આ ઉપાયથી કોઈ પણ પરાઈ સ્ત્રીને કરી શકો છો તમારા વશ માં,બસ ખાલી કરો આ નાનકડો ઉપાય…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે લોકો તેમનો પ્રેમ મેળવવા માટે લાખો પ્રયત્નો કરે છે પરંતુ તે પ્રેમને મળવું ક્યારેક અશક્ય હોય છે અંતમાં લોકોએ વશીકરણનો ઉપયોગ કરવો પડશે અને વશીકરણની ઘણી રીતો છે જે ઘણા પ્રકારના કાર્યોને સફળ બનાવે છે.આજકાલ એવા ઘણા કિસ્સાઓ સામે આવે છે જેમાં કોઈ છોકરાને પોતાને પ્રેમ ન મળવાને કારણે તેણે આત્મહત્યાનો સસ્તો પસંદ કરી લીધો હોય જો તમને પણ કોઈની સાથે પ્રેમ થયો છે અને તમે એનો એકરાર કરવામાં અસમર્થ છો તો આજે અમે તમને વશીકરણના અદભુત ઉપાય અને કોઈને વશમાં કરવાના મંત્ર વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમને મદદ કરી શકે છે. પણ એ પહેલા જાણીએ કે વશીકરણ શું છે અને એનો ઉપયોગ કઈ રીતે કરી શકાય છે.

જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે વશીકરણનો અર્થ થાય છે કોઈ વ્યક્તિને પોતાના વશમાં કરવા કોઈને પોતાની તરફ આકર્ષિત કરવા કે કોઈ વ્યક્તિને પોતાના ઈશારા પર નચાવવા એવો થઈ શકે અને વશીકરણના સારા અને ખરાબ એમ બંને પ્રકારના પરિણામ મળી શકે છે.દુનિયામાં જે લોકો તંત્ર વિદ્યામાં વિશ્વાસ ધરાવે છે તેઓ પોતાનું કામ કરાવવા માટે વશીકરણની રીત જરૂર અજમાવે છે એનાથી આપણે કોઈ પણ વ્યક્તિના દિલ અને મગજને આપણા કાબુમાં કરી શકીએ છે અને એમને પોતાની મરજી અનુસાર કોઈ પણ કામ કરાવી શકીએ છીએ.

જો તમારા કોઈ ખાસ વ્યક્તિ કોઈ કારણે અથવા ગેર સમજને કારણે તમારાથી નારાજ થઈ ગયા છે અને તમામ પ્રયત્નો પછી પણ તમારી લાગણીઓ નથી સમજી રહ્યા તો તમે એમને મનાવવા માટે વશીકરણ મંત્રનો ઉપયોગ કરી શકો છો.તમને કોઈ વ્યક્તિ સાથે સાચો પ્રેમ થઈ ગયો છે પણ તે વ્યક્તિ એમના પ્રત્યેના તમારા સાચા પ્રેમને સમજી નથી શકતી અથવા જાણી જોઈને તે તમને એના દિલમાં જગ્યા નથી આપી રહ્યા તો તમે વશીકરણ મંત્રનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

વશીકરણ કરવા માટે જેને વશ માં કારવો હોય તેનો ફોટો બ્લેક એન્ડ વાઈટ નઈ પણ રંગીન ફોટો હોવો જોઈએ.આ સાથે ચોખાને થોડો રોલી મોળી સુકા નાળિયેર અથવા ગાથા એક,સિંદૂર,લાંબી એલચી લાલ રંગ અથવા સફેદ કાપડ સાથે રાખો.સૌ પ્રથમ તમેં જે વ્યક્તિ ને વશમાં કરવા માંગો છો તેને કયા રંગ ના કપડાં પહેર્યા છે તે જાણવું અને પછી તેવા જ રંગ નો કાગળ લેવો.જો તેણે લાલ કાપડ પહેરેલું છે તો તમે લાલ રંગનું કાગળ લો અને તે કાગળ પર તે છોકરી અથવા છોકરા, ભાભી અથવા ભાભીનું નામ તે જ સ્થળે વશિકરણ મંત્ર લખવાનું છે અને તે હેઠળ યાદ રાખો કે તમારે મોહક પહેલાં સ્નાન કરવું પડશે.

વશીકરણ મંત્ર.ॐ नमः काम-देवाय।सहकल सहद्रश सहमसह लिए वन्हे धुनन जनममदर्शनं उत्कण्ठितं कुरु कुरु,दक्ष दक्षु-धर कुसुम-वाणेन हन हन स्वाहा।મંત્ર સિદ્ધિ વિધિ.હવે તમને એનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો એ જણાવીએ. તો આ વશીકરણ મંત્રના સિદ્ધિકર્ણ માટે સૌથી પહેલા સિંદુરમાં થોડા ટીપા પાણીના ઉમેરો ત્યારબાદ તમે દાડમનાં ઝાડની ડાળખી લો તમારે એને કલમના રૂપમાં ઉપયોગ કરવાની છે આ ડાળખી વડે નાગરવેલના પાન પર સિન્દૂરથી એ વ્યક્તિનું નામ લખો જેને તમે વશમાં કરવા માંગો છો.

ત્યારબાદ બે એલચી લો અને એને પોતાના માથા પરથી સાત વાર વારી ગોળ ફેરવવું તે લો પછી એ એલચીઓને નાગરવેલનાં પાન પર મૂકી દો અને વશીકરણ મંત્રનો 186 વાર જાપ કરો.હવે ચોખાના થોડા દાણા લઈને હાથની હથેળીમાં રાખી એમાં ફૂંક મારો અને એને નાગરવેલનાં પાન પર મૂકી દો. હવે આ દરેક સામગ્રીઓને એક સાથે નાગરવેલનાં પાનમાં મૂકીને એને લાલ દોરા વડે બાંધી દો ત્યારબાદ તમારે આ સામગ્રીને કોઈ નદી અથવા તળાવના કિનારે લઈ જઈને દબાવી દો એનાથી તમે એ વ્યક્તિને પોતાની તરફ આકર્ષિત કરી લેશો.

About bhai bhai

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …