આ છે સોનુ સુદ ની ખૂબસુરત પત્ની,જોઈ લો એની ખાસ તસવીરો,આ હંમેશા રહે છે બોલિવૂડ થી દુર….

ફિલ્મ ‘દબંગ’ માં સલમાન ખાનનો દુશ્મન છેદી સિંઘ એટલે કે સોનુ સૂદે બોલીવુડમાં મોટાભાગના ખલનાયકોની ભૂમિકા ભજવી છે, પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તે કોઈ દેવદૂતથી ઓછો નથી. છેલ્લા ઘણા દિવસોથી બોલીવુડ અભિનેતા સોનુ સૂદ લોકડાઉટના કારણે ફસાયેલા મજૂરોને ઘરે લાવવામાં ગમે તે રીતે મદદ કરી રહ્યા છે. તેઓ તેમના માટે બસોથી લઈને ખાવા પીવાની દરેક વસ્તુની વ્યવસ્થા કરી રહ્યા છે. તેથી, તેઓની બધે ચર્ચા થાય છે.

અભિનેતા તરીકે સોનુ સૂદ એકદમ લોકપ્રિય છે પરંતુ તેમનો પરિવાર લાઇમલાઇટથી ઘણો દૂર રહે છે. તો ચાલો જાણીએ સોનુ સૂદના પરિવાર વિશે. પંજાબના મોગામાં જન્મેલા સોનુ સૂદ હિન્દીમાં જ નહીં પરંતુ તેલુગુ, કન્નડ અને તમિળ ફિલ્મોમાં પણ કામ કરે છે. દક્ષિણથી બોલિવૂડમાં પ્રખ્યાત બનેલા સોનુ સૂદે ઇલેક્ટ્રોનિક્સમાં એન્જિનિયરિંગ કર્યું છે.

સોનુ સૂદની પત્નીનું નામ સોનાલી છે. સોનુ અને સોનાલીએ વર્ષ 1996 માં લગ્ન કર્યા. તેને બે પુત્રો પણ છે. સોનાલીનો બોલિવૂડ સાથે કોઈ સંબંધ નથી. કદાચ આ જ કારણે તે લાઈમલાઈટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે. સોનુ એક ફેમિલી મેન છે અને તે ઘણી વાર બાળકો સાથે રજા પર જાય છે.

તમને જણાવી દઈએ કે સોનુ અને સોનાલી જ્યારે એન્જિનિયરિંગનો અભ્યાસ કરતા હતા ત્યારે મળ્યા હતા. જ્યારે સોનુ પંજાબી છે, સોનાલી દક્ષિણ ભારતીય છે. સોનાલી વિશે વાત કરતા સોનુએ કહ્યું કે તે તેમના જીવનમાં આવી રહેલી પહેલી છોકરી છે. સોનુએ શરૂઆતમાં ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ખૂબ જ સંઘર્ષ કરવો પડ્યો હતો.

આ મુશ્કેલ ક્ષણમાં સોનાલીએ દરેક પગલા પર સોનુને ટેકો આપ્યો. લગ્ન બાદ બંને મુંબઇ શિફ્ટ થયા હતા. એક ઇન્ટરવ્યુમાં સોનુએ તેની પત્નીની પ્રશંસા કરતાં કહ્યું કે ‘સોનાલી હંમેશાં સહાયક રહી છે. પહેલાં તે ઇચ્છતી નહોતી કે હું અભિનેતા બનું પરંતુ હવે તે મારા પર ગર્વ અનુભવે છે.

સોનુએ વર્ષ 1999 માં તમિળ ફિલ્મ ‘કલ્લજાગર’થી તેની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. જોકે, તેને તેની વાસ્તવિક ઓળખ ફિલ્મ ‘યુવા’ થી મળી. આ પછી ‘એક વિવાહ એસા ભી’, ‘જોધા અકબર’, ‘શૂટઆઉટ એટ વડાલા’, ‘દબંગ’, ‘સિમ્બા’ તેમની ખ્યાતિ લાવ્યા. હાલમાં સોનુ સૂદ પરપ્રાંતિય મજૂરો માટે ભગવાન માનવામાં આવે છે. તેના કાર્યની બધે જ વખાણ થઈ રહ્યા છે.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …