અપાર ધન ના માલિક બનવું છે તો કરો આ ઉપાય,માં લક્ષ્મી સ્વયં કરશે તમારા પર ધન નો વરસાદ…

શાસ્ત્રો અનુસાર ધનની દેવી દેવી લક્ષ્મી જી કહેવામાં આવી છે. જો તેની કૃપા કોઈ વ્યક્તિ પર હોય, તો તે વ્યક્તિના જીવનની સંપત્તિથી સંબંધિત બધી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જાય છે. વ્યક્તિને તેના જીવનમાં તમામ પ્રકારના આનંદ મળે છે. દરેક વ્યક્તિ ઈચ્છે છે કે લક્ષ્મીજીનો આશીર્વાદ હંમેશા તેમના પર રહે, જેથી ઘરમાં પૈસા અને અનાજનો અભાવ ન રહે. હંમેશાં જોવામાં આવ્યું છે કે વ્યક્તિ પૈસા મેળવવા માટે સખત મહેનત કરે છે, પરંતુ તેની મહેનતનું યોગ્ય પરિણામ મળતું નથી. જો તમે પણ તમારા જીવનમાં પૈસાથી સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છો, તો આવી સ્થિતિમાં તમે જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં જણાવેલ કેટલાક ઉપાયો અપનાવી શકો છો. આ ઉપાય કરવાથી દેવી લક્ષ્મીજીની પ્રેમાળ દ્રષ્ટિ હંમેશા તમારા પર રહેશે અને ધન સંબંધિત મુશ્કેલીઓથી મુક્તિ મળશે. તો ચાલો જાણીએ આ ઉપાયો વિશે.

આ ઉપાયોથી દેવી લક્ષ્મીને ધન્યતા મળશેકેળાના વૃક્ષની પૂજાશાસ્ત્રો અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે જે વ્યક્તિ કેળાના ઝાડની મૂળમાં નિયમિત રીતે કેળાના ઝાડની પૂજા કરે છે અને ઘીનો દીવો સળગાવે છે, તેના પર ભગવાન લક્ષ્મી તેમ જ ભગવાન વિષ્ણુનો આશીર્વાદ હશે. કેળાના ઝાડની પૂજા દરમિયાન તમે દીવો પ્રગટાવી અને જળ ચઢાવો, તે સંપત્તિથી સંબંધિત મુશ્કેલીઓને દૂર કરશે, એટલું જ નહીં, પરંતુ કેળાના ઝાડની પૂજા કરવાથી પણ ગુરુ ગ્રહ મજબૂત બને છે.

ગુરુવારે તુલસીમાં શુદ્ધ ગાયનું દૂધ ચઢાવોજો તમને ધનની દેવી દેવી લક્ષ્મીજીનો આશીર્વાદ મેળવવા માંગતા હોય, તો તમારે દર ગુરુવારે તુલસીના છોડમાં શુદ્ધ ગાયનું દૂધ ચઢાવવું જોઈએ, પરંતુ તમારે ખાસ કાળજી લેવી પડશે કે દૂધમાં એકદમ પાણી ન હોય. દૂધ આપતી વખતે તમારે પીળા કપડાં પહેરવા જોઈએ. જો તમે આ ઉપાય નિયમિતપણે કરો છો તો તે તમારા જીવનમાંથી પૈસાથી સંબંધિત મુશ્કેલીઓને દૂર કરશે અને દેવી લક્ષ્મીનો આશીર્વાદ હંમેશા તમારા પર રહેશે.

ઘરે બનાવેલી પહેલી રોટલી ગાયને આપોજો તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબુત બનાવવા માંગતા હો, તો ઘરે રોટલી બનાવતી વખતે ગાય માટે પહેલી રોટલી મુકો, પરંતુ તમે ધ્યાનમાં રાખો કે તે રોટલી સુકાવા ન દો. તમે ગાયને સમયસર તાજી રોટલી ખવડાવો. જો તમે આ સરળ ઉપાય નિયમિતપણે લેશો, તો તે તમારા જીવનમાંથી પૈસાથી સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર કરે છે.

તિજોરીમાં સફેદ કૌડિયા અને ચાંદીના સિક્કા મૂકોજો તમે તમારા ઘરની બરકત જાળવી રાખવા માંગતા હો, તો પછી તિજોરીમાં સફેદ કૌડિયા અને ચાંદીના સિક્કા એક સાથે મૂકો. એવું માનવામાં આવે છે કે આ ઉપાય કરવાથી, તમારી તિજોરી હંમેશા પૈસાથી ભરેલી હોય છે. તમારે તમારા જીવનમાં પૈસાની તંગીનો સામનો કરવો પડશે નહીં, આ ઉપરાંત, જો તમે પીળા કપડામાં કૌડિયા હળદરમાં રંગો છો અને તેને તિજોરીમાં રાખો છો, તો તે ઘરને જીવંત રાખે છે અને તમારા કામને પ્રોત્સાહન આપે છે.

About bhai bhai

Check Also

માં મોગલ નો પરચો જાણવા વાંચો આ લેખ,કબરાઉ માં સાક્ષાત હાજર છે માં મોગલ,વાંચો…

ભગુડાવાળી માં મોગલ ના પરચા છે અપરંપાર. આજે પણ દિન દુખિયાના દુઃખ દૂર કરે છે.માં …