જાણો અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા ની લવ સ્ટોરી વિસે,રોચક છે એમની કહાની.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઇકા અરોરા હંમેશાં કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. ક્યારેક તેની તસવીરોને કારણે તો ક્યારેક તેના બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂરને કારણે. આ વખતે પણ તે ફક્ત તેના બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂરને કારણે જ ચર્ચામાં આવી છે અને જી હા મલાઈકા અરોરાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને જેમાં તે જોરદાર ડાન્સ કરી રહી છે અને આવી સ્થિતિમાં હવે તમે વિચારતા જ હશો કે છેવટે તે ડાન્સ કરી રહી છે પણ તે જે ગીત પર નૃત્ય કરી રહી છે તે તેના બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂરની ફિલ્મનું છે.

અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા આ દિવસોમાં પોતાની ફિટનેસ પર ખૂબ જ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહી છે અને આ જ કારણ છે કે આ ઉંમરે પણ તે 26 ની અભિનેત્રીઓને પીટ કરતી જોવા મળે છે એટલું જ નહીં પણ મલાઇકા અરોરા ઘણીવાર જીમની અંદર પરસેવો પાડતી જોવા મળે છે અને જે તેની સુંદરતાનું એક ઊંડું રહસ્ય છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે મલાઇકા અરોરા તેની ફિટનેસની માત્ર સંભાળ રાખે છે કે આ ઉપરાંત તે તેની સુંદરતાનું પણ ધ્યાન રાખે છે. એટલા માટે જ આ ઉંમરે તે સ્ટાઇલિશ દેખાવાની એક પણ તક ચૂકતી નથી.

મલાઇકા અરોરાએ અર્જુન કપૂરના ગીતો પર ડાન્સ કર્યો હતો.

તાજેતરમાં જ મલાઇકા અરોરાને ગુજરાતમાં લગ્નમાં જોવા મળી હતી અને જ્યાંથી તેની કેટલીક તસવીરો અને વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યા છે અને આ એક તસવીર અને વીડિયોમાં તે ડાન્સ કરતી જોવા મળી છે. હકીકતમાં મલાઇકા અરોરા આવતાની સાથે જ તમે મેરી એન્ટ્રી સાથે ગીત ગાયું હતું અને તે પછી તે પોતાને રોકી શક્યો નહીં અને ઉગ્રતાથી જોયું હતું અને મલાઈકા અરોરાનો આ વીડિયો તેના ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે અને તેને જોરદાર શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે.

અર્જુન કપૂરને કરી રહી છે ડેટ.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઇકા અરોરા લાંબા સમયથી અર્જુન કપૂર સાથે ડેટ કરી રહી છે અને તાજેતરમાં જ આ બંનેના સંબંધ સત્તાવાર રીતે થયા હતા અને ત્યારબાદ બંને વચ્ચે વધુ પ્રેમ દેખાવા લાગ્યો હતો. તમને જણાવી દઇએ કે મલાઇકા અરોરાના તેના પૂર્વ પતિ અરબાઝ ખાનથી થોડા વર્ષો પહેલા છૂટાછેડા થયા હતા અને જેની પાછળ અર્જુન કપૂર પણ હોવાનું કહેવામાં આવે છે અને જો કે હવે બંનેનો રસ્તો અલગ થઈ ગયો છે અને આવી સ્થિતિમાં મલાઇકા અરોરા ફક્ત અર્જુન કપૂરની ગર્લફ્રેન્ડ છે.

જલ્દી લગ્ન કરી શકે છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર મલાઈકા અરોરા અને અર્જુન કપૂર ખૂબ જ જલ્દીથી એક બીજા સાથે લગ્ન કરી શકે છે પણ બંને આ સવાલ પર મૌન ધારણ કરે છે. તાજેતરમાં જ મલાઇકા અરોરાએ તેના લગ્નની ઇચ્છા મીડિયા સમક્ષ મૂકી હતી પણ જ્યારે આ મુદ્દે અર્જુન કપૂરને પૂછવામાં આવ્યું હતું ત્યારે તેનો જવાબ ચોંકી જાય એવો હતો. ખરેખર અર્જુન કપૂરે કહ્યું હતું કે તે હાલમાં લગ્ન કરવાના મૂડમાં નથી.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …