પતિનું જીવન બરબાદ કરી શકે છે આ પ્રકારની વીંછીયા,પરણિત સ્ત્રીઓ ખાસ ધ્યાનમાં રાખો આ વાત.

મહિલાઓને ઘરેણાં પહેરવાનું ખૂબ ગમે છે. ખાસ કરીને સુહાગન સ્ત્રીઓ સોળ શૃંગાર માં રહેવાનું પસંદ કરે છે. તેમાં પગના વીંછીયા પણ શામેલ છે. આ વીંછીયા ને સ્ત્રીઓને અંતિમ શૃંગાર માનવામાં આવે છે. તમે જોયું જ હશે કે વીંછીયા ફક્ત ચાંદીમાં પહેરવામાં આવે છે, સોનાના વીંછીયા કોઈ નથી પહેરતું. આની પાછળ એક નક્કર કારણ છે.

હકીકતમાં, શગુન શાસ્ત્ર મુજબ, સોનું મેળવવું કે ગુમાવવું બંને અશુભ માનવામાં આવે છે. ઉદાહરણ તરીકે, જો તમને રસ્તામાં કંઈક સોનાનું મળ્યું હોય, તો તે તમારા પતિ પર નકારાત્મક અસર કરે છે. તે જ રીતે, સોનું ગુમાવવું એ પતિની ગરીબી અને કમનસીબી પણ દર્શાવે છે. સોનું ગુરુ ગૃહની અસરમાં પણ ઘટાડો અથવા વધારો કરે છે. તેથી, ચાંદીના વીંછીયા પગમાં પહેરવામાં આવે છે કારણ કે તે તેના પગમાંથી નીકળવાની ,ગુમાવવાની શક્યતા વધારે છે.

સુહાગન મહિલાઓએ પહેરવા જોઈએ વીંછીયાશાસ્ત્રો અનુસાર દરેક સુંદર સ્ત્રીએ વીંછીયા પહેરવા જરૂરી છે. આ વીંછીયા મહિલા ડ્રેસિંગનું છેલ્લું આભૂષણ માનવામાં આવે છે. નોંધપાત્ર છે સ્ત્રીઓનો શૃંગાર માંગ ટીકા અને પગના.વીંછીયા વચ્ચે છે. આ રીતે માંગ સ્ત્રીઓનું પહેલું આભૂષણ બની જાય છે.વીંછીયા પહેરતી વખતે આ ભૂલો ન કરોશું તમે જાણો છો કે જો વીંછીયા પહેરતી વખતે સ્ત્રીઓ કેટલીક વિશેષ ભૂલો કરે છે, તો પતિને તેનું નુકસાન ચૂકવવું પડશે. તેથી, વીંછીયા પહેરતી વખતે આ ભૂલો કરવાનું ટાળો.

સોનાના વીંછીયા : શાસ્ત્રો અનુસાર સોનાના વીંછીયા પહેરવા ખૂબ જ ખરાબ શુકન છે. વિજ્ઞાન મુજબ પગમાં ચાંદીના વીંછીયા પહેરવાથી માનસિક શાંતિ મળે છે.

વીંછીયા નો ખોવાઈ જવું : સ્ત્રીએ તેના વીંછીયા ની સંભાળ રાખવી જોઈએ. જો તે ખોવાઈ જાય છે, તો તે સીધી તમારા પતિના સ્વાસ્થ્યને અસર કરે છે.

વીંછીયા ઉધાર આપવા: તમારે તમારા વીંછીયા બીજી સ્ત્રીને ક્યારેય આપવા ન જોઈએ. આ કરીને, તમારા પતિ દેવામાં ડૂબી જવાનું શરૂ કરે છે. આટલું જ નહીં તે માનસિક તાણમાંથી પણ પસાર થઈ શકે છે. તેની આર્થિક સ્થિતિ પણ નબળી પડી શકે છે.

વિના અવાજના વીંછીયા: વેદો અનુસાર મહિલાઓએ પગમાં એવી જ પાયલ અને વીંછીયા પહેરવા જોઈએ, જેમાંથી હળવો હળવો અવાજ આવે આ સાથે, માતા લક્ષ્મીની કૃપા હંમેશા તમારા પર રહે છે.

તેથી તમે જોયું છે કે કેવી રીતે નાના વીંછીયા એક સુંદર સ્ત્રી માટે ખૂબ જ ખાસ આભૂષણ છે. આ કારણ છે કે સુખી સ્ત્રીએ તેના વિશે બેદરકારી દાખવવી જોઈએ નહીં. મંગલસુત્રની જેમ, આ વીંછીયા પણ તમારા સુહાગનની નિશાની છે. આ જ કારણ છે કે પતિના મૃત્યુ પછી મહિલાઓ પગમાં વીંછીયા નથી પહેરતી. આ બધા નિયમોમાં સખત નિયમ એ છે કે બીજી સ્ત્રીને તમારા વીંછીયા પહેરવા ન આપો. સૌથી ખરાબ અસર તમારા પતિ પર પડશે. તેઓ તમારા કારણે માનસિક અને શારીરિક સમસ્યાઓનો સામનો કરશે. આશા છે કે તમને આ માહિતી ગમશે. તેને અન્ય લોકો સાથે શેર કરવાનું ભૂલશો નહીં.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …