લિંગ પરિવર્તન કરીને આ છોકરો બન્યો મોડેલ,ફોટો જોઈને તમે અભિનેત્રીઓ ને પણ ભૂલી જશો,જોવો તસવીરો.

ગૌરવ અરોરા ટીવી રિયાલિટી શો સ્પ્લિટ્સવિલા 8 માં એક સ્પર્ધક તરીકે જોવા મળ્યો હતો. ગૌરવ આ સિઝનમાં સૌથી હેન્ડસમ કન્ટેસ્ટંટ હતો અને છોકરીઓ ગૌરવના સ્નાયુબદ્ધ શરીર પર મૃત્યુ પામે છે પણ જો તમે આજે ગૌરવને જોશો તો તે ઓળખવું કદાચ મુશ્કેલ હશે પણ હવે ગૌરવ હવે ગૌરવ નથી રહ્યો પણ લોકો તેને ગૌરી તરીકે ઓળખે છે અને હા પોતાના સ્નાયુબદ્ધ શરીરથી લોકોનું દિલ જીતનાર ગૌરવ હવે ગૌરી બની ગયો છે. હવે તે પોતાના શરીરથી નહીં પણ પોતાના ફિગર દ્વારા લોકોના દિલ જીતી રહ્યો છે અને ગૌરવ થોડા વર્ષો પહેલા જ પોતાને એક સુંદર છોકરી માં પરિવર્તિત થયો હતો અને તે એટલો સુંદર દેખાવા માંડ્યો છે કે લોકો તેની આંખો પર વિશ્વાસ કરી શકતા નથી. તે માનવામાં અસમર્થ છે કે આ અભિમાન છે.

રિયાલિટી શો ‘સ્પ્લિટ્સવિલા દરમિયાન ગૌરવે રાષ્ટ્રીય ટેલિવિઝન પર કબૂલાત કરી હતી કે તે અંદરથી કોઈ છોકરીની જેમ અનુભવે છે અને તે છોકરાઓ પ્રત્યે આકર્ષાય છે અને ગૌરવે દરેકને કબૂલાત કરી છે કે તે ગે છે અને ત્યારબાદ તેણે શો છોડતાની સાથે જ તેનું લિંગ પરિવર્તન લાવવાનો વિચાર કર્યો હતો અને થોડા દિવસોમાં જ તે ગૌરી તરીકે બધાની સામે આવી ગયો અને શો છોડતાં જ ગૌરવનું સેક્સ ચેન્જ સેક્સ ચેન્જ ઓપરેશન થઈ ગયું હતું.

ગૌરવ સાથે ગૌરી બન્યા બાદ તે ખૂબ જ સુંદર દેખાવા માંડ્યો છે અને સુંદર સુંદર છોકરીઓ ગૌરી સામે નિષ્ફળ જાય છે. ગૌરી બન્યા પછી તે પ્રથમ એમટીવી પર બીજા રિયાલિટી શો ઈન્ડિયાઝ નેક્સ્ટ ટોપ મોડેલ માં દેખાયો. જો કે તે આ શોના માત્ર 2 એપિસોડ્સમાં દેખાયો હતો પરંતુ આટલા ઓછા સમયમાં તે લોકોનો પ્રેમ મેળવવામાં સફળ રહ્યો. એવું નથી કે તે આ શોથી દૂર થઈ ગયો હતો પણ તેણે આ શો જાતે જ છોડી દીધો હતો કારણ કે થોડા દિવસો પહેલા તેની સર્જરી થઈ હતી અને તે બિકીની પહેરવામાં આરામદાયક નહોતો.

તમને જણાવી દઈએ કે દિલ્હીમાં રહેતી ગૌરી માટે આ સફર સરળ નહોતી અને એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન ગૌરીએ જણાવ્યું હતું કે ગૌરવ સાથે ગૌરી બનવાનો સફર તેમના માટે ઘણી મુશ્કેલ હતી અને તેણે કહ્યું હતું કે જ્યારે તે 12 વર્ષનો હતો ત્યારે તેને સમજાયું હતું કે તે બાકીના બાળકો કરતા એકદમ અલગ છે અને તે છોકરાઓ પ્રત્યે આકર્ષિત હતો અને છોકરીઓના વસ્ત્રો પહેરવાનું પસંદ કરતો હતો. પણ પરિવારને કારણે તે ક્યારેય આગળ આવી શક્યો નહીં અને તેને ડર એ વાતનો હતો કે ઘરવાળાઓ આ ક્યારેય નહીં સમજે.

જો કે બાદમાં ગૌરીના પિતાએ પોતે આ સમજી લીધું હતું અને સર્જરીની પ્રક્રિયા દરમ્યાન તેની સાથે રહ્યા અને તેમને ટેકો પણ આપ્યો. જેનો ખુલાસો ગૌરીએ પોતે ભારતના નેક્સ્ટ ટોપ મોડેલ ના સેટ પર કર્યો હતો અને 2006 માં ગૌરવ ગ્લેડ્રેગ્સ મેનહન્ટ અને મેગા મોડેલ હરીફાઈ માં પણ બીજા ક્રમે હતો અને ગૌરવ સાથે ગૌરી બનવાનો સફર તેમના માટે રોમાંચક હતો અને આ દિવસોમાં ગૌરી તેની મોડેલિંગમાં વ્યસ્ત હતી અને આજે આ પોસ્ટમાં અમે તમારા માટે ગૌરીની કેટલીક સુંદર તસ્વીરો લઈને આવ્યા છીએ જેને જોયા બાદ તમે પણ તેના દિવાના થઈ જશો.

About gujaratreport

Check Also

આજકાલ છોકરીઓ આ નવી સ્ટાઇલ થી કરે છે હસ્તમૈથુન,જાણીને તમારા પણ હોશ ઉડી જશે..

શું તમે જાણવા માંગો છો કે છોકરીઓ કેવી રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન …