આ ખાસ રિતોની મદદથી તમારા બોરિંગ પતિને પણ બનાવી શકે છે રોમાંસ કિંગ.

દરેક છોકરી ઈચ્છતી હોય છે કે તેનો પતિ તેને દિવાનોની જેમ પ્રેમ કરે.પરંતુ આજની ભાગદોડવાળી જિંદગીમાં વ્યક્તિ પોતાની જાતને એટલો થાક મહેસુસ કરે છે કે તે પ્રેમ વ્યક્ત કરવાની સ્થિતિમાં રહેતો નથી.બીજી બાજુ કેટલાક માણસો એવા પણ છે કે જે સમય સાથે સાથે કંટાળાજનક બને છે અથવા તમે કહી શકો છો કે પ્રેમ અને આકર્ષણને લઈને તેમની રુચિ ધીમે ધીમે ઓછી થવા લાગે છે.આવી સ્થિતિમાં તેમના સંબંધો પર પણ ખરાબ અસર પડે છે.પરંતુ જો તમે ઇચ્છો તો તમે તમારા પાર્ટનરના ખરાબ અથવા કંટાળાજનક મૂડને રોમેન્ટિક પણ બનાવી શકો છો.

પાર્ટનરને મૂડને રોમાન્ટિક કેવી રીતે બનાવશો.

કેટલાક છોકરાઓ સ્વભાવથી કંટાળાજનક હોય છે અને કેટલાક લગ્ન પછીના હોય છે.આવી સ્થિતિમાં પતિ-પત્ની વચ્ચે ઘણી વાર આ વાત ને લઈને તકરાર રહેતી હોય છે કે તે જરાય રોમેન્ટિક નથી હોતા.જો તમારા પતિ પણ કંટાળાજનક છે તો અમે તમને આવી જ કેટલીક સચોટ રીતો જણાવી રહ્યા છીએ જેની મદદથી તમે તેને રોમાંસ કિંગ બનાવી શકો છો.તો ચાલો જાણીએ તે રીતો જેને અપનાવવાથી તમે તમારા પતિને રોમેન્ટિક બનાવી શકો છો.

કારણ વગર કરો ચુંબન.

ચુંબન કરવાનો અર્થ છે આપણી ભાવનાઓને વ્યક્ત કરવી.તો આ રીતે વધુ વિચારવાની જરૂર શું છે, સવારના ચુંબનથી લઈને મીઠી સ્વપ્ન ચુંબન સુધી તેમને બિનજરૂરી રીતે ચુંબન કરો.તમારો આ અંદાજ તેમને ખૂબ ગમશે.માનો કે આ કરવાથી તમને પણ થોડા દિવસોમાં જવાબમાં ચુંબન પણ મળવાનું શરૂ થઈ જશે.

મસાજ.

મસાજ એ બીજી એક સરસ રીત તમારા જીવનસાથીને ખુશ કરવા અને એકબીજામાં ખોવાઈ જવાના.આ માટે સૌ પ્રથમ હળવા સંગીતને ચાલુ કરીને અને એકબીજાની મસાજ કરો.આ માટે એકબીજાના પરફેક્ટ અને સંપૂર્ણ શરીરની માલિશ કરવાની જરૂર નથી ફક્ત ગળા અને પીઠ પર માલિશ કરો અને સાથે તે ધ્યાનમાં રાખવું મહત્વપૂર્ણ છે કે તમે અને તમારા જીવનસાથી આનંદ આવશે બન્ને આંનદ અને આરામ બંને અનુભવી શકશો.આ પછી તમને તમારો મૂડ બનેલો મળશે.

જાતે પણ કરો પહેલ.

દરેક વખતે જો તમે એજ વિચારતા રહેશો કે જો તે છોકરો છે તો તે રોમાંસની પહેલ એજ કરશે તો પછી આ વિચાર તમને વધુ મુશ્કેલીમાં મૂકશે.ક્યારેક જાતે પણ પહેલ કરો.તેમને સેક્સ માટે આમંત્રણ આપો.તમારી આ ઓફર તે ઈચ્છે તો પણ ઇનકાર કરી શકશે નહીં.

પ્લાનિંગ કરો રોમેન્ટિક ડિનરની.

હવે તમે કહેશો કે આ બધી ફિલ્મી વાતો છે તો પછી માફ કરો રોમેન્ટિક બનવું પણ એક ફિલ્મ છે.તમારા જીવનને કંટાળાજનક અથવા ઉત્સાહિત બનાવવા માટે આ બંને આપણા હાથમાં છે.આવા માં દરરોજ નહીં પરંતુ અઠવાડિયામાં એકવાર રોમેન્ટિક ડિનરનો પ્લાન ગોઠવી શકાય છે.તમારા પતિની પસંદગીની વાનગી બનાવો અને તેને તમારા હાથથી ખવડાવો.તમે તમારા ઘરે સુશોભિત કેન્ડલ લાઇટ ડિનરની યોજના પણ બનાવી શકો છો.બહાર ડિનરમાં રોમાંસ કરવો થોડો મુશ્કેલ હોઈ શકે છે પરંતુ ઘરે તે શક્ય છે.

કડલિંગ એટલે કે જપ્પી.

કેટલીકવાર આ કડલ એટલે જપ્પી આપવી અથવા સટકર સુવાથી પણ ખૂબ જ આરામ આપે છે બસ આમ જ વિચાર્યા વિના પલંગ પર આરામદાયક રહો અને એકબીજા સાથે એટીમેન્ટ વાત કરો.તમારા સપનાથી લઈનેમનમાં બેસેલ દરેક ભય સુધી બધી બાબતોની ચર્ચા કરો જો વાત કરતા કરતા એકબીજાની આગોસમાં સૂઈ જાવ તો તે તમારા મૂડ માટે બોનસ હશે.

ઈન્ટિમેટ સેક્સી પોઝ આપો.

હાલના દિવસોમાં બજારોમાં એક કરતા વધારે લોન્જરી આવી છે.તમારા પતિને મનપસંદ રંગનો લાઉન્જર પહેરીને આશ્ચર્ય કરી દો.જો તમે ઇચ્છો તો રાત્રે એન્ટિમેન્ટ સેક્સી પોઝ આપીને તેમનો મૂડ રોમેન્ટિક બનાવી શકો છો.

જૂની યાદોને કરો રિક્રિએટ.

કહેવામાં આવે છે કે સંબંધોને નવા અને તાજા બનાવી રાખવા માટે જૂની યાદોને રિક્રિએટ કરવી એટલી જ મહત્વપૂર્ણ છે જેટલી ઝાડને લીલોતરી રાખવા માટે ખાતર અને પાણી.તેથી જ જૂની યાદોને રિક્રિએટ, તેમને યાદ અપાવતાં રહો કે તમે તેમને પ્રથમ વખત કેવી રીતે મળ્યા, પ્રથમ ચુંબન, પ્રથમ રાત અને એક બીજાને પ્રથમ વચન.મારો વિશ્વાસ કરો, આ યાદો તેના મગજમાં નવી ઉત્તેજના પ્રગટાવશે

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …