આ હતી બોલિવૂડની 5 સુપરહિટ જોડીઓ,જેમણે પહેલી ફિલ્મ પછી ક્યારેય સાથે કામ કર્યું નથી,જાણો એનું રસપ્રદ કારણ…

બોલિવૂડમાં આવા ઘણા બધા ઉમેરાઓ છે, જે તેમની પહેલી ફિલ્મમાં સુપરહિટ હોવા છતાં ક્યારેય પુનરાવર્તિત થયા નથી. જો કે, પ્રેક્ષકો હજી પણ તેમને એક સાથે જોવા માંગે છે.શાહરૂખ-કાજોલ, આમિર-જુહી ચાવલા, સલમાન-માધુરી આ બોલિવૂડની કેટલીક જોડી છે, જે કદાચ હજી પણ પૂર્ણ પ્રેક્ષકોને પડદા પર લાવવાની સંભાવના ધરાવે છે. પરંતુ કેટલીક એવી ફિલ્મો પણ આવી હતી કે જેની મુખ્ય જોડીને પ્રેક્ષકો દ્વારા ખૂબ પ્રશંસા મળી હતી, ફિલ્મો પણ સુપરહિટ હતી પરંતુ આ જોડી ફરી જોવા મળી ન હતી. આજે અમે તમને આવી જ કેટલીક જોડી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. આ જોડી ફરી ક્યારેય એકબીજા સાથે કેમ કામ ન કરતા, ચાલો આપણે આગળ જણાવીએ.

શાહરૂખ અને મહિમા ચૌધરી.

સુભાષ ઘાઈની ફિલ્મ પરદેસ દ્વારા ફિલ્મોમાં આવેલી મહિમા ચૌધરી બોલિવૂડથી ઘણી દૂર ગઈ છે. જોકે, ક્યારેક તેનો બદલાયેલ લૂક સમાચારોમાં રહે છે. પરદેસ ફિલ્મમાં શાહરૂખની સાથે જોવા મળેલી મહિમા ચૌધરીની તેની ભૂમિકા માટે ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. તે બંને બોક્સ ઓફિસ પર આશ્ચર્યજનક હતા. પરંતુ મહિમા અને શાહરૂખ આ પછી બીજી કોઈ પણ ફિલ્મમાં સાથે જોવા મળ્યા ન હતા.

સંજય દત્ત અને ગ્રેસી સિંઘ.

સંજય દત્ત અને ગ્રેસી સિંઘ, 2003 માં સુપર ડુપર હિટ મુન્ના ભાઈ એમ.બી.બી.એસ. માં દેખાયા, આ પછી બીજી કોઈ ફિલ્મમાં દેખાયા ન હતા. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન રાજકુમાર હિરાનીએ કર્યું હતું. ફિલ્મનો બીજો ભાગ પણ બનાવવામાં આવ્યો હતો પરંતુ ગ્રેસી સિંઘ પણ તેમા કાસ્ટ થયો ન હતો. ફિલ્મમાં મુન્ના ભાઈ અને તેની મુન્ની જોડી સ્થિર થઈ હતી.

આમિર ખાન અને ગ્રેસી સિંઘ.

ઓસ્કર નામાંકિત ફિલ્મ લગાનમાં સાથે કામ કરનાર આમિર ખાન અને ગ્રેસી સિંઘ આ ફિલ્મ પછી ક્યારેય સાથે ન દેખાયા. ગ્રેસી સિંઘનો દેખાવ ફિલ્મ લગાન માટે અભિનેત્રીની પસંદગીના માર્ગમાં આવ્યો, આશુતોષ ગોવારીકરે તેને ગામની યુવતી બનાવવા માટે સમય લીધો નહીં. પરંતુ ગ્રેસી આ ફિલ્મો પછી આગળ વધી શક્યા નહીં. ગ્રેસી હાલમાં ટીવીમાં કામ કરી રહ્યો છે.

સલમાન અને ભાગ્ય શ્રી.

સુંદર એક્ટ્રેસ ભાગ્ય શ્રી અને સલમાન ખાનની આ ફિલ્મ પ્રેમીઓના હૃદયમાં વસેલી છે. બોલિવૂડના આ દંપતીએ ચાહકોને જે રીતે દર્શાવ્યું છે તેમ તેમનો પ્રેમ શોધવાનો ઉત્સાહ ક્રેઝી થઈ ગયો. આજે ભાગ્યશ્રી પોતાના દીકરાને ફિલ્મોમાં લાવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યા છે, તેથી સલમાન વિશે કંઈ કહેવાની જરૂર નથી. આ સુપરહિટ કપલ ફરી ક્યારેય સાથે નહોતું આવ્યું.

બોબી દેઓલ અને ટ્વિંકલ ખન્ના.

1995 ની ફિલ્મ બરસાતે બોક્સ ઓફિસ પર 29 કરોડનો બિઝનેસ કર્યો હતો. આ વર્ષની 5 મી સૌથી વધુ કમાણી કરનાર ફિલ્મ હતી. આ ફિલ્મનો વર્ષના સુપરહિટ ફિલ્મોમાં સમાવેશ કરવામાં આવ્યો હતો. ફિલ્મનું ગીત અને બોબી સાથેની બોબીની કેમિસ્ટ્રીને પ્રેક્ષકોએ ખૂબ પસંદ કર્યું હતું. 2005 માં, બોબી દેઓલે ફરીથી તે જ નામ સાથે ફિલ્મ બનાવી, પરંતુ તે એટલી સફળ નહોતી.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …