માત્ર આટલું જ ભણેલી છે તમારી આ 4 ફેવરિટ અભિનેત્રીઓ,ભણતર ના વિષય માં નીકળી જીરો,અને 3 નંબર ની અભિનેત્રી તો છે અનપઢ બરાબર!..

મિત્રો, બોલિવૂડ ફિલ્મ જગતમાં ઘણા એવા સ્ટાર્સ છે જેમણે ઘણું લખ્યું છે, જેમણે ફિલ્મોમાં આવતા પહેલા પોતાનો અભ્યાસ પૂરો કર્યો હતો, પરંતુ આજે અમે તમને એવી અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવી રહ્યા છીએ તે બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓ છે પરંતુ તે ખૂબ ઓછી ભણેલી છે. ચાલો જાણીએ આ અભિનેત્રીઓ વિશે. મિત્રો, તમે જાણો જ છો.

ઘણી અભિનેત્રીઓ તેમની સુંદરતા અને હોટનેસને કારણે ચર્ચાનો વિષય બની રહે છે. તેની સુંદરતાને કારણે તે ચર્ચાનો વિષય બની રહે છે. જો તે સોશિયલ મીડિયા પર કોઈ તસવીરો શેર કરે છે, તો પછી એક ક્ષણમાં તેના ફોટા આગની જેમ વાયરલ થઈ જાય છે. બોલિવૂડમાં આવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જે હંમેશાં તેમની બોલ્ડ શૈલીને કારણે તેમના પ્રશંસકોને આકર્ષિત કરે છે.

વળી, ચાહકો તેમની બોલ્ડ અને બોલ્ડ ફોટો પ્રત્યે એટલા દિવાના થઈ ગયા છે કે તેઓ આતુરતાથી તેમના ચિત્ર અથવા ફોટો સોશ્યલ મીડિયા પર મૂકવાની રાહ જોતા હોય છે. ઘણી અભિનેત્રીઓ ઘનિષ્ઠ દ્રશ્યો આપવામાં અચકાતા નથી. આજે અમે તમને બોલિવૂડની તે હોટ અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જેની સુંદરતા કારણે અને બીની ઘણી બધી વાતો બોલીવુડની હંમેશાં ચર્ચામાં રહે છે.

1. આલિયા ભટ્ટ.

ખૂબ જ ઓછા સમયમાં બોલિવૂડ ફિલ્મમાં પોતાની અલગ ઓળખ બનાવનારી અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટે ફક્ત શાળા સુધી જ અભ્યાસ કર્યો છે. આલિયા તેની કોલેજનો અભ્યાસ કરી શકી નહોતી.

2. કંગના રાનાઉત.

બોલિવૂડ ફિલ્મ જગતની રાણી કહેવાતી કંગના રાનાઉત 12 માં ધોરણમાં નિષ્ફળ ગઈ છે, ત્યારબાદ તેણે અભ્યાસ છોડી દીધો હતો. પરંતુ આજે તે ફિલ્મ જગતની લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓમાંની એક છે.

3. કરિશ્મા કપૂર.

90 ના દાયકાની લોકપ્રિય અભિનેત્રી કરિશ્મા કપૂરે ફિલ્મ જગતની ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે, પરંતુ જણાવી દઈએ કે કરિશ્માએ 5 માં ધોરણ સુધી અભ્યાસ કર્યો છે, પરંતુ તે 90 ના દાયકાની સૌથી સફળ અભિનેત્રી છે.
4. સોનમ કપૂર.

બોલિવૂડ અભિનેતા અનિલ કપૂરની પુત્રી અભિનેત્રી સોનમ કપૂર બોલિવૂડની ખૂબ સ્ટાઇલિશ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે, પરંતુ જણાવી દઈએ કે સોનમે માત્ર 12 મા ધોરણ સુધી અભ્યાસ કર્યો છે.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …