જો તમે પણ એક જોરદાર અને આનંદ ભર્યું સંભોગની ઈચ્છા રાખો છો તો અપનાવીલો આ ટિપ્સ.

સેક્સનો અર્થ ફક્ત એક પાર્ટનર ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક સુધી પહોંચવાનો નથી સંભોગ કરવો અને તેનો આનંદ માણવો બંને ભાગીદારો માટે જરૂરી છે આજકાલ ભાગતી જિંદગીમાં સમય ન હોવાને કારણે જાતીય જીવનને અસર ખરાબ થઈ રહી છે આથી જ હતાશા અને તાણ દરેકને શિકાર બનાવે છે પરંતુ સંશોધન કહે છે કે તણાવમાંથી મુક્તિ મેળવવામાં સેક્સ મહત્વની ભૂમિકા નિભાવે છે સેક્સ કરવાના ઘણા ફાયદા છે ફક્ત આ જ નહીં એટલા માટે જ દરેક જીવનસાથીએ વધુ સારી સેક્સયુલ જીંદગી જીવવા માટે આ દરમિયાન સેક્સના નિયમોને જાણવા જોઈએ.

સેક્સનો અર્થ ફક્ત સેક્સ કરવાનો નથી રોમાંસ વિના સેક્સનો કોઈ અર્થ નથી જો રોમાંસ ન હોય તો ભાગીદારો વચ્ચે સેક્સ પણ જબરદસ્તીમાં ફેરવાય છે તમારા સંબંધોને મજબૂત બનાવવા માટે સેક્સમાં રોમાંસ લાવવો ખૂબ જ જરૂરી છે માનસ ડોક્ટરો એવું પણ માને છે કે શરીરની જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા થોડી મિનિટોની ઉંઘ પછી ઉતાવળમાં અથવા ખાલી ખાલી ઊંઘવું એ તમારા જીવનસાથીનું સેક્સ પ્રત્યેનુ રસ ઓછો થતો જાય છે તેથી જ રોમાન્સ સાથે સેક્સની શરૂઆત કરો તમારા પાર્ટનર સાથે થોડા સમય માટે નૌટી રમત રમો અને તેને સંભોગ માટે તૈયાર કરો.

અઠવાડિયામાં ઓછામાં ઓછા બે વાર સેક્સ કરવું જરૂરી છે સંશોધન સૂચવે છે કે સુખી જીવન માટે સેક્સ ખોરાક કપડાં અને ઘર જેટલું જ મહત્વનું છે ખરેખર શારીરિક સંબંધ બનાવતી વખતે સંબંધોમાં સેક્સ નું સ્તર ઉચું થઈ જાય છે સેક્સ ફક્ત શરીરમાં જ નહીં પણ મનને શાંતિ આપે છે સેક્સ દરમિયાન ભારે આનંદનો અનુભવ કરીને શરીરમાં ઉત્પન્ન થતા સ્ટ્રેસ મનનો તણાવ ઘટાડે છે કેટલીકવાર તે સ્ટ્રેસ બિસ્તર પર પણ કામ લાગે છે તો ક્યારેક તે લવ મેકિંગ વિશે છે એટલા માટે અઠવાડિયામાં ઓછામાં ઓછું 2 વાર સેક્સ કરવું જરૂરી છે.

તમારી સેક્સ લાઇફની તુલના બીજા લોકો સાથે ન કરો સેક્સનો સૌથી અગત્યનો નિયમ એ છે કે જ્યારે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ઘનિષ્ઠ બનતા હો ત્યારે ક્યારેય એવું નક્કી ન કરો કે આવા અને આવા લોકોનું જાતીય જીવન તમારા જીવન કરતાં વધુ સારું છે પણ એવું ક્યારેય નથી હોતું કે તમને પોર્ન મૂવીઝમાં બતાવો આવી વસ્તુઓ કરવાથી જીવનસાથી નિરાશ થવા લાગે છે જે જાતીય જીવન માટે યોગ્ય નથી જો તમે કંઇક નવું અજમાવવા માંગતા હો તો પછી થોડી એવી જગ્યાઓ પર સેક્સનો આનંદ માણો જે થોડી ઓફ બીટ છે.

જીવનસાથીની લાગણીઓને સમજોસેક્સ ફક્ત તમારી ઇચ્છા પૂરી કરવા માટે નથી પરંતુ તમારા જીવનસાથીની લાગણીઓને સમજવા માટે પણ છે તમારે તેની ઇચ્છા વિશે પણ કાળજી લેવી જોઈએ જો બંનેમાંથી કોઈ એક પણ દ્વેષ ક્રોધ તણાવ પીડા અથવા કોઈ માનસિક સમસ્યામાંથી પસાર થઈ રહ્યો હોય તો પછી સંભોગ કરવો તે યોગ્ય નથી એટલા માટે જ સેક્સ કરતા પહેલા ખાસ કરીને ધ્યાન રાખો કે તમારો પાર્ટનર સેક્સ માટે સંપૂર્ણ તૈયાર છે કે નહીં.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …