જોવો ટીવી ની સૌથી સુંદર અભિનેત્રી નો સિમ્પલ લુક,ફોટા જોઈને લોકો કરી રહ્યા છે વાહ વાહ.

વર્ષ 2008 ની ટીવી સીરિયલ છોટી બહુ થી ઘર ઘરમાં નામ બનાવનારી અભિનેત્રી રૂબીના દિલાયક એક પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેત્રી છે અને આ પછી તેમણે શક્તિ અસ્તિત્વની અનુભૂતિ માં કિન્નરનું પાત્ર ભજવીને લોકોની અભિવાદન મેળવી હતી અને રૂબીના એ ટીવીની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીઓ છે. એટલું જ નહીં પણ સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રીઓમાં રૂબીનાનું નામ પણ શામેલ છે. રુબીના સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને દરરોજ તેના ગ્લેમરસ ફોટા પોસ્ટ કરતી રહે છે. વર્ષ 2018 માં રૂબીનાએ અભિનવ શુક્લા સાથે લગ્ન પણ કર્યા હતા.

રુબીનાના સોશિયલ મીડિયા પર લાખો ચાહકો છે અને તેથી તેણી કોઈ તસ્વીર મૂકતાની સાથે જ તે તરત વાયરલ થઈ જાય છે. રુબીના એક એવી અભિનેત્રી છે કે જેના પર વેસ્ટર્નની સાથે ભારતીય પોશાક પહેરવેશ પણ તેના અનુકૂળ છે. તે કેટલીકવાર તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર બિકિની ફોટા મૂકીને ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. આવી સ્થિતિમાં હાલમાં જ રુબીનાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આવી કેટલીક તસવીરો મૂકી છે અને જેને જોઈને ચાહકો ફરી એકવાર આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે તો ચાલો અમે તમને જણાવી જણાવીએ કે આ તસવીરોમાં ચાહકો તેમની બિકીની અથવા વેસ્ટર્ન શૈલીને જોઈને આશ્ચર્યચકિત નથી થયા પણ દેશી અવતારને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ રહ્યા છે.

દેશી લુકના ફોટા વાયરલ થયા તાજેતરમાં જ રુબીનાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સલવાર સૂટ પહેરેલી કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. આ તસવીરો ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી છે અને તેઓ રુબીનાની પ્રશંસા પણ કરી રહ્યા છે. આ તસવીરોમાં રુબીના સામાન્ય છોકરી જેવી લાગી રહી છે પણ તેની સુંદરતા જરાય સામાન્ય નથી અને તેના ચાહકો તેની શૈલીની ખાતરી પણ આપી ગયા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે રુબીનાએ જે તસવીરો શેર કરી છે તેમાં તે ગુલાબી રંગના કુર્તા સફેદ શારરામાં જોવા મળી રહી છે અને જેના પર ફૂલો બનાવવામાં આવેલા છે અને તે સફેદ સ્કાર્ફમાં જોવા મળી રહી છે તેણીનો આ સૂટ ખૂબ જ સુંદર છે અને આ દાવોમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. ચાહકો રૂબીનાની આ તસવીરો જોઈને લોકો નજર પણ હટાવતા નથી અને એક કરતા વધારે પણ વધારે કમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

રુબીનાના શોખ વિશે વાત કરીએ તો તેને મુસાફરી કરવાનો ખૂબ જ શોખ છે અને તે ઘણીવાર પતિ અભિનવ સાથે વિદેશ પ્રવાસ કરતી જોવા મળે છે અને વેકેશનની સારી તસવીરો શેર કરતી હોય છે. છોટી બહુ અને શક્તિ અસ્તિત્વની અનુભૂતિ સિવાય તે રિમેરેજ છે અને દેવોના દેવ મહાદેવ જિની અને જુજુ અને સાસ બીના સસુરલ જેવા શોમાં પણ હાજર થઈ છે અને આજે રુબીના ટીવી માટેનું એક જાણીતું નામ બની ગઇ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે રૂબીનાનો જન્મ 26 ઓગસ્ટ 1987 ના રોજ સિમલામાં થયો હતો અને 32 વર્ષની આ રૂબીના દેખાવમાં પણ ખૂબ જ સુંદર છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે રૂબીનાનું નામ પૂર્વી આંખ દ્વારા ટોપ 50 સેક્સીએસ્ટ એશિયન મહિલાઓની સૂચિમાં શામેલ છે. આ યાદીમાં તે 10 મા ક્રમે છે અને રુબીનાના પિતાનું નામ ગોપાલ દિલાયિક અને માતાનું નામ શકુંતલા દિલાયિક છે. રૂબીનાની બે બહેનો પણ છે જેમનું નામ રોહિણી અને નૈના છે અને તમને રૂબીનાનાં આ તસવીરો કેવી ગમી તે અમને કમેન્ટ બોક્સમાં જણાવો.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …