બોલીવુડની આ ફીલ્મમાં દેખાડ્યું છે એકથી એક ચડીયાતું બોલ્ડ શીન,એકમાંતો ઓપન સીન છે.

બોલીવુડમાં તમામ પ્રકારની ફિલ્મો રિલીઝ થાય છે એક્શન રોમેન્ટિક કોમેડી રોમેન્ટિક કોમેડી બાયોગ્રાફિકલ હિસ્ટરીકલ ફેમિલી ડ્રામા ફિલ્મોની વચ્ચે કેટલીક કેટલીક અનિયમિત ફિલ્મો બોક્સ ઓફીસ પર પણ ફટકારે છે જેને તમે સામાન્ય રીતે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે જોઈ શકતા નથી અમે આવી કેટલીક ટોચની ઇરોટિક ફિલ્મોની સૂચિ બનાવી છે જે અમારા પરિવારના સભ્યો સાથે ન જોવું વધુ સારું છે આ ફિલ્મો બોલ્ડ દ્રશ્યો સેક્સ અને શેરી નૃત્યથી ભરેલી છે જેના કારણે તેમને ક્યારેય કોઈની સાથે જોવું જોઈએ નહીં જેની સાથે આ દ્રશ્યો જોયા પછી તમે શરમ અનુભવો છો.

1.એતરાજ.

બોલિવૂડ સ્ટાર્સ પ્રિયંકા ચોપરા અક્ષય કુમાર અને કરીના કપૂરની આ ફિલ્મ બોલ્ડ સીન્સ અને ડાયલોગથી ભરેલી છે આમાં પ્રિયંકા ચોપડા એક મોડેલની ભૂમિકા ભજવે છે જે એક ધનિક અને વૃદ્ધ માણસ સાથે લગ્ન કરે છે અને તેની કંપનીમાં એક હાઇ પ્રોફાઇલ બોસ બને છે તેનો ભૂતપૂર્વ બોયફ્રેન્ડ તે જ કંપનીમાં કામ કરે છે જેની સાથે તે ફરીથી સંબંધ સ્થાપિત કરવાનો પ્રયાસ કરે છે આ ફિલ્મની રજૂઆત પછી અક્ષય કુમારની પત્ની ટ્વિંકલ ખન્નાએ અક્ષયને પ્રિયંકા ચોપડા સાથે કામ કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો.

2. ફાયર.

દીપા મહેતાની ફિલ્મ પણ તેના ટાઇટલ જેવી જ હતી આ ફિલ્મમાં સ્ત્રીની શારીરિક જરૂરિયાતો અને ડિઝાઈન વિશે વાત કરવામાં આવી હતી જે બીજી સ્ત્રી સાથે સંબંધ રાખીને જ પૂરી થઈ શકે છે નંદિતા દાસ અને શબાના આઝમી અભિનીત આ બોલિવૂડ ફિલ્મે લોકોને ઉઘ જગાડી દીધી હતી અને કોઈ એવું માનતું ન હતું કે બોલીવુડના આ સ્ટાર આવી બોલ્ડ ફિલ્મમાં આવા પાત્ર ભજવી રહ્યા છે જો કે સેન્સર બોર્ડ દ્વારા આ ફિલ્મ પસાર કરવામાં ઘણી મહેનત કરવી પડી હતી.

3.7 ખુન માફ.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડાએ હોલીવુડમાં જતા પહેલા બોલીવુડમાં તેની ઘણી હિંમત બતાવી હતી ફિલ્મ 7 ખુન માફ પણ બોલિવૂડની તે કેટલીક હોર્ટ મૂવીઝમાંની એક છે જેમાં બોલિવૂડની કોઈ ટોચની અભિનેત્રી તેના સંપૂર્ણ કપડા ઉતારવાની પ્રતિકાર નહોતી કરી આ ફિલ્મમાં પ્રિયંકા ચોપડાએ વિવાન શાહ અન્નુ કપૂર ઇરફાન ખાન નસીરુદ્દીન શાહ અને નીલ નીતિન મુકેશ જેવા સાથે ખૂબ જ બોલ્ડ સીન્સ શૂટ કર્યા હતા.

4.શુદ્ધ દેશી રોમાંસ.

ભારતમાં લિવ ઇન રિલેશનશિપ હજુ પણ બહુ સારા જોવા મળતા નથી લિવ ઇનમાં રહેતા દંપતીને ટેકો આપવાની બાબતને બાજુ પર રાખો ઘરોમાં આ મુદ્દા પર કોઈ ચર્ચા નથી સુશાંત સિંહ રાજપૂત પરિણીતી ચોપડા અને વાની કપૂર અભિનીત આ ફિલ્મ આ થીમ પર આધારિત છે આ રોમેન્ટિક કોમેડી ફિલ્મમાં ત્રણેયના પ્રેમ ત્રિકોણ બતાવવામાં આવ્યા છે આ ફિલ્મના 27 ચુંબન દ્રશ્યોએ ફિલ્મની સંપૂર્ણ હાઇપ લીધી અને આ ફિલ્મ યુવાનો માટે લોકપ્રિય છે

5.સૂટ આઉટ વડાલા.

બોલીવુડ ક્વીન કંગના રાનાવત સામાન્ય રીતે કેટલીક આઉટ ઓફ ધ બક્સ ફિલ્મો કરે છે મણિકર્ણિકા ઝાંસીની રાણી તનુ વેડ્સ મનુ રાણી અને સિમરન જેવી ફિલ્મ્સ વચ્ચે કંગનાએ સૂટ આઉટ વડાલા પણ કર્યું હતું તેને આ ફિલ્મમાં પહેલીવાર જ્હોન અબ્રાહમની વિરુદ્ધ કાસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો અને તે પરિવારના સભ્યો સાથે જોવા જેવી કંગનાની પહેલી ફિલ્મ હતી ખરેખર આ ફિલ્મમાં કંગના અને જોનનો લવમેકિંગ સીન ખૂબ જ તીવ્ર છે

6.ગર્લફ્રેન્ડ.

મલાઇકા અરોરાની બહેન અમૃતા અરોરાએ બૉલીવુડમાં વધારે ફિલ્મો કરી નથી પરંતુ જેટલી તેણીએ કરી છે તે ખૂબ જ ઈરાટીક છે તેમની સેક્સથી ભરપુર ફિલ્મ હિસ્ટ્રીમાં ગર્લફ્રેન્ડ નામની ફિલ્મ પણ હતી તેમાં ઇશા કોપપીકર તેની સાથે હતી લેસ્બિયન સંબંધો પર આધારીત આ ફિલ્મ હોટ અને વરાળ દ્રશ્યોની સાથે એક્શન અને કપટથી ભરપુર હતી જો કે બોલ્ડ સીન હોવા છતાં પણ આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર સારી કમાણી કરી શકી નોહતી અને લોકો જલ્દીથી ફિલ્મ અને તેની અભિનેત્રીઓને ભૂલી ગયા હતા.

7.ખ્વાહિશ.

બોલિવૂડમાં એક સમય એવો પણ હતો જ્યારે લોકો કોન્ટ્રોવર્સી ક્વીન મલ્લિકા શેરાવતની ફિલ્મોની રાહ જોતા હતા તેની ફિલ્મમાં રોમાંસ અને સેક્સની સારી માત્રાની સાથે ગીતો પણ સારા હતાં બોલિવૂડ ફિલ્મ ખ્વાહિષ મલ્લિકા શેરાવતની પહેલી ફિલ્મ હતી ફિલ્મની થીમ એક્સ્ટ્રામેરેટલ અફેર પર આધારિત હતી જેમાં કંઈક ખોટું થયું છે આમાં મલ્લિકા અને અભિનેતા હિમાંશુ મલિક વચ્ચે ફાહરમાવેલ 17 કિસિંગ સીન્સની ખૂબ ચર્ચા ચાલી હતી.

8.મંડર.

મલ્લિકા શેરાવતે બોલ્ડનેસની બધી મર્યાદાઓ ઓળંગતી વખતે મર્ડર ફિલ્મને ઘણી લોકપ્રિય બનાવી હતી આ ફિલ્મમાં તેની સાથે બોલિવૂડના કિસ માસ્ટર ઇમરાન હાશ્મી પણ હતા જ્યારે ઈમરાન અને મલ્લિકા એક ફિલ્મમાં સાથે હોય છે ત્યારે તે સ્વચ્છ હોવાની કલ્પના પણ કરી શકાતી નથી આ ફિલ્મમાં પણ બંનેએ ખૂબ જ બોલ્ડ અને ઈન્ટીમેટ સીન આપ્યા હતા મર્ડર 2 મંડર ફિલ્મની સફળતા બાદ બનાવવામાં આવી હતી જેમાં ઇમરાન હાશ્મીની સાથે જેક્લીન ફર્નાન્ડિઝ પણ હતી.

9.જિસ્મ.

બોલીવુડની એક બોલ્ડ મૂવી જોવા માટે લોકો થિયેટરોમાં ઉમટ્યા હતા તે સમયે દરેક લોકો આ ફિલ્મની ચર્ચા કરતા હતા બિપાશા બાસુ અને જ્હોન અબ્રાહમના હોટ અને ઇન્ટેન્સ લવમેકિંગ સીન્સ જીસ્મમાં ખૂબ સફળ રહ્યા ફિલ્મની લોકપ્રિયતાને કમાવવા માટે રજૂ કરવામાં આવી હતી જિસ્મ 2 માં સની લિયોન જોવા મળી હતી અને પ્રેક્ષકો તેને મોટા પડદે જોવા માટે ઉત્સાહિત હતા સની લિયોન પણ દરેકની અપેક્ષાઓ પ્રમાણે છે

10.સાહેબ બીવી અને ગેંગસ્ટર.

સામાન્ય રીતે લગ્ન પહેલાં લગ્નના પ્રસંગમાં છોકરો અને છોકરી એકબીજાને જાણવાનો પ્રયત્ન કરે છે પરંતુ આ ફિલ્મે શોર્ટશીપના સમયગાળાને નવી વ્યાખ્યા આપી હતી આમાં માહી ગિલનું પાત્ર સેક્સ પ્રત્યે ડૂબેલું બતાવવામાં આવ્યું હતું.રણદીપ હૂડા અને મહી ગિલ વચ્ચે ફિલ્માવવામાં આવેલા લવમેકિંગ દ્રશ્યો આશ્ચર્યજનક હતા અને સેલફોન પર રેકોર્ડ કરેલા રેકોર્ડને કોઈ પણ કેવી રીતે ભૂલી શકે!

About gujaratreport

Check Also

લિં-ગ 2 કે 3 ઇંચનું હોઈ તો એને મોટું કરવાની આ દેશી દવા વિસે જાણો..

પુરુષો શિશ્નની લંબાઈ અને જાડાઈ અથવા શિશ્નના કદ વિશે ખૂબ જ સભાન હોય છે લોકોમાં …