આ ખાસ અંદાજમાં ધર્મેન્દ્રએ ઉજવ્યો પોતાનો 84 મો જન્મ દિવસ,જોવો તસવીરો.

ધર્મેન્દ્ર તેમના સમયનો સુપરસ્ટાર તરીકે ઓળખાય છે અને ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ધર્મેન્દ્રને હી મેન તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે અને ધર્મેન્દ્રએ તેની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં કામ પણ કર્યું હતું. આ ઉપરાંત તેણે ઉદ્યોગની સૌથી સુંદર અભિનેત્રી અને ડ્રીમ ગર્લ તરીકે પ્રખ્યાત હેમા માલિની સાથે લગ્ન કર્યા. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે તેણે હેમા સાથે લગ્ન કરવા માટે ઇસ્લામ ધર્મ પણ સ્વીકાર્યો હતો અને તેણે આ કામ કરવાનું એટલા માટે કર્યું હતું કારણ કે તે પહેલેથી જ પરિણીત હતો અને તેની પહેલી પત્ની પ્રકાશ કૌરને છૂટાછેડા લેવા માંગતો ન હતો.

તે ઈચ્છતો હતો કે તે કંઈક કરે અને જેથી તે તેની પ્રથમ પત્નીની સંભાળ રાખે અને તેના પ્રેમ હેમા સાથે પણ લગ્ન કરી શકે અને આવી સ્થિતિમાં તેમણે ઇસ્લામ ધર્મ બદલવાનું પણ નક્કી કર્યું હતું કારણ કે ઇસ્લામ ધર્મ તેમને બે પત્નીઓ રાખવા દે છે. પ્રકાશ કૌર અને ધર્મેન્દ્રના બોબી અને સન્ની દેઓલ નામના બે બાળકો છે અને તે જ સમયે હેમા અને ધર્મેન્દ્રને ઇશા અને અહના દેઓલ નામની બે પુત્રી પણ છે.

બોલીવુડની હી મેન 84 વર્ષની છે.

આજે અમે ધર્મેન્દ્ર અને તેના જીવન વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ કારણ કે તાજેતરમાં જ બોલિવૂડના દિગ્ગજ ધર્મેન્દ્ર 84 વર્ષના થઈ ગયા છે અને તેમણે પોતાનો 84 મો જન્મદિવસ ખાસ રીતે ઉજવ્યો છે અને આ દરમિયાન તે તેના સંપૂર્ણ પરિવાર સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય ગાળતો જોવા મળ્યો હતો. કેટલીક તસવીરો બહાર આવી છે કે જેમાં ધર્મેન્દ્ર પત્ની હેમા અને બાળકો સાથે ખૂબ જ ખુશ જોવા મળી રહ્યો છે.

સન્ની અને બોબી જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવે છે.

તમને જણાવી દઇએ કે જોકે ઘણા બોલિવૂડ સ્ટાર્સ અને ચાહકો ધર્મેન્દ્રને જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવે છે અને આ સાથે પુત્રી ઇશા અહના પુત્ર બોબી સન્નીએ પણ તેમના જન્મદિવસ પર સોશિયલ મીડિયા પર અભિનંદન પાઠવ્યા હતા અને તેમના પપ્પાને અભિનંદન આપતાં બોબી દેઓલે બાળપણની તસવીર શેર કરી અને લખ્યું હતું કે એક એવો માણસ છે જેનું દિલ સોનાનું છે અને ખૂબ શુભકામનાઓ પાઠવું છું એવું લખ્યું હતું અને તે જ સમયે સની દેઓલે પણ લખ્યું કે હેપી બર્થડે પપ્પા જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવતા સની દેઓલે પોતાની અને ધર્મેન્દ્રની એક તસવીર પણ શેર કરી હતી.

બંને પુત્રીઓએ અભિનંદન પણ પાઠવ્યા હતા.

તે જ સમયે પુત્રી ઇશાએ પણ તેના પિતાને જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવતા લખ્યું હતું કે હેપી બર્થડે પપ્પા તમને ખૂબ પ્રેમ આપું છું અને ભગવાન તમને આશીર્વાદ આપે અને તમે હંમેશા ખુશ અને સ્વસ્થ રહો. આ મેસેજ લખતા ઈશાએ પોતાની અને ધર્મેન્દ્રની તસવીર શેર કરી હતી અને તમને જણાવી દઈએ કે ધર્મેન્દ્રની નાની પુત્રીએ પણ તેના પિતા માટે પ્રેમાળ સંદેશ લખ્યો હતો.

અહનાએ તેના પિતાને જન્મદિવસ પર અભિનંદન આપતા લખ્યું હતું કે હું તમારી પાસેથી ઘણું શીખ્યો છું અને હિંમત, ધૈર્ય, ક્ષમા અને વધુ આ સૌથી મહત્વની વસ્તુ છે જે હું તમારી પાસેથી શીખી છું તે છે કે કેવી રીતે પ્રેમ કરવો અને તમે તેને કોઈ પાઠ અથવા સલાહ વિના સારી રીતે કરો છો તો તે તમારામાં સ્વાભાવિક છે અને હું તમને દિલથી પ્રેમ કરું છું અને મારા પ્રિય પિતાને જન્મદિવસની શુભેચ્છા. તમારા માટે બીજું કશું નહીં પણ તમને શુભેચ્છાઓ આપો.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …