હોટનેસનાં લોકો દિવાના છે રીતુ શિવપુરી આજે પણ સુંદરતાની બાબતમાં બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીની સૌથી સુંદર હસીનાઓને પણ ટક્કર આપી શકે છે.

સોશિયલ મીડિયા પર ફેન્સ તેમની સુંદર તસ્વીરોની રાહ જોતા હોય છે અવારનવાર પોતાની ગ્લેમરસ અને સુંદર તસ્વીરો શેર કરતી રહે છે જેને ફેન્સ ખૂબ જ પસંદ કરે છે જેમકે તમે બધા લોકોએ પણ જોયું કે રિતુ શિવપુરીની તસ્વીરો ખૂબ જ હોટ અને ગ્લેમરસ દેખાઈ રહી છે તેમણે પોતાને ખૂબ જ ફીટ રાખેલ છે કદાચ એ જ કારણ છે કે લોકો તેમની સુંદરતા અને ફિટનેસને કારણે આકર્ષિત થઇ જાય છે.

About bhai bhai

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …