અજય દેવગણ ને લઈને અર્જુન કપૂરે કહ્યું કઈ આવું,કે લોકો થઈ ગયા ભાવુક જાણો એવું તો શું કહ્યું.

બોલિવૂડ એક્ટર અર્જુન કપૂર આ દિવસોમાં વધારે ચર્ચામાં છે કારણ કે આ દિવસોમાં અર્જુન તેની આગામી ફિલ્મ પાણીપતના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે અને આ વચ્ચે તેમણે કહ્યું હતું કે તે કેવી રીતે અજય દેવગન જેવા બનવા માંગે છે અને તેમણે કહ્યું છે કે તે કેવી રીતે અજય દેવગનની જેમ પર્સનાલિટી બનાવવા માંગે છે અને અર્જુને કહ્યું હતું કે અજય દેવગને તેમના કરિયરના ઉતાર ચઢાવના દરમિયાન તમામ સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરી છે અને તેવી જ રીતે તે પણ તેમના કરિયરમાં સફળ થવા માંગે છે.

અર્જુને કહ્યું હતું કે એક દિવસ મારે અજય દેવગન જેવી પૂર્ણ ફિલ્મ બનવવાની ઇચ્છા છે અને તે એક ડિરેક્ટર પણ છે અને ફિલ્મો પણ બનાવે છે અને તેમાં અભિનય કરે છે અને વી.એફ.એક્સ કંપનીનો માલિક પણ છે અને તેના કરિયરમાં ઉતાર ચઢાવ સાથે સંઘર્ષ કરતી વખતે તેણે આ બધું કાર્ય કર્યું છે.

અર્જુને પણ પોતાના વિશે કહ્યું હતું કે ઇશ્કઝાદે અને ઔરંગઝેબને 12 મહિનાની અંદર જ છૂટા કરવામાં આવ્યા હતા. પણ આવી સ્થિતિમાં મેં તેમના કરિયર પહેલા વર્ષમાં જ અભિનેતાના જીવનમાં ઉતાર ચઢાવ જોયા છે અને નિષ્ફળતાથી ઉપર કોઈ નથી. પણ આ બધું તમે કેવી રીતે પ્રતિક્રિયા કરો છો અને તમે નીચા તબક્કામાં કેવી રીતે રહો છો તેના પર નિર્ભર રહે છે. પણ આ તમારા મનુષ્ય,અભિનેતા અને સ્ટાર વિશે કહે છે અને નિષ્ફળતાની જવાબદારી આવવી જોઈએ. જેમાં તમારે સ્વીકારવું જ જોઇએ કે પ્રેક્ષકોને ફિલ્મ પસંદ ન આવી હતી.

અર્જુનને આગળ કહ્યું હતું કે હું જે પણ ફિલ્મો કરું છું તેનું સન્માન ના કરું એવું ક્યારેય નથી બન્યું પણ તેમણે વધારે આશા વ્યક્ત કરી હતી કે હું પ્રેક્ષકોની પસંદગીને ધ્યાનમાં રાખીને સમર્થ રહીશ અને અર્જુને પણ કહ્યું હતું કે બે ખરાબ શુક્રવાર નક્કી નથી કરી શકતા કે હું કોણ છું.

 

અમે તમને જણાવી દઈએ કે અર્જુન કપૂર આ દિવસોમાં બોલીવુડમાં થોડો ફ્લોપ ચાલી રહ્યો છે.પણ તેથી પાણીપત જેવી ફિલ્મમાં તેના હોવાની કેટલીક ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે. જેને ફિલ્મ નિર્માતાઓ માટે જોખમી સ્ટંટ કહેવામાં આવી રહ્યું છે અને પાણીપત આ શુક્રવારે રિલીઝ પણ થઈ રહી છે અને અર્જુન કપૂરનો કારકિર્દી ગ્રાફ તેની હિટ ડેબ્યૂ પછીથી રોલર કોસ્ટર રાઇડ જેવો રહ્યો છે. પણ તેના ફિલ્મી ઇતિહાસમાં અત્યાર સુધીમાં એવી કેટલીક ફિલ્મો બની છે કે જે હિટ થઈ ગઈ હતી અને તમને જણાવી દઈએ કે અર્જુન કપૂરની બેક ટુ બેકની 6 ફિલ્મો ફ્લોપ થઈ છે. પણ આવી સ્થિતિમાં પાણીપતમાં સદાશિવ રાવ ભાઈ જેવા મજબૂત પાત્રમાં અર્જુન કપૂરને લેવાનું પણ નિર્માતાઓ માટે ભારે પડી શકે છે.

પાણીપત અર્જુન કપૂરની પહેલી પિરિયડ ફિલ્મ છે અને આ પહેલા તે ક્યારેય વોરિયરની ભૂમિકામાં જોવા મળ્યો ન હતો. પણ પાણીપત જેવી ફિલ્મની આતુરતાથી રાહ જોતા ચાહકો ટ્રેલર જોઈને ખૂબ જ નિરાશ થયા હતા અને આ ફિલ્મ અંગે સોશિયલ મીડિયામાં પણ ખૂબ રસ ન હતો અને જેથી ટ્રેલર સંજય દત્તના પાત્ર જેટલું જ પ્રભાવશાળી લાગે છે.

About gujaratreport

Check Also

ઉરફી જાવેદે એવો ડ્રેસ પહેર્યો કે તસવીરો જોઈને તમારા પણ મો માં પાણી આવી જશે..

નાના પડદાની જાણીતી અભિનેત્રી અને બિગ બોસ OTT ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના મનમોહક અભિનય અને …