બોલિવૂડનું આગામી વર્ષ ક્રિકેટને થશે સમર્પિત,આ સ્ટાર્સ ભજવશે આ બેટ્સમેનની ભૂમિકા.

2019 ના અંતની આરે છે અને તે ખૂબ જ ટૂંક જ સમયમાં 2020 ની શરૂઆત કરવા જઈ રહ્યા છે અને આવતા વર્ષ 2020 માં કઈ ફિલ્મો રિલીઝ થવાની છે તેની સૂચિ પણ તૈયાર કરવામાં આવી છે. તો ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે આવનાર વર્ષ 2020 માં ક્રિકેટ મૂવીઝનું નામ બનવા જઈ રહ્યું છે તેના કોઈપણ રીતે ભારતમાં કરોડો ક્રિકેટના ચાહકો છે અને જો આપણે પાછલા કેટલાક વર્ષો જોઈએ તો લાગે છે કે લોકો ક્રિકેટ આધારિત ફિલ્મોને ખૂબ જ પસંદ કરે છે અને દરેકને ક્રિકેટ પર આધારિત મૂવી જોવાનું પસંદ છે. આથી જ હવે ફિલ્મ નિર્માતાઓ ક્રિકેટને લગતી ફિલ્મો બનાવીને લોકોને ખુશ કરવા માગે છે અને આજે અમે તમને આ ફિલ્મ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે જે ક્રિકેટ પર આધારિત છે અને આવતા વર્ષે બોક્સ ઓફિસ પર રિલીઝ થવાની છે.

આ સૂચિમાં પહેલું નામ દિગ્દર્શક કબીર ખાનની ખૂબ પ્રતીક્ષિત ફિલ્મ 83 છે અને આ ફિલ્મની વાર્તા 1983 ના વર્લ્ડ કપ પર આધારિત છે. ફિલ્મ 83 માં 1983 ના વર્લ્ડ કપની ઇવેન્ટ્સ દર્શાવવામાં આવી છે અને આ ફિલ્મમાં રણબીર કપૂર કપિલ દેવની ભૂમિકા નિભાવતા નજરે પડશે અને આ ફિલ્મમાં દીપિકા પાદુકોણ તેની પત્ની રોમીની ભૂમિકા નિભાવશે તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે રણવીર કપૂર અને દીપિકા પાદુકોણ રીઅલ લાઈફમાં પણ પતિ પત્ની છે અને તે બંને ખૂબ જ પ્રતિભાશાળી કલાકાર પણ છે.

આ યાદીમાં બીજું નામ બોલીવુડ એટલે કે શાહિદ કપૂરની આગામી ફિલ્મ જસીના કબીર સિંહનું છે. ફિલ્મ જસી એ તેલુગુ ફિલ્મની રીમેક છે અને જેમાં પ્રખ્યાત અભિનેતા નાનાએ મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી અને આ ફિલ્મની વાર્તા નિષ્ફળ ક્રિકેટરના જીવન પર આધારિત છે. જેમણે તેની વધતી ઉંમરને ધ્યાનમાં લીધા વિના બધી સમસ્યાઓનો સામનો કરીને તેના કેરિયરને ફરીથી બનાવી અને લોકોને સાબિત કરી દીધું હતું કે જો મનમાં નિશ્ચિતતા હોય તો વય કોઈ પણ કાર્યની રીતમાં આવી શકતી નથી અને કબીરસિંહના અભિનયથી તમામ પ્રેક્ષકોનું દિલ જીતનારા શહીદ કપૂર પણ લોકોને આ ફિલ્મમાં તેમના અભિનય માટે દિવાના બનાવવા માટે સક્ષમ છે.

આવતા વર્ષે રિલીઝ થનારી ફિલ્મોમાં મહિલા ક્રિકેટર મિતાલી રાજનું નામ પણ શામેલ છે અને આ બંને ફિલ્મો બાદ ભારતીય વુમન ક્રિકેટ ટીમ કેપ્ટન મિતાલી રાજ પર બાયોપિક બનવા જઈ રહી છે અને આ ફિલ્મમાં બોલિવૂડ અભિનેત્રી તાપસી પન્નુ મિતાલી રાજની ભૂમિકામાં જોવા મળશે અને તાપ્સી પન્નુ ખૂબ જ સુંદર અને પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રી છે.

આ સિવાય ક્રિકેટના દિગ્ગજ નેતા સચિન તેંડુલકરના જન્મદિવસ પ્રસંગે તેના જીવન પર આધારિત બીજી ફિલ્મની જાહેરાત પણ થોડા દિવસો પહેલા કરવામાં આવી હતી અને જેનું નામ ગોડ ઓફ ક્રિકેટ હશે અને આ ફિલ્મમાં સચિન તેંડુલકરના જીવનને લગતી વાર્તાઓને અકાળે અને ક્રિકેટને લગતી ઘટનાઓ પણ બતાવવામાં આવશે.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …